స్టాక్ ఆధారిత విధానం ఉత్తమం! | స్టాక్ ఆధారిత విధానం మంచిది

ఈ వారం దేశీయ ఈక్విటీ మార్కెట్ల గమనాన్ని కార్పొరేట్ కంపెనీల ఆర్థిక ఫలితాలతో పాటు అంతర్జాతీయ ట్రెండ్‌లు నిర్దేశించవచ్చు. బుల్ రష్ కారణంగా గత వారం మార్కెట్లు రికార్డు స్థాయిలో ముగిశాయి. సాంకేతికంగా చూస్తే ఈ వారం కూడా బుల్ ట్రెండ్ కొనసాగే అవకాశం ఉంది. అయితే, ర్యాలీ కారణంగా, కొన్ని లాభాలను తీసుకునే అవకాశాలు ఉన్నాయి. నిఫ్టీ అప్ ట్రెండ్ చూపిస్తే 19,650-19,700 వద్ద రెసిస్టెన్స్ లెవెల్స్ ఉంటాయి. ఏదైనా తగ్గుదలని సూచిస్తే 19,400-19,300 వద్ద మద్దతు స్థాయిలు.

ప్రస్తుత మార్కెట్ పరిస్థితులను దృష్టిలో ఉంచుకుని, వ్యాపారులు కొనుగోలుపై డిప్ వ్యూహాన్ని అనుసరించాలి. అంతేకాదు అంతర్జాతీయ, దేశీయ పరిస్థితులను ఎప్పటికప్పుడు గమనిస్తూనే మంచి ట్రేడింగ్ అవకాశాల కోసం స్టాక్ ఆధారిత విధానాన్ని అవలంబించడం మంచిది.

స్టాక్ సిఫార్సులు

CESSC: గత కొన్ని ట్రేడింగ్ సెషన్‌లుగా ఈ కౌంటర్‌లో కొనుగోళ్ల ధోరణి కనిపిస్తోంది. రోజువారీ చార్టుల ప్రకారం, స్టాక్ ప్రధాన కదిలే సగటు కంటే ఎక్కువగా ఉంది. సమీప భవిష్యత్తులో ఈ షేరు అప్ ట్రెండ్ ను కొనసాగించే అవకాశం ఉంది. గత శుక్రవారం రూ.74.45 వద్ద ముగిసిన ఈ షేరును రూ.80 టార్గెట్ ధరతో కొనుగోలు చేసేందుకు పరిగణించవచ్చు. కానీ రూ.73 స్థాయిని స్టాప్ లాస్ గా ఉంచాలి.

హీరో మోటోకార్ప్: ఈ స్టాక్ ఇటీవల రూ.3,000 జోన్ సమీపంలో బలమైన బ్రేకౌట్ చేసింది. ఆ తర్వాత ర్యాలీని ప్రదర్శించినా ఆ తర్వాత కాస్త కరెక్షన్‌కు గురైంది. ఇప్పుడు మళ్లీ బుల్లిష్ జోన్‌లోకి ప్రవేశించింది. సాంకేతిక కోణం నుండి, ఈ షేర్ రాబోయే రోజుల్లో తన బుల్లిష్ ట్రెండ్‌ను కొనసాగించే అవకాశం ఉంది. గత శుక్రవారం రూ.3,136.30 వద్ద ముగిసిన ఈ స్టాక్‌ను రూ.3,328 టార్గెట్ ధరతో కొనుగోలు చేయడానికి పరిగణించవచ్చు. కానీ రూ.3,020 స్థాయిని స్టాప్ లాస్ గా ఉంచాలి.

సమీత్ చవాన్, చీఫ్ అనలిస్ట్, టెక్నికల్,

డెరివేటివ్స్, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్

గమనిక: పెట్టుబడి నిర్ణయాలు తీసుకునే ముందు పెట్టుబడిదారులు తమ ఆర్థిక సలహాదారులను సంప్రదించాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-17T01:23:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *