సుడిగాలి సుధీర్: ఆమెతో రహస్యంగా నిశ్చితార్థం.. నిజమేనా?

సుడిగాలి సుధీర్.. టీవీ బాద్షా. జబర్దస్త్ కమెడియన్ గా బాగా పాపులర్ అయిన సుధీర్ ఇప్పుడు హీరోగా ప్రూవ్ చేసుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నాడు. అయితే వీటన్నింటి కంటే రష్మీ గౌతమ్‌తో వచ్చిన వార్తల వల్ల సుధీర్ సుధీర్ ఫేమస్ అయ్యాడు. రష్మీ, సుధీర్‌ల మధ్య మనస్పర్థలు ఉన్నాయని, త్వరలో వారు పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారని సమాచారం. వీరికి సంబంధించిన వార్తలు ఇప్పటికే కథనాలుగా వైరల్ అయ్యాయి. అయితే ఇలాంటి వార్తలు వచ్చిన ప్రతిసారీ వాటిని ఖండిస్తూనే ఉన్నారు. తాము మంచి స్నేహితులం మాత్రమేనని స్పష్టం చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. అయినా ఆ వార్త ఆగలేదు.

మరి ఈ వార్తలకు అడ్డుకట్ట వేయాలంటే.. పెళ్లి శరణ్యమని అనుకున్నాడో, లేక వయసు ఎక్కువైపోతుందని అనుకున్నాడో తెలియదు కానీ ఇప్పుడు సుధీర్ రహస్యంగా ఓ అమ్మాయితో నిశ్చితార్థం చేసుకున్నాడనే టాక్ వైరల్ అవుతోంది. అతని బంధువులలో రెండవది. అమ్మాయి వివరాలు పూర్తిగా బయటకు రావడం లేదు కానీ సుధీర్ నిశ్చితార్థం ముగిసిందని, తన సన్నిహితుల సమక్షంలో కార్యక్రమాన్ని ముగించుకున్నాడని వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి. అయితే ఈ వార్తలపై సుధీర్ అండ్ టీమ్ ఇప్పటి వరకు స్పందించలేదు. అంతా నిజమే కావచ్చునని నేను అనుకుంటున్నాను. (సుడిగాలి సుధీర్ ఎంగేజ్‌మెంట్ రూమర్ వైరల్)

రష్మీ.jpg

మరోవైపు సుధీర్, రష్మీ గౌతమ్ (రష్మీ, సుధీర్ ఫ్యాన్స్) జంటను ఇష్టపడే అభిమానులు ఇది నిజం కాకపోతే బాగుండేదని వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఎందుకంటే సుధీర్, రష్మీ పెళ్లి చేసుకోవాలని మొదటి నుంచీ అనుకుంటున్నారు. సుధీర్, రష్మీలు ఇది కేవలం స్నేహం మాత్రమే అని చెప్పినప్పుడల్లా సోషల్ మీడియాలో తమ బాధను వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అందుకే సుధీర్‌కి రెండో భార్యతో నిశ్చితార్థం జరిగిందనే వార్తలను నమ్మలేకపోతున్నారు. సుధీర్ నిశ్చితార్థం గురించి పూర్తి వివరాలు తెలియాల్సి ఉంది. ప్రస్తుతం సునీల్ హీరోగా రెండు సినిమాలతో బిజీగా ఉన్నాడు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-01T20:58:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *