అప్‌ట్రెండ్ మార్గంలో ఉంది! | అప్‌ట్రెండ్ బాటలో ఉంది

ఈ వారం దేశీయ ఈక్విటీ మార్కెట్లు కార్పొరేట్ కంపెనీల తొలి త్రైమాసిక ఆర్థిక ఫలితాలతో పాటు పారిశ్రామికోత్పత్తి గణాంకాల ద్వారా నడపబడతాయి. గత వారం బుల్ రన్ లో మార్కెట్లు రికార్డు స్థాయిలను తాకినప్పటికీ వారాంతంలో లాభాల స్వీకరణతో కొంత ఒత్తిడికి గురయ్యాయి. వీక్లీ చార్టుల ప్రకారం ఈ వారం కూడా బుల్ రన్ కొనసాగే అవకాశం ఉంది. అయితే, ఓవర్‌బాట్ పొజిషన్లతో మార్కెట్లు ఈ వారం కొంత కన్సాలిడేషన్‌ను చూసే అవకాశం ఉంది. ఈ వారం నిఫ్టీ అప్‌ట్రెండ్‌ను చూపిస్తే, 19,500-19,600 వద్ద నిరోధ స్థాయిలు ఉండవచ్చు. ఏదైనా డౌన్‌ట్రెండ్‌ను సూచిస్తే, 19,200 వద్ద మద్దతు ఉంది. వ్యాపారులు అధిక లాభాలు పొందడం మంచిది. అలాగే, మీరు లాభాల కోసం మంచి అవకాశాలు ఉన్న రంగాలలో పెట్టుబడి పెట్టడాన్ని పరిగణించవచ్చు.

స్టాక్ సిఫార్సులు

ఓరియంట్ ఎలక్ట్రిక్: ప్రస్తుత ఆర్థిక సంవత్సరంలో ఈ షేరు 200 రోజుల కనిష్ట స్థాయిల నుంచి బయటపడడమే కాకుండా 15 శాతానికి పైగా లాభపడింది. ధరల వారీగా, ఇది బలమైన వాల్యూమ్‌లతో బ్రేక్అవుట్ సాధించింది. వీక్లీ చార్ట్‌ల ప్రకారం, ఇది 1-2-3 నమూనాతో తదుపరి ర్యాలీలోకి ప్రవేశించింది. సాంకేతిక సూచికలు కూడా బుల్లిష్ ట్రెండ్‌ను సూచిస్తున్నాయి. గత శుక్రవారం రూ.253.30 వద్ద ముగిసిన ఈ షేరును రూ.270 టార్గెట్ ధరతో కొనుగోలు చేసేందుకు పరిగణించవచ్చు. కానీ రూ.242.40 స్థాయిని స్టాప్‌లాస్‌గా ఉంచాలి.

గ్రాన్యూల్స్ ఇండియా: గత కొన్ని నెలలుగా ఫార్మా సెగ్మెంట్ దూకుడుగా కదులుతోంది. కానీ ఈ ర్యాలీలో, కణికలు కొద్దిగా వెనుకబడి ఉన్నాయి. చివరగా గత వారం స్టాక్ అన్ని అడ్డంకులను అధిగమించి దూసుకుపోయింది. రానున్న రోజుల్లో ఈ షేర్ జోరు కొనసాగించే అవకాశాలున్నాయి. గత శుక్రవారం రూ. స్టాక్ 311.90 వద్ద ముగిసింది మరియు రూ.328 టార్గెట్ ధరతో స్వల్పకాలిక కొనుగోలుగా పరిగణించవచ్చు. కానీ రూ.297 స్థాయిని స్టాప్‌లాస్‌గా ఉంచాలి.

సమీత్ చవాన్, చీఫ్ అనలిస్ట్, టెక్నికల్,

డెరివేటివ్స్, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-10T04:04:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *