చంద్ర బాబు: అయ్యో జ గ న్ .. చంద్ర బాబు నువ్వే కాదు..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-06T13:01:43+05:30 IST

ఎన్టీఆర్ హెల్త్ యూనివర్శిటీ విషయంలో గతంలో జగన్ చేసిన రాజకీయాలు ఇంకా ప్రజల మదిలో మెదలలేదు. జగన్ లాగా చంద్రబాబు ఆలోచించి ఉంటే రాజీవ్ గాంధీ ఇంటర్నేషనల్ స్టేడియం, కేబీఆర్ పార్క్, కోట్ల విజయభాస్కర్ రెడ్డి స్టేడియంలకు బాబు పేరు పెట్టేవారు. జగన్ లాగా ఒక్క ఇటుక కూడా వేయకపోయినా సాదాసీదాగా పేరుమార్పు లాంటి తెలివితక్కువ రాజకీయాలు చంద్రబాబు చేయలేకపోయారు.

చంద్ర బాబు: అయ్యో జ గ న్ .. చంద్ర బాబు నువ్వే కాదు..!!

రాజకీయ నాయకుడు సంక్షేమం మరియు అభివృద్ధి రెండింటినీ సమతుల్యం చేయాలి. ప్రజల సంపద పెరగాలి. ప్రజలకు అవకాశాలు కల్పించాలి. భవిష్యత్తు తరాలకు ఆశలు కల్పించాలి. కానీ ఏపీ ప్రస్తుత సీఎం జగన్ రాష్ట్రాన్ని పూర్తిగా అంధకారంలోకి నెట్టారు. సంక్షేమ పథకాల పేరుతో విపరీతంగా అప్పులు చేసి ప్రజలపై ఛార్జీల భారం మోపుతున్నారు. అభివృద్ధిని అడ్డుకున్న ఇతర నాయకులు కట్టిన భవనాలకు తన పేరు, తండ్రి పేరు చెప్పుకుంటూ కాలక్షేపం చేస్తున్నాడు.

ఎన్టీఆర్ హెల్త్ యూనివర్శిటీ విషయంలో గతంలో జగన్ చేసిన రాజకీయాలు ఇంకా ప్రజల మదిలో మెదలలేదు. జగన్ లాగా చంద్రబాబు ఆలోచించి ఉంటే రాజీవ్ గాంధీ ఇంటర్నేషనల్ స్టేడియం, కేబీఆర్ పార్క్, కోట్ల విజయభాస్కర్ రెడ్డి స్టేడియంలకు బాబు పేరు పెట్టేవారు. జగన్ లాగా ఒక్క ఇటుక కూడా వేయకపోయినా సాదాసీదాగా పేరుమార్పు లాంటి తెలివితక్కువ రాజకీయాలు చంద్రబాబు చేయలేకపోయారు.

చంద్రబాబు తన హయాంలో యూసుఫ్ గూడలో స్టేడియం నిర్మించి కాంగ్రెస్ నేత కోట్ల విజయభాస్కర్ రెడ్డి పేరు పెట్టి అందరినీ సంతోషపరిచారు. జూబ్లీహిల్స్‌లో కాసు బ్రహ్మానందరెడ్డి పేరు మీద అడవిని అభివృద్ధి చేశారు. 20 ఏళ్లుగా ఆలోచించి ఆయన అభివృద్ధి చేసిన నగరానికి సైబరాబాద్ అని పేరు పెట్టారు. ఆయన హయాంలో విశాఖపట్నంలో క్రికెట్ స్టేడియం నిర్మించి దానికి ఏసీఏ-వీడీసీఏగా నామకరణం చేశారు. హైదరాబాద్‌లో స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ సెంటర్‌ను నిర్మించి మర్రి చిన్నారెడ్డి పేరు పెట్టారు. మరోవైపు 2014లో మళ్లీ అధికారంలోకి వచ్చిన తర్వాత ఉప్పితోట్ల పథకాన్ని నిర్మించి పట్టిసీమగా నామకరణం చేశారు.

ఆయన హయాంలో ప్రారంభించిన అనేక ప్రాజెక్టులు, నిర్మాణాలకు చంద్రబాబు ప్రజలు ఆయన పేరు, ఎన్టీఆర్ పేరు మాత్రమే కాకుండా ఇతర నేతల పేర్లను కూడా పెట్టి జేజేలు ఇచ్చారు. కానీ జగన్ మాత్రం ఏ ప్రాజెక్టులు కట్టలేని సీఎంగా మిగిలిపోయారు. ఇతర పథకాలు, ప్రాజెక్టుల పేర్లు మార్చి వైసీపీ నేతలు కుక్కలా ఆనందం పొందడం చూసి ఏపీ ప్రజలు నవ్వుకుంటున్నారు.

1.jpg

2.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-06T13:01:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *