సాయిధరమ్ తేజ్: తేజు, సతీష్ మధ్య ఏం జరిగింది…

తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో ప్రతి నటుడికీ ఒక మేనేజర్ ఉంటాడు. అతను నటుల తేదీలు, ప్రాజెక్ట్‌లు మరియు అనేక ఇతర విషయాలను నిశితంగా పరిశీలిస్తాడు. ఒక రకంగా చెప్పాలంటే యాక్టర్‌కి, మేనేజర్‌కి మధ్య మంచి అనుబంధం ఉంది. చాలా మంది నటీనటులకు చాలా సంవత్సరాలుగా ఇలాంటి మేనేజర్లు ఉన్నారు మరియు నటీనటులు ఆ మేనేజర్లను బాగా చూసుకుంటారు. అయితే నిర్వాహకులకు కూడా నటీనటుల వల్ల ఎన్నో ప్రయోజనాలు ఉంటాయని, ఆర్థిక లాభం కూడా ఒకటని అందరికీ తెలిసిన విషయమే.

ఇప్పుడు సాయి ధరమ్ తేజ్ (తేజు అని ఉచ్ఛరిస్తారు) #SaiDharamTej అతని మేనేజర్ సతీష్ #సతీష్ బొట్టా మధ్య కొన్ని చిన్న విభేదాలు వచ్చాయి మరియు సతీష్ బయటకు వెళ్లిపోయారు. అయితే సతీష్ బొట్టా స్థానంలో వేరే మేనేజర్ ని తేజు మరింత స్ట్రాంగ్ గా మార్చేశారని టాక్ నడుస్తోంది. కొత్త మేనేజర్ పేరు కూడా సతీష్ కావడం విశేషం. అయితే ఇద్దరు సతీష్‌లు ‘సుప్రీమ్’ #సుప్రీమ్ నుండి తేజుతో కలిసి ప్రయాణం చేస్తున్నారు. తేజుతో ఇద్దరూ బాగా ఇష్టపడి, సుపరిచితులే. అయితే ఒక సతీష్‌ని తొలగించి మరో సతీష్‌ని చేర్చుకోవడం వల్ల ప్రయోజనం లేదు. సాధారణంగా, ఈ మేనేజర్‌లకు ఇండస్ట్రీలో తక్కువ గౌరవం ఉంటుంది, కాబట్టి నటుడిని చూసి గ్రహించండి. మరియు రెండవది మేనేజర్ ప్రవర్తన. ఇప్పుడు తేజు విషయానికి వస్తే సతీష్ బొట్ట తన బాస్ తేజుని గౌరవించాలని, ఏదైనా సమస్య వస్తే అరవకుండా మాట్లాడాలని అన్నారు.

సతీష్ మరియు బ్రో దర్శకుడు సముద్రఖని

నీ విజయాలన్నింటికీ నేనే కారణం అయితే, అది కాస్త నిరుత్సాహంగా ఉంటుంది. ఎందుకంటే మేనేజర్ ప్రాజెక్ట్ తెచ్చే వరకు కథ విని నచ్చిన పని చేసేవాడు నటుడే. అన్ని చోట్లా ఇదే, తేజు విషయంలో కూడా అదే జరిగింది. యాక్సిడెంట్ తర్వాత చాలా కాలం రెస్ట్‌లో ఉన్న తేజు ఆ తర్వాత ‘విరూపాక్ష’ సినిమా చేసి సక్సెస్ అయ్యాడు. కానీ సతీష్ బొట్టా కాస్త ఓవర్ చేశాడని తేజు సన్నిహిత వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ‘నేను లేకుంటే నువ్వు ఉండేవాడివి కావు, నువ్వు ఇంత సక్సెస్ అయ్యేవాడివి కావు’ అంటూ తేజుని గట్టిగా అరిచినట్లు తెలుస్తోంది. మెగా ఫ్యామిలిలో తేజు సహనం ఎక్కువ, తేజుపై రెచ్చిపోయినా మౌనంగానే ఉన్నాడు. అలా అరవడంతోనే సరిపెట్టుకోకుండా, నేను వెళ్లిపోతే నీకు సక్సెస్ ఎలా వస్తుందో నువ్వు చూస్తావు అని అరుస్తూ వెళ్లిపోయినట్లు తెలిసింది. అప్పటి వరకు ఓపిక పట్టిన తేజు బయటకు వచ్చి పో తే పో అంటూ అరిచిన సంగతి తెలిసిందే.

అయితే ఇదంతా ఎందుకు జరిగిందంటే, ‘బ్రో’ #బ్రో తనకు తెలిసిన తేజు గీతా ఆర్ట్స్ (గీతాఆర్ట్స్)లో పనిచేసే వ్యక్తిని సినిమా ప్రొడక్షన్‌లో పెట్టాడు. కానీ సతీష్ బొట్టకి ఇష్టం లేదు, తేజుకి చెబితే సరిపోయేది, తేజు వేరొకరిని పెట్టేవాడు. అయితే సతీష్ మాత్రం ఆ మాట చెప్పకుండా తేజుపై అరిచాడు.ఎవరిపై పడితే వారిని నిలబెట్టుకుంటానని చెప్పాడు. ఆ తర్వాత సతీష్ వెళ్లిపోతానని చెప్పడంతో తేజు వెళ్లిపోతానని అరిచాడు.

saidharamtej-manager1.jpg

ఇప్పుడు ఇదే ఇండస్ట్రీలో చర్చనీయాంశంగా మారింది. మేనేజర్ ఎల్లప్పుడూ యజమానికి సరైన సమాచారం మరియు మంచి సలహా ఇవ్వాలి. అంతే తేజు బాస్ ని తిడితే ఏంటి అంటున్నారు తేజు సన్నిహితులు. ఈ బొట్టా సతీష్ వెళ్లిపోవడంతో తేజు వెంటనే ‘సుప్రీమ్’ సినిమా నుంచి ట్రావెల్ అవుతున్న మరో సతీష్‌ని మేనేజర్‌గా పెట్టుకున్నాడు. తేజు సన్నిహితులు మాత్రం ఇదే జరిగిందనీ, అయితే తేజు తన మేనేజర్‌ని పికప్ చేసుకోలేదని, తనంతట తానుగా వెళ్లిపోయాడని తెలిసింది. అంతే కాకుండా ఇది కులానికి సంబంధించిన అంశమని తేజు సన్నిహితులు కూడా స్పష్టం చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-03T13:38:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *