రజనీకాంత్: ‘తలైవర్-171’లో సీనియర్ నటి శోభనా?

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఏప్రిల్ 14, 2024 | 11:18 PM

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ – యువ దర్శకుడు లోకేష్ కనకరాజ్ కాంబినేషన్ లో ఓ సినిమా తెరకెక్కుతోంది. ఇది రజనీకి 171వ సినిమా. సన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మాత కళానిధి మారన్ ఈ చిత్రాన్ని భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మించనున్నారు. ఈ చిత్రానికి ‘కళుగు’ అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేసినట్టు సమాచారం. ఇందులో కీలక పాత్ర పోషించేందుకు సీనియర్ నటి శోభన ఆమెతో చర్చలు జరుపుతున్నట్లు కోలీవుడ్ వర్గాల సమాచారం.

రజనీకాంత్: 'తలైవర్-171'లో సీనియర్ నటి శోభనా?

తలైవర్ 171 ఫస్ట్ లుక్

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ – యంగ్ డైరెక్టర్ లోకేష్ కనగరాజ్ కాంబినేషన్ లో ఓ సినిమా తెరకెక్కుతోంది. ఇది రజనీకి 171వ సినిమా (తలైవర్ 171). సన్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై నిర్మాత కళానిధి మారన్ ఈ చిత్రాన్ని భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మించనున్నారు. ఇప్పటికే ప్రొడక్షన్‌ హౌస్‌ విడుదల చేసిన ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌కి రజనీకాంత్‌ అభిమానులతో పాటు ప్రేక్షకుల నుంచి మంచి రెస్పాన్స్‌ వచ్చింది. ఈ చిత్రానికి ‘కళుగు’ అనే టైటిల్‌ను ఖరారు చేసినట్టు సమాచారం. ఈ నెల 22న ఈ టైటిల్‌ను విడుదల చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ఇందులో కీలక పాత్ర పోషించేందుకు సీనియర్ నటి శోభనను సంప్రదిస్తున్నట్లు కోలీవుడ్ వర్గాల సమాచారం.

*కంగువ: ‘కంగువ’ డబుల్ డూప్ పోస్టర్.. అద్రిపోలా..

Shobana.jpg

ఇందులో శోభన నటిస్తుందనే వార్తలు వచ్చినప్పటి నుంచి ఈ సినిమా వార్తల్లో నిలుస్తోంది. ఎందుకంటే గతంలో రజనీకాంత్, శోభన నటించారు. ఇప్పుడు మళ్లీ ఇందులో రజనీకాంత్ ద్విపాత్రాభినయం చేస్తున్నారా? ఒక చర్చ మొదలైంది. అలాగే, రజనీ తన మునుపటి ‘జైలర్’ తరహా పాత్రను మళ్లీ చేయబోతున్నారా? కోలీవుడ్‌ వర్గాల్లో ఈ వార్త వైరల్‌గా మారడం విశేషం. స్టంట్స్ ప్రజెంట్ చేయగా, అనిరుధ్ రవిచంద్రన్ సంగీతం అందించనున్న ఈ సినిమాలో హీరోయిన్, ఇతర నటీనటుల వివరాలు అధికారికంగా వెల్లడి కావాల్సి ఉంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*పుష్ప 2 రూల్: 138 గంటలు ట్రెండింగ్.. సరికొత్త రికార్డు

*************************************

*మంజుమ్మెల్ బాయ్స్: తెలుగు వెర్షన్‌ను ప్రదర్శించడం ఆపివేసిన PVR మల్టీప్లెక్స్

*************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఏప్రిల్ 14, 2024 | 11:18 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *