పుష్ప 2: మలయాళ స్టార్ ఫహద్ ఫాజిల్ ‘పుష్ప’ కోసం కాస్టింగ్ నిర్ణయం

అల్లు అర్జున్, దర్శకుడు సుకుమార్ కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న ‘పుష్ప 2’ ఆగస్ట్ 15న విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది.అయితే ఈ సినిమాలో ఇంకా కొన్ని కీలకమైన సన్నివేశాలు చిత్రీకరించాల్సి ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ షూట్ ఎక్కువగా మలయాళ నటుడు ఫహద్ ఫాజిల్ పైనే జరిగినట్లు తెలుస్తోంది. దాంతో ఈ సినిమా దర్శకులు ఫహద్ ఫాజిల్‌ని సంప్రదించగా.. ఈ సినిమా కోసం ఓ నెల రోజులు డేట్స్ ఇచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. (మలయాళ స్టార్ ఫహద్ ఫాసిల్ పుష్ప 2కి బల్క్ డేట్స్ ఇచ్చాడు)

పుష్ప2.jpg

అల్లు అర్జున్, ఫహద్ ఫాజిల్ కలిసి నటించిన సన్నివేశాలు, అలాగే అల్లు అర్జున్, ఫహద్ మరియు ఇతర నటీనటులు కలిసి ఉన్న సన్నివేశాలు, ఫహద్ ఫాజిల్ మరియు బ్రహ్మాజీలు కూడా చాలా సన్నివేశాలు చిత్రీకరించాల్సి ఉండగా, నిర్మాతలు వీటన్నింటి కోసం మలయాళ నటుడిని సినిమా అడిగారు.

దానికి బదులు జూన్ 1 నుంచి నెలాఖరు వరకు ‘పుష్ప 2’ కోసం కేటాయిస్తున్నట్లు చిత్ర నిర్మాతలకు ఫహద్ చెప్పినట్లు సమాచారం. ఫహద్ ఫాజిల్ తో వచ్చే సీన్స్ ని ఈ నెలల్లో పూర్తి చేసేందుకు దర్శకుడు సుకుమార్ సన్నాహాలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. (ఫహద్ ఫాసిల్ పుష్ప 2 సినిమా షూటింగ్ కోసం దాదాపు నెల రోజుల పాటు పని చేయబోతున్నాడు) అలాగే అదే సమయంలో ఈ సినిమాలో పని చేసే ఇతర నటీనటుల డేట్స్ కూడా తీసుకుని ఆ కాంబినేషన్ లో వచ్చే సీన్స్ కూడా కంప్లీట్ చేసినట్టు తెలుస్తుంది. .

fahadfaasil.jpg

జూలైలో సుకుమార్ సినిమాలోని స్పెషల్ సాంగ్ గురించి ఆలోచించాలని చిత్ర యాజమాన్యం భావిస్తున్నట్లు సమాచారం. ముందుగా ఫహద్ సినిమా షూటింగ్ పూర్తయితే 90 శాతం సినిమా పూర్తవుతుందని, ఆ తర్వాత స్పెషల్ సాంగ్ షూటింగ్, మిగిలిన పాటల చిత్రీకరణ జరుగుతుందని తెలుస్తోంది. (ముందుగా ప్రకటించినట్లుగానే పుష్ప 2 చిత్రాన్ని ఆగస్ట్ 15న విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ అన్ని ప్రయత్నాలు చేస్తున్నారు) ఈ ‘పుష్ప 2’ చిత్రాన్ని ఆగస్ట్ 15న ఏదైనా కింద విడుదల చేసేందుకు చిత్ర నిర్మాతలు అల్లు అర్జున్, సుకుమార్ కసరత్తు చేస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. పరిస్థితులలో. ఈ చిత్రంలో రష్మిక మందన్న కథానాయికగా నటిస్తోంది. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – మే 11, 2024 | 01:20 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *