మారుతి సుజుకి టూర్ H1: మారుతి నుండి విడుదలైన కొత్త కమర్షియల్ కారు.. ప్రత్యేక ఫీచర్లు..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-06-11T12:38:05+05:30 IST

ప్రముఖ కార్ల తయారీ సంస్థ మారుతీ సుజుకీ కొత్త కారును మార్కెట్లోకి విడుదల చేసింది. మారుతి సుజుకి టూర్ హెచ్1ను మారుతి ఆల్టో కె10 యొక్క వాణిజ్య వెర్షన్‌గా విడుదల చేసింది. మారుతి సుజుకి టూర్ H1 అనేది ఇప్పటికే అందుబాటులో ఉన్న మారుతి సుజుకి ఆల్టో K10 యొక్క వాణిజ్య వెర్షన్.

మారుతి సుజుకి టూర్ H1: మారుతి నుండి విడుదలైన కొత్త కమర్షియల్ కారు.. ప్రత్యేక ఫీచర్లు..

హైదరాబాద్: ప్రముఖ కార్ల తయారీ సంస్థ మారుతీ సుజుకీ కొత్త కారును మార్కెట్లోకి విడుదల చేసింది. మారుతి సుజుకి టూర్ హెచ్1ను సుజుకి ఆల్టో కె10 యొక్క వాణిజ్య వెర్షన్‌గా విడుదల చేసింది. మారుతి సుజుకి టూర్ H1 అనేది ఇప్పటికే అందుబాటులో ఉన్న మారుతి సుజుకి ఆల్టో K10 యొక్క వాణిజ్య వెర్షన్.

మారుతి సుజుకి కార్లు కేవలం బడ్జెట్ ధరల్లో మాత్రమే కాకుండా అద్భుతమైన మైలేజీని అందిస్తాయి. అందుకే ఈ ఇండో-జపానీస్ జాయింట్ వెంచర్ ప్రతినెలా లక్షల కార్లను మార్కెట్లో విక్రయించగలుగుతోంది. అంతే కాకుండా, ఇతర బ్రాండ్ల మాదిరిగానే, మారుతి సుజుకి బ్రాండ్ కార్లు కూడా వాణిజ్య ప్రయోజనాల కోసం మార్కెట్ చేయబడతాయి.

గత కొన్నేళ్లుగా కమర్షియల్ వెహికల్ సెగ్మెంట్లో ఆల్టో మోడల్స్ ‘టూర్’ పేరుతో విక్రయిస్తున్నారు. కొత్తగా విడుదల చేసిన మారుతి సుజుకి టూర్ హెచ్1 రెండు వెర్షన్లలో మార్కెట్లో అందుబాటులో ఉంది. పవర్ అదే 1.0 లీటర్ K సిరీస్ ఇంజిన్ నుండి డ్యూయల్ జెట్, డ్యూయల్ VVT టెక్‌తో వస్తుంది. ఈ రెండు వెర్షన్లు 5-స్పీడ్ మ్యాన్యువల్ గేర్‌బాక్స్‌తో జత చేయబడ్డాయి.

మారుతి సుజుకి టూర్ H1 పెట్రోల్ మరియు CNG ఇంధన ట్యాంకులలో అందుబాటులో ఉంది. మారుతి సుజుకి టూర్ హెచ్1 పెట్రోల్ ఇంజన్ లీటరుకు 24.6కిమీల మైలేజీని అందిస్తుంది. ఇందులో 27 లీటర్ల ఇంధన ట్యాంక్ ఉంది. మరోవైపు, మారుతి సుజుకి టూర్ H1 CNG 34.46కిమీ మైలేజీని అందిస్తుంది. ఇందులో 55-లీటర్ ఇంధన ట్యాంక్ ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-11T12:38:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *