హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ సిఎన్‌జి : హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ సిఎన్‌జి బుకింగ్‌లు ఐదవ వంతు.. ఏ వేరియంట్ ధర ఎంత?

హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ సిఎన్‌జి: హ్యుందాయ్ మోటార్ ఇండియా హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్‌ను భారత మార్కెట్లో విడుదల చేసింది. అయితే ఈ కారు అనేక వేరియంట్లలో అందుబాటులో ఉంది. ఒక్కో వేరియంట్ ధరను తెలుసుకుందాం.

హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ సిఎన్‌జి : హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ సిఎన్‌జి బుకింగ్‌లు ఐదవ వంతు.. ఏ వేరియంట్ ధర ఎంత?

హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ CNG మొత్తం బుకింగ్‌లలో దాదాపు ఐదవ వంతును పొందుతోంది

హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ CNG: ప్రముఖ ఆటోమొబైల్ తయారీ కంపెనీ హ్యుందాయ్ మోటార్ ఇండియా ఈ నెల ప్రారంభంలో దేశంలో ఎక్స్‌టర్‌ను విడుదల చేసింది. మైక్రో-SUV పెట్రోల్ మరియు CNG రెండు ఎంపికలలో అందుబాటులో ఉంది. ఒక సీనియర్ కంపెనీ అధికారి ప్రకారం, Exeter CNG వేరియంట్‌లు మొత్తం బుకింగ్‌లలో ఐదవ వంతును అందుకుంటున్నాయి. Xter మోడల్‌లో 1.2-లీటర్ కప్పా పెట్రోల్ ఇంజన్‌ని ఉపయోగించారు. ఇది గరిష్టంగా 83PS శక్తిని, 113.8Nm గరిష్ట టార్క్‌ను అందిస్తుంది.

5-స్పీడ్ MT లేదా 5-స్పీడ్ AMT కోసం CNG ఎంపిక (డ్యూయల్-ఇంజన్) కూడా ఉంది. ఇది గరిష్టంగా 69PS పవర్ మరియు 95.2Nm గరిష్ట టార్క్‌ను విడుదల చేస్తుంది. 5-స్పీడ్ MT తో వస్తుంది. మైక్రో-SUV EX, EX(O), S, S(O), SX, SX(O), SX(O) Connect అనే 7 వేరియంట్‌లలో వస్తుంది. CNG ఎంపికలో S, SX అనే 2 వేరియంట్‌లు ఉన్నాయి. వాటిలో, వేరియంట్ వారీగా హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ సిఎన్‌జి ధరలు (ఎక్స్-షోరూమ్) క్రింది విధంగా ఉన్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: నాన్ ఇంజినీరింగ్ విద్యార్థి : గూగుల్‌లో ఉద్యోగం సంపాదించిన ఇంజినీరింగ్ కాని విద్యార్థి.. జీతం రూ. నెలకు 50 లక్షలు.. అది సాధ్యమేనా.. ఏం చేశాడో తెలుసా?

* ఎక్స్‌టర్ CNG S MT : రూ. 8.24 లక్షలు
* ఎక్స్‌టర్ CNG SX MT : రూ. 8.97 లక్షలు

గత ఐదేళ్లలో (CY 2018-2022), హ్యుందాయ్ దేశీయ మార్కెట్లో CNG విక్రయాలలో 5X వృద్ధిని సాధించింది. వినియోగదారులు హ్యుందాయ్ యొక్క అధునాతన CNG పవర్‌ట్రైన్‌ను పొందుతారు. ఎంట్రీ హ్యాచ్‌బ్యాక్, సెడాన్ ఇప్పుడు CNG మౌలిక సదుపాయాల పెరుగుదలతో వస్తుంది. తక్కువ ఇంధన ధర మరియు అధిక మైలేజీ కారణంగా ఎంట్రీ-ఎస్‌యూవీ సెగ్మెంట్ పెట్రోల్ మరియు సిఎన్‌జి ఆధారిత మోడళ్లను ఇష్టపడుతుందని హ్యుందాయ్ మోటార్ ఇండియా చీఫ్ ఆపరేటింగ్ ఆఫీసర్ తరుణ్ గార్గ్ తెలిపారు.

హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ CNG మొత్తం బుకింగ్‌లలో దాదాపు ఐదవ వంతును పొందుతోంది

హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టర్ CNG మొత్తం బుకింగ్‌లలో దాదాపు ఐదవ వంతును పొందుతోంది

ఇటీవల ప్రారంభించిన ఎంట్రీ-SUV, హ్యుందాయ్ ఎక్సెటర్‌తో ప్రారంభించినప్పటి నుండి CNG-శక్తితో కూడిన వేరియంట్‌లను అందించింది. CNGతో నడిచే మోడళ్లతో మార్కెట్ సిద్ధంగా ఉంది. ఎంట్రీ-SUV స్పేస్‌లో, హ్యుందాయ్ ఎక్స్‌టెర్రా CNG-శక్తితో కూడిన వేరియంట్‌లతో 18 శాతం బుకింగ్‌లను కలిగి ఉంది. హ్యుందాయ్ Xter కూడా బాగా ఆకట్టుకునే మైలేజీని కలిగి ఉంది.

పెట్రోల్ MTకి 19.4kmpl, పెట్రోల్ AMTకి 19.2kmpl, CNG MTకి 27.1km/kg. బాహ్య టాప్ ఫీచర్లలో పారామెట్రిక్ గ్రిల్, LED ప్రొజెక్టర్ హెడ్‌ల్యాంప్‌లు, సిగ్నేచర్ H-LED టెయిల్‌ల్యాంప్‌లు, సిగ్నేచర్ H-LED DRL, ఫ్రంట్ మరియు రియర్ స్కిడ్ ప్లేట్లు, 15-అంగుళాల డైమండ్-కట్ అల్లాయ్ వీల్స్ ఉన్నాయి.

ఫీచర్-లోడెడ్ క్యాబిన్‌తో పాటు, వాహనంలో 8-అంగుళాల HD టచ్‌స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్, 4.2-అంగుళాల కలర్ TFT MIDతో డిజిటల్ ఇన్‌స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్, ఆటోమేటిక్ క్లైమేట్ కంట్రోల్, వైర్‌లెస్ ఛార్జర్, కూల్డ్ గ్లోవ్ బాక్స్, లెథెరెట్ అప్హోల్స్టరీ, ఎలక్ట్రిక్ సన్‌రూఫ్, డ్యూయల్ కెమెరా ఉన్నాయి. డాష్‌క్యామ్.

ఇది కూడా చదవండి: iPhone 15 Pro మోడల్‌లు: రాబోయే iPhone 15 Pro మోడల్‌లు iPhone 14 Pro కంటే చాలా ఖరీదైనవి.. రూ. 17వేలు ఎక్కువ..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *