ఈ నెల 23న నక్కిన, సందీప్ ల సినిమా దిల్ రాజు సైలెంట్

రవితేజ కథానాయకుడిగా ‘ధమాకా’ వంటి పెద్ద విజయాన్ని నమోదు చేసిన దర్శకుడు నక్కిన త్రినాదరావు ఇప్పుడు సందీప్ కిషన్‌తో సినిమా చేసేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. ఈ నెల 23న సినిమాను అధికారికంగా లాంచ్ చేయాలని దర్శకనిర్మాతలు భావిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ‘ఊరు ప్రమ భైరవకోన’ ప్రమోటర్లు రాజేష్ దండా, ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ మళ్లీ సందీప్ కిషన్‌తో ఈ సినిమా చేయడం విశేషం.

నక్కినత్రినాధరావు.jpg

ఇంతవరకూ బాగానే ఉన్నా, దిల్ రాజుకి కోపం ఎందుకని అనుకుంటున్నారా? ‘ధమాకా’ సక్సెస్ తర్వాత నక్కిన త్రినాథరావు నిర్మాత దిల్ రాజు దగ్గర సినిమా తీయడానికి అడ్వాన్స్ తీసుకున్నాడు. కానీ కథానాయకుడు దొరకకపోవడంతో సినిమా వాయిదా పడుతూ వస్తోంది. దిల్ రాజుతో ఓ సినిమా చేసిన తర్వాత నక్కిన తన తదుపరి సినిమా చేయాల్సి ఉంది. అయితే ఇప్పుడు దిల్ రాజుతో సినిమా చేయకుండా సందీప్ కిషన్, ఏకే ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ తో సినిమా చేస్తున్నాడు.

Paarijatha Parvam Movie Review: ఏ సినిమా బాబోయ్!

అయితే దిల్ రాజు ఇప్పుడు సైలెంట్ అవుతాడా లేక అడ్డంకులు పెడతాడా అనే టాక్ ఇండస్ట్రీలో నడుస్తోంది. దిల్ రాజు దర్శకుడు పరశురామ్ పెట్ల, విజయ్ దేవరకొండతో సినిమా అఫీషియల్ గా ఎనౌన్స్ కాగానే అగ్ర నిర్మాత అల్లు అరవింద్ తనకు చెప్పకుండా దర్శకుడు పరశురామ్ దిల్ రాజుతో సినిమా చేయగా, ఆ తర్వాత దిల్ రాజు, పరశురామ్ లపై అరవింద్ ఫైర్ అయిన సంగతి తెలిసిందే. మరి ఇప్పుడు దిల్ రాజు నక్కిన త్రినాథరావుకి అడ్డు రాలేదా అనే టాక్ నడుస్తోంది.

sundeepkishanviral.jpg

ఈ నెల 23న డేట్ ఫిక్స్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే.. అయితే దిల్ రాజు మాత్రం ఇంతవరకు చెప్పలేదని మరో టాక్ నడుస్తోంది. నక్కిన త్రినాథరావు ఓ వైపు దిల్ రాజును ఒప్పించగలడని, మరోవైపు ఏకే ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ అధినేత అనిల్ సుంకర కూడా దిల్ రాజుతో మాట్లాడతాడని, అయితే దిల్ రాజు ఒప్పుకోలేదని అంటున్నారు. ఇదిలా ఉంటే రచయిత బెజవాడ ప్రసన్నకుమార్ ఇదే కథను చిరంజీవి కూతురు సుస్మితకు వినిపించడంతో ఆమె చిరంజీవితో సినిమా తీయడానికి ఈ కథను తీసుకుంది. ఆ సినిమా ఎందుకు కార్యరూపం దాల్చలేదు, అయితే సుస్మిత ఈ కథని మళ్లీ ప్రసన్నకుమార్‌కి ఇచ్చిందా, లేక కథను కూడా ఇక్కడ అనధికారికంగా తీసుకున్నారా? మరొక చర్చ. ఏది ఏమైనా సందీప్ కిషన్ నక్కిన సినిమాపై ఓ క్లారిటీ వచ్చిందని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఏప్రిల్ 20, 2024 | 11:50 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *