సంయుక్త మీనన్: ఈ ‘విరూపాక్ష’ కూడా కోట్ల క్లబ్‌లో అమ్ముడుపోయింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-04-29T11:14:15+05:30 IST

కోటి రూపాయలు తీసుకునే క్లబ్‌లోకి అతి త్వరగా చేరడం అంత ఈజీ కాదు కానీ.. ఈ క్లబ్‌లో ‘విరూపాక్ష’ హీరోయిన్ చేరిపోయింది. తన తదుపరి సినిమా రెమ్యూనరేషన్ ఎంతో తెలిస్తే షాక్ అవుతారు

సంయుక్త మీనన్: ఈ 'విరూపాక్ష' కూడా కోట్ల క్లబ్‌లో అమ్ముడుపోయింది

తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో సెంటిమెంట్ బాగా నడుస్తుంది. చాలా మంది ఫాలో అవుతున్నారు, కొందరు ఫాలో అవుతున్నారు. ఒక నటి వరుసగా హిట్లు కొడుతుంటే, ఆమెను తమ సినిమాలో నటింపజేయడానికి ఇష్టపడతారు. సాయిధరమ్ తేజ్, సంయుక్త మీనన్ జంటగా నటించిన ‘విరూపాక్ష’ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. నటి సంయుక్త #సంయుక్తకి ఇది వరుసగా నాలుగో హిట్ సినిమా. ఇంతకుముందు ‘భీమ్లా నాయక్’ #భీమ్లానాయక్, ‘బింబిసార’ #బింబిసార, ‘సర్’ #సర్ లో నటించిన ఆమె ఇప్పుడు ఈ ‘విరూపాక్ష’ #విరూపాక్ష సినిమాతో వరుస విజయాలతో ముందుకు దూసుకుపోతోంది.

సంయుక్తమేనన్1.jpg

అయితే ఈ విషయాలన్నీ ఆమె తెలుగు ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టినప్పుడే గ్రహించారని ఆమె సన్నిహితులు చెబుతున్నారు. ప్రస్తుతం ఆమె తదుపరి చిత్రాలకు రెమ్యునరేషన్ పెంచుతోందని వినిపిస్తోంది. ఇప్పుడు సంయుక్త మీనన్ కూడా కోటి క్లబ్‌లో చేరిపోతోందని అంటున్నారు. ఎందుకంటే ఇప్పుడు చేయబోయే సినిమాలకు కోటి రూపాయలకు పైగానే తీసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. దీంతో తెలుగు ఇండస్ట్రీలో కోట్లాది రూపాయలు ఆర్జిస్తున్న పలువురు నటీమణుల క్లబ్‌లో సంయుక్త కూడా చేరిపోయిందని అంటున్నారు.

సంయుక్తమేనన్4.jpg

అనుష్క #అనుష్కశెట్టి, సమంత #రకుల్‌ప్రీత్, పూజాహెగ్డే #రష్మికమందన్న, కాజల్, తమన్నా, కీర్తి సురేష్, శృతి హాసన్ వంటి నటీమణులు ఎప్పుడూ రూ. ఇప్పుడు వారి జీతాలు కూడా చాలా ఎక్కువ. సంయుక్తుడు ఇప్పుడు వరుసగా నాలుగు సినిమా హిట్లతో ఈ క్లబ్‌లో చేరాడు. అయితే ఈ నాలుగు సినిమాల్లోనూ సంయుక్త మంచి ప్రతిభ కనబరిచింది. తదుపరి చిత్రాల విజయాన్ని బట్టి ఆమె రెమ్యునరేషన్ మరికొంత పెరిగే అవకాశం ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-04-29T11:14:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *