ఇలియానా: రెండు నెలల్లో ఇంత మార్పు.. ఇప్పుడు ఇలియానా ఎలా ఉందో చూశారా?

ఇలియానా ఓ బిడ్డకు జన్మనివ్వబోతోంది. రీసెంట్ గా ఆమె షేర్ చేసిన ఫోటో చూసిన వారెవరైనా ఇదే అంటున్నారు. ఆమె షేర్ చేసిన ఫోటోలు చూస్తుంటే ప్రస్తుతం ఆమె 9 నెలల గర్భవతి అని తెలుస్తోంది. ఇప్పటికే ఆమె పెళ్లి కాకుండానే గర్భవతి అన్నట్లుగా రకరకాల వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి. అసలు ప్రెగ్నెన్సీకి కారణమెవరు అని అందరూ ఆమెను ప్రశ్నిస్తున్నారు. అందుకు ఆమె నెటిజన్లను కూడా చురకలంటించింది. ఇలియానా ఎప్పుడూ వార్తల్లో నిలుస్తోంది.

అయితే 10 వారాల క్రితం అంటే రెండు నెలల క్రితం ప్రెగ్నెంట్ అంటూ పోస్ట్ పెట్టిన ఇలియానాకి, లేటెస్ట్ పోస్ట్ లో పెట్టిన ఇలియానాకి చాలా తేడా ఉంది. కేవలం రెండు నెలల్లో దీన్ని ఎలా చేయాలి? అనే సందేహాన్ని కొందరు నెటిజన్లు వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అయితే, సందేహాలు వ్యక్తం చేయడం వల్ల ప్రయోజనం ఏమిటి? అనే క్లారిటీ లేనప్పుడు అంటున్నారు కొందరు నెటిజన్లు. మొత్తానికి ఇలియానా ప్రెగ్నెన్సీతో ట్రెండ్ సెట్టర్.

ఇప్పుడు ఆమె పోస్ట్ చేసిన చిత్రాలను చూస్తుంటే, ఇలియానా త్వరలో తన ఒడిలో బిడ్డను చూడనుందని స్పష్టమవుతోంది. ఆమెకు ఆగస్ట్‌లో డెలివరీ డేట్‌ని ఖరారు చేసినట్లు టాక్ కూడా వినిపిస్తోంది. మరి బిడ్డ పుట్టిన తర్వాత.. పుట్టిన బిడ్డను, దానికి కారణమైన వ్యక్తిని ఒకేసారి పరిచయం చేస్తారో లేదో చూడాలి. తెలుగులో టాప్ హీరోయిన్ గా ఒకప్పుడు సందడి చేసింది. ఇలియానా కోసం టాలీవుడ్ తలుపులు ఇంకా తెరిచే ఉన్నాయి. మరి బిడ్డ పుట్టిన తర్వాత ఆమె ఎలాంటి నిర్ణయం తీసుకుంటుందో చూడాలి.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-27T22:06:13+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *