కృతి సనన్: డబ్ల్యూపీఎల్‌లో బాలీవుడ్ హీరోయిన్ మెరుపులు!

బాలీవుడ్ టాప్ హీరోయిన్లలో కృతి సనన్ ఒకరు. ‘వన్: నేనొక్కడినే’, ‘దోచేయ్’ వంటి సినిమాలతో తెలుగు ప్రేక్షకులకు చేరువయ్యాడు. టాలీవుడ్‌లో నటిస్తూనే హిందీ నుంచి ఆమెకు వరుసగా అవకాశాలు వచ్చాయి. ఫలితంగా సినిమాలు చేస్తూ అక్కడే స్థిరపడింది. ఉమెన్స్ ప్రీమియర్ లీగ్ (డబ్ల్యూపీఎల్) ఓపెనింగ్ వేడుకలో ఈ బ్యూటీ పెర్ఫామ్ చేయనున్నట్లు తెలుస్తోంది. పలు హిట్ సాంగ్స్‌కి డ్యాన్స్ చేయనున్నాడని సమాచారం.

మార్చి 4న ఉమెన్స్ ప్రీమియర్ లీగ్ ప్రారంభం కానుండగా.. నవీ ముంబైలోని డీవై పాటిల్ స్టేడియంలో వేడుకలు జరగనున్నాయి. ఓపెనింగ్ వేడుకలో భాగంగా కృతి సనన్ తను నటించిన సినిమాల్లోని పలు హిట్ పాటలకు డ్యాన్స్ చేయనుంది.‘పరమ సుందరి’, ‘తుమకేశ్వరి’ పాటలను ప్రదర్శించనున్నారు. మహిళల ప్రీమియర్ లీగ్ మహిళల కోసం అతిపెద్ద మరియు అత్యంత ఖరీదైన ఈవెంట్‌లలో ఒకటిగా పేరు పొందింది.

కృతి సనన్ నటించిన ‘ఆదిపురుష్’ చిత్రం ప్రస్తుతం విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ఈ చిత్రంలో ప్రభాస్ హీరోగా నటిస్తున్నాడు. ఓం రౌత్ దర్శకత్వం వహించారు. రామాయణం ఆధారంగా ఈ సినిమా రూపొందుతోంది. జూన్ 16న ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానున్న ఈ సినిమా.. టైగర్ ష్రాఫ్ సరసన ‘గణపథ్’ చిత్రంలో కూడా నటిస్తోంది. అక్టోబర్‌లో ఈ సినిమా ప్రపంచ వ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది. కృతి కూడా షాహిద్ కపూర్‌తో ఓ ప్రాజెక్ట్ చేస్తోంది.

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

ఇది కూడా చదవండి:

సుస్మితా సేన్: బాలీవుడ్ నటి, మాజీ అందాల భామ హృదయం

ఉపాసన: డెలివరీ రూమర్‌లపై క్లారిటీ ఇచ్చింది ఉపాసన కామినేని

అశ్వినీదత్: ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పిన ‘ప్రాజెక్ట్ కె’ నిర్మాత.. సంగీత దర్శకుల్లో మార్పు..

ఉత్తమ నటుడి అవార్డు అందుకునే అర్హత నాకు లేదు: రణబీర్ కపూర్.. ‘పుష్ప’లో అల్లు అర్జున్ అద్భుతం..

RRR: ఇంటర్నేషనల్ అవార్డ్స్‌లో టామ్ క్రూజ్, బ్రాడ్ పిట్‌లతో పోటీపడుతున్న రామ్ చరణ్, తారక్

విశాల్: భారీ ప్రమాదం.. విశాల్ కొంచెం ముందే ప్రాణాలు కోల్పోయి ఉండేవాడు.. వీడియో వైరల్

నాని: నెపోటిజానికి ప్రేక్షకులే కారణం..!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-03-02T18:45:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *