‘లియో’లో విజయ్‌కి విలన్‌గా స్టార్ హీరో లోకేష్ కనగరాజ్!

‘ఖైతీ’, ‘విక్రమ్’ వంటి చిత్రాలతో తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న దర్శకుడు లోకేష్ కనగరాజ్. ఈ రెండు సినిమాలతో దేశవ్యాప్తంగా ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ సంపాదించుకున్నాడు. ఆయన తాజా చిత్రం లియో. కోలీవుడ్ స్టార్ విజయ్ హీరోగా నటిస్తున్నాడు. ఈ సినిమా షూటింగ్ 50 శాతానికి పైగా పూర్తయింది. కాశ్మీర్, కొడైకెనాల్ వంటి ప్రాంతాల్లో ‘లియో’ చిత్రీకరణ జరిగింది. ఈ సినిమాలో ఓ స్టార్ హీరో నటించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. విజయ్ విలన్ గా కనిపించనున్నాడని సమాచారం.

కోలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ ధనుష్ ‘లియో’లో నటించనున్నాడని పుకార్లు షికార్లు చేస్తున్నాయి. ప్రస్తుత షెడ్యూల్‌లో అతనికి సంబంధించిన సన్నివేశాలను చిత్రీకరించనున్నారు. ఈ సన్నివేశాన్ని చెన్నైలోని సాలిగ్రామంలోని ప్రసాద్ ల్యాబ్స్‌లో చిత్రీకరించనున్నారనే ప్రచారం జోరుగా సాగుతోంది. విక్రమ్ సినిమాలోని రోలెక్స్ తరహాలో ‘లియో’లో ధనుష్ పాత్ర ఉంటుందట. దీనికి సంబంధించిన అధికారిక ప్రకటన త్వరలో మేకర్స్ నుండి రానుంది. ధనుష్ ఇటీవల కొన్ని సినిమాల్లో నెగిటివ్ రోల్స్ చేశాడు. అతను ‘ది గ్రే మ్యాన్’ మరియు ‘నానే వరువెన్’ వంటి చిత్రాలలో గ్రే షేడ్స్ ఉన్న పాత్రలు పోషించాడు.

ధనుష్.jpg

‘లియో’ చిత్రాన్ని సెవెన్ స్క్రీన్ స్టూడియోస్ భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మిస్తోంది. ఈ సినిమాలో త్రిష హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. అనిరుధ్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. అర్జున్, సంజయ్ దత్, మన్సూర్ అలీ ఖాన్, మిస్కిన్, గౌతమ్ మీనన్, మాథ్యూ థామస్, కతిర్, ప్రియా ఆనంద్, బాబు ఆంథోని తదితరులు కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. ‘లియో’పై భారీ బజ్ ఉంది. అందుకు తగ్గట్టుగానే ఈ సినిమా కోలీవుడ్ చరిత్రలోనే అత్యధికంగా రూ.400 కోట్లకు పైగా ప్రీ రిలీజ్ బిజినెస్ చేసింది.

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Jr NTR: తారక్ భారీ రెమ్యూనరేషన్!

సల్మాన్ ఖాన్: యువ హీరోలపై షాకింగ్ వ్యాఖ్యలు

చోర్ నికల్ కే భాగ: ‘RRR’ రికార్డును బద్దలు కొట్టిన బాలీవుడ్ చిత్రం

కాఫీ విత్ కరణ్: సౌత్ స్టార్ హీరోలకు భార్యతో రావాలని పిలుపు.. తప్పకుండా బుక్ చేసుకోండి..

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-08T19:35:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *