కృతిశెట్టి: వరుస ఫ్లాప్‌లు, ఇప్పుడు ఏమి చేయాలి

కృతిశెట్టి ఖాతాలో మరో ఫ్లాప్‌ పడింది. మామూలుగా అయితే ఇది మరో సక్సెస్ కావాలి కానీ పాపం ఈ అమ్మాయికి ఫ్లాపుల తర్వాత ఫ్లాప్ లు వచ్చాయి కాబట్టి మరో ఫ్లాప్. నిన్న విడుదలైన ‘కస్టడీ’లో కృతి శెట్టి కథానాయికగా నటించింది. నాగ చైతన్య కథానాయకుడిగా, వెంకట్ ప్రభు దర్శకుడు. ఈ సినిమా తెలుగు, తమిళం అనే రెండు భాషల్లో విడుదలైంది. కృతి శెట్టికి ఇది మరో రకమైన ఫ్లాప్.

krithishetty4.jpg

కృతి శెట్టి మొదటి సినిమా ‘ఉప్పెన’ భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. అందులో ఆమె నటన వల్ల, అలాగే ఆమె పాత్ర పేరు ‘బేబమ్మ’ (బేబమ్మ) తెలుగు వారందరికీ బాగా సుపరిచితం. అయితే ఆ సినిమా ఇంత సక్సెస్ అవుతుందని ఎవరూ ఊహించలేదు, అందుకే ఆమె తదుపరి సినిమాకి కూడా అంతే క్రేజ్ వస్తుందని ప్రేక్షకులు భావిస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. అయితే దురదృష్టవశాత్తూ కృతి శెట్టికి ఒకటి రెండు సినిమాలు సక్సెస్ అయినప్పటికీ గత నాలుగు సినిమాలు టోటల్ గా డిజాస్టర్ అయ్యాయి.

krithishetty5.jpg

తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో ఒక నటుడి సినిమా పరాజయం పాలైతే పర్వాలేదు, పెద్ద పేరున్న కుటుంబం నుంచి వచ్చిన వ్యక్తి అయితే చెప్పనవసరం లేదు, అదే నటి ఫెయిల్ అయితే కాస్త వెనక్కు తగ్గుతుంది. ఇప్పుడు కృతి శెట్టి పరిస్థితి కూడా అలాగే ఉంది. ఈ కస్టడీలో ఆమె పాత్ర పెద్దది కాదు.. స్ట్రాంగ్ కూడా కాదు.. అయితే కథానాయిక కావాలి కాబట్టి ఆమెను తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. కృతి శెట్టి ఇంకా చిన్న అమ్మాయి కాబట్టి, ఇంత చిన్న వయసులో ఇలాంటి ఫ్లాప్‌లు చూసింది కాబట్టి, ఆమె తనను తాను ఎంచుకొని మళ్లీ ముందుకు సాగుతుంది. ఆమె పరిశ్రమలో ఎక్కువ కాలం ఉండాలి మరియు అలాంటి ఆటుపోట్లను తట్టుకోవాలి.

krithishetty.jpg

ఇప్పుడు కృతి శెట్టి ఫోకస్ మంచి కథలు, స్క్రిప్ట్‌లపైనే ఉండాలని, ఎందుకంటే కాంబినేషన్ కాదు కథే ముఖ్యం అని ఇండస్ట్రీలో చెప్పుకుంటున్నారు. కాబట్టి ఆమెది చిన్న పాత్ర అయినా బలమైన పాత్ర కోసం ఎదురుచూడాల్సిందే అంటున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-05-13T15:26:41+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *