వివేక్ అగ్నిహోత్రి – ప్రభాస్: రాత్రి తాగి.. పొద్దున్నే దేవుడు.. పిచ్చివాళ్ళు కాదు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-27T22:49:53+05:30 IST

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్‌పై బాలీవుడ్ దర్శకుడు వివేక్ అగ్నిహోత్రి పరోక్ష వ్యాఖ్యలు చేయడంతో బాలీవుడ్‌లో చాలా వెబ్ మీడియా కథనాలు రాసింది. ఇప్పుడు ఈ కథనం సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. తాజాగా దీనిపై వివేక్ అగ్రిహోత్రి స్పందించారు. పాన్ ఇండియా స్థాయిలో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ప్రభాస్ అంటే నాకు గౌరవం.

వివేక్ అగ్నిహోత్రి - ప్రభాస్: రాత్రి తాగి.. పొద్దున్నే దేవుడు.. పిచ్చివాళ్ళు కాదు!

బాలీవుడ్ దర్శకుడు వివేక్ అగ్నిహోత్రి (వివేక్ అగ్నిహోత్రి) పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ (ప్రభాస్)పై పరోక్ష వ్యాఖ్యలు చేశారు, చాలా వెబ్ మీడియా బాలీవుడ్‌లో కథనాలు రాసింది. “ప్రజల నమ్మకాలతో సంబంధం లేని కథలను ఎంచుకునేటప్పుడు జాగ్రత్త పడాలి.. విశ్వాసం ఉండాలి. లేకపోతే ఆయా వ్యక్తులకు ఆ విషయంపై అవగాహన ఉండాలి. దురదృష్టవశాత్తూ భారతదేశంలో ఎవరూ పట్టించుకోలేదు. రామాయణం లాంటి ఇతిహాసాలు తీయాలనుకుంటే. మరియు మహాభారతం పెద్ద పెద్ద స్టార్స్ తో సినిమాల్లోకి వస్తే అంత తేలిగ్గా కుదరదు.. చేసినా పర్ఫెక్ట్ కాదు.. ఈ పురాణాలు వేల ఏళ్లుగా అందరి మదిలో ముద్రించబడ్డాయంటే దీని గొప్పతనాన్ని ఎవరైనా అర్థం చేసుకోవచ్చు. స్క్రీన్ చేసి నేనే దేవుడను అంటాడు, అతను నిజంగా దేవుడు అవుతాడా? “ప్రతి రాత్రి, నేను తాగి ఇంటికి వస్తాను మరియు తెల్లవారుజాము అవుతుంది. నన్ను నమ్మండి, ప్రజలు వెర్రివారు కాదు.” (ప్రభాస్‌పై వివేక్ అగ్నిహోత్రి వ్యాఖ్యలు)

ఇప్పుడు ఈ కథనం సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. తాజాగా దీనిపై వివేక్ అగ్రిహోత్రి స్పందించారు. పాన్ ఇండియా స్థాయిలో గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ప్రభాస్ అంటే నాకు గౌరవం. ఇంత పెద్ద స్టార్ హీరో సినిమాతో ఎలా పోటీ పడగలను? అన్నారు. ఈ మేరకు గురువారం ట్వీట్‌ చేశారు. ప్రభాస్ సినిమాతో నేను మరోసారి పోటీ పడుతున్నానని నన్ను ఆపాదించి అసత్యాలు ప్రచారం చేస్తున్నదెవరు? ప్రభాస్ అంటే నాకు ఎనలేని గౌరవం. భారీ బడ్జెట్ సినిమాలు చేసే పెద్ద స్టార్. చిన్న బడ్జెట్ సినిమాలు చేస్తాను. మా మధ్య ఎలాంటి పోలికలు లేవు. దయచేసి నన్ను నమ్ము. సాలార్‌తో నాకు పోటీ లేదు అని ప్రభాస్ తెలిపాడు.

ప్రస్తుతం వివేక్ అగ్నిహోత్రి ‘ది వ్యాక్సిన్ వార్’ అనే చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్నాడు. ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో భాగంగా వివేక్ మీడియాకు ఇంటర్వ్యూ ఇచ్చారు. ‘రామాయణం’, ‘మహాభారత ఇతిహాసాల ఆధారంగా సినిమాలు తీసే వారిని ఉద్దేశించి ప్రసంగించారు. స్వేచ్ఛా జీవితానికి అలవాటు పడిన కొందరు నటీనటులు దేవుడి పాత్రలో నటిస్తే ప్రేక్షకులు ఆదరించరని వ్యాఖ్యానించారు. వ్యాఖ్యలు వివాదాస్పదమయ్యాయి. చాలా ఆంగ్ల వెబ్‌సైట్లు ఈ వ్యాఖ్యలను ప్రభాస్‌కు ఆపాదించాయి మరియు అతను వివరణ ఇచ్చాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-28T10:22:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *