దిల్ రాజు: ‘లవ్ మీ’ విడుదల వాయిదా?

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఏప్రిల్ 16, 2024 | 05:03 PM

తన అన్న కొడుకు ఆశిష్ రెడ్డిని ఎలాగైనా సక్సెస్ చేయాలని ప్రముఖ నిర్మాత దిల్ రాజు ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఈ సినిమా ఈ నెల 25న విడుదల కావాల్సి ఉండగా.. తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈ సినిమా విడుదల వాయిదా పడినట్లు తెలిసింది.

దిల్ రాజు: 'లవ్ మీ' విడుదల వాయిదా?

దిల్ రాజు అండ్ టీమ్ లవ్ మి

దిల్ రాజు తన అన్న కొడుకు ఆశిష్ రెడ్డికి సక్సెస్ తెచ్చిపెట్టాలని శాయశక్తులా ప్రయత్నిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అందులో భాగంగానే ‘లవ్ మీ’ సినిమా విడుదలకు సిద్ధమైంది. ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ఏప్రిల్ 25 అని కూడా తెలుస్తుంది.అయితే ఇప్పుడు తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈ సినిమా రిలీజ్ ని దిల్ రాజు వాయిదా వేస్తున్నట్లు తెలుస్తుంది.

lovemeifyoudare.jpg

ఈ సినిమాకి అరుణ్ భీమవరపు దర్శకుడు మరియు ఈ సినిమా కోసం దిల్ రాజు పెద్ద టెక్నికల్ ఎక్స్‌పర్ట్స్ ని రప్పించాడు. ప్రముఖ సినిమాటోగ్రాఫర్, దేశంలోనే టాప్ సినిమాటోగ్రాఫర్ పీసీ శ్రీరామ్ ఈ చిత్రానికి సినిమాటోగ్రాఫర్‌గా పనిచేశారు. ఆస్కార్ అవార్డు గ్రహీత మరియు ప్రముఖ సీనియర్ సంగీత దర్శకుడు ఎంఎం కీరవాణి ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించడానికి ఎంపికయ్యారు. అవినాష్ కొల్లా ప్రొడక్షన్ డిజైనర్‌గా చాలా మంది ప్రముఖులు ఈ చిత్రానికి పనిచేశారు.

వైష్ణవి-చైతన్య

కాగా, ‘బేబీ’ సినిమాతో ప్రేక్షకులకు మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న వైష్ణవి చైతన్య.. ఈ ‘లవ్ మీ’ చిత్రంలో ఆశిష్ రెడ్డి సరసన నటిస్తోంది. ఆమె కాకుండా మరో నలుగురైదుగురు కథానాయికలు ఉంటారని భోగట్టా. ఇలా టెక్నికల్ ఎక్స్‌పర్ట్స్ అందరినీ తీసుకురావడమే కాకుండా ప్రతిరోజు దిల్ రాజు ఈ సినిమాకు సంబంధించిన పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులన్నీ దగ్గరుండి చూసుకుంటున్నాడు.

ashishreddy.jpg

అలాగే ఏప్రిల్ 25న రిలీజ్ డేట్ అని అధికారికంగా ప్రకటించిన దిల్ రాజు ఇప్పుడు ఆ డేట్ ఎందుకు వద్దనుకున్నారు. ఇక సినిమాను వాయిదా వేసి మరో రోజు విడుదల చేయాలనుకోవడం మంచిదని తెలిసింది. ఎందుకంటే ఇప్పుడు విపరీతమైన ఎండలు, ఎన్నికల హడావుడితో పాటు మరోపక్క ఈ సినిమా చూసేందుకు ప్రేక్షకులు వస్తారో లేదో అనే చిన్న సందేహంతో ఐపీఎల్ క్రికెట్ మ్యాచ్‌లు వాయిదా పడ్డాయి. త్వరలోనే కొత్త రిలీజ్ డేట్ తెలుస్తుందని అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఏప్రిల్ 16, 2024 | 05:10 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *