దులీప్ ట్రోఫీ: ఫైనల్లో దుమ్మురేపిన పృథ్వీ షా.. కానీ..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-13T20:04:40+05:30 IST

దేశవాళీ టోర్నీ దులీప్ ట్రోఫీ ఫైనల్ రసవత్తరంగా సాగుతోంది. టైటిల్ ఫైట్‌లో సౌత్ జోన్, వెస్ట్ జోన్‌లు నువ్వా నేనా అన్నట్లుగా తలపడుతున్నాయి. తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన సౌత్ జోన్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో 78.4 ఓవర్లలో 213 పరుగులకు ఆలౌటైంది. ఆ తర్వాత వెస్ట్ జోన్ బ్యాటింగ్ కు వచ్చినా ఓపెనర్ పృథ్వీ షా దుమ్మురేపాడు.

దులీప్ ట్రోఫీ: ఫైనల్లో దుమ్మురేపిన పృథ్వీ షా.. కానీ..!!

దేశవాళీ టోర్నీ దులీప్ ట్రోఫీ ఫైనల్ రసవత్తరంగా సాగుతోంది. టైటిల్ ఫైట్‌లో సౌత్ జోన్, వెస్ట్ జోన్‌లు నువ్వా నేనా అన్నట్లుగా తలపడుతున్నాయి. సౌత్ జోన్‌కు తెలుగు స్టార్ హనుమ విహారి కెప్టెన్‌గా వ్యవహరిస్తుండగా, వెస్ట్ జోన్‌కు ప్రియాంక్ పంచల్ నాయకత్వం వహిస్తున్నాడు. ఈ మ్యాచ్‌లో తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన సౌత్ జోన్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో 78.4 ఓవర్లలో 213 పరుగులకు ఆలౌటైంది. అనంతరం బ్యాటింగ్‌కు దిగిన వెస్ట్ జోన్ ఈరోజు ఆట ముగిసే సమయానికి 7 వికెట్ల నష్టానికి 129 పరుగులు మాత్రమే చేసింది. వెస్ట్ జోన్ బ్యాట్స్‌మెన్‌లో పృథ్వీ షా (65) ఒక్కడే రాణించాడు.

సౌత్ జోన్ బ్యాటర్లలో మయాంక్ అగర్వాల్ (28), తిలక్ వర్మ (40), కెప్టెన్ విహారి (63) రాణించారు. మిగతా బ్యాటర్లు ఎవరూ కనీసం 25 పరుగులు చేయలేకపోయారు. హనుమ విహారి ముఖ్యంగా కెప్టెన్సీ ఇన్నింగ్స్ ఆడాడు. 42 పరుగులకే రెండు వికెట్లు కోల్పోయి క్రీజులోకి వచ్చేసరికి చిటికెలో ఆడాడు. తిలక్ వర్మ మరో తెలుగు కుర్రాడుతో కలిసి ఇన్నింగ్స్‌ను చక్కదిద్దాడు. ఓ వైపు వరుసగా వికెట్లు పడిపోతుంటే మరోవైపు వెస్ట్ జోన్ బౌలర్ల సహనానికి పరీక్ష పెట్టారు. 130 బంతుల్లో 9 ఫోర్ల సాయంతో 63 పరుగులు చేశాడు. తిరిగి జాతీయ జట్టులోకి వస్తాడనే ఆశతో ఉన్న విహారి పట్టుదలతో ఆడాడు. వెస్ట్ జోన్ బౌలర్లలో షమ్స్ ములానీ మూడు వికెట్లు తీయగా, నాగ్వాస్‌వల్ల, చింతన్ గజా, ధర్మేంద్ర సింగ్ జడేజాలు తలో రెండు వికెట్లు తీశారు.

ఇది కూడా చదవండి: సర్ఫరాజ్ ఖాన్: ఓ.. సర్ఫరాజ్ ఖాన్.. టీమ్ ఇండియాకు ఎంపిక కాలేదని బాధపడుతున్నారా?

ఆ తర్వాత వెస్ట్ జోన్ బ్యాటింగ్ కు దిగిన సౌత్ జోన్ బౌలర్లు అయోమయంలో పడ్డారు. 27 పరుగుల వద్ద కెప్టెన్ ప్రియాంక్ పంచల్ వికెట్ తీశాడు. కానీ మరో ఓపెనర్ పృథ్వీ షా దుమ్ము రేపాడు. ఈ ఏడాది ఐపీఎల్‌లో ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌ తరఫున నిరాశపరిచిన పృథ్వీ షా.. ఈ మ్యాచ్‌లో సత్తా చాటాడు. 101 బంతుల్లో 9 ఫోర్లతో 65 పరుగులు చేశాడు. కానీ పృథ్వీ షా తప్ప ఎవరూ రాణించలేకపోయారు. సీనియర్ జట్టులో స్థానం కోల్పోయిన చటేశ్వర్ పుజారా కూడా నిరాశపరిచాడు. కేవలం 9 పరుగులకే పెవిలియన్ చేరాడు. సౌత్ జోన్ బౌలర్లలో విధ్వత్ నాలుగు వికెట్లు తీశాడు. విజయ్ కుమార్ వైశాక్ రెండు వికెట్లు తీశాడు. వెస్ట్ జోన్ ఇంకా 91 పరుగులు వెనుకబడి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-13T20:07:26+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *