కియారా అద్వానీ: అందుకే గర్భం దాల్చాలనుకుంటోంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-30T11:20:31+05:30 IST

గర్భం దాల్చాలనుకుంటున్నట్లు కియారా అద్వానీ చెప్పిన మాటలు మరోసారి వైరల్ అవుతున్నాయి. అయితే 2019లో ‘గుడ్‌న్యూస్‌’ సినిమా విడుదల సందర్భంగా ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో కియారా తనకు గర్భవతి కావాలనే కోరికను బయటపెట్టింది!

కియారా అద్వానీ: అందుకే గర్భం దాల్చాలనుకుంటోంది!

గర్భం దాల్చాలనుకుంటున్నట్లు కియారా అద్వానీ చెప్పిన మాటలు మరోసారి వైరల్ అవుతున్నాయి. అయితే 2019లో ‘గుడ్‌న్యూస్‌’ సినిమా విడుదల సందర్భంగా ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో కియారా తనకు గర్భవతి కావాలనే కోరికను బయటపెట్టింది! ఇప్పుడు అవి సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. ఆమె కెరీర్ పీక్‌లో ఉన్న సమయంలో ఆమె తన ప్రియుడు సిద్ధార్థ్ మల్హోత్రా (9సిధార్థ్ మల్హోత్రా)ని వివాహం చేసుకుంది. వీరి వివాహం ఫిబ్రవరి 7న రాజస్థాన్‌లో జరిగింది. రెండు నెలల క్రితం ఆమె ఓ ప్రైవేట్ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు. ఆమె వేసుకున్న డ్రెస్ వల్ల పొట్ట కొంచెం పెద్దదిగా కనిపించడంతో ‘కియారా ప్రెగ్నెంట్’ అంటూ సోషల్ మీడియా వేదికగా ప్రశ్నల వర్షం కురిపించింది. ఇది నాజూకుగా కనిపించడంతో అలాంటిదేమీ లేదని తాజాగా నెటిజన్లు తేల్చేశారు.

”గర్భంలో ఉన్నప్పుడు ఏది కావాలంటే అది తినొచ్చు.. అడ్డుకునేవారు ఉండరు.. పుట్టిన బిడ్డ ఆడ, మగ అనే తేడా లేకుండా ఆరోగ్యంగా ఉంటే చాలని అప్పట్లో చెప్పింది.. తాజాగా ఒక్కసారిగా వైరల్ అయ్యాయి. మళ్లీ బాలీవుడ్ మీడియాలో కియారా పెళ్లయ్యాక సంతకం చేసిన సినిమాలన్నీ పూర్తి చేసి త్వరలోనే శుభవార్త చెబుతుందని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.కానీ కొందరు సిద్ధార్థ్‌ను ట్రోల్ చేస్తున్నారు.సిద్ధార్థ్ వింటున్నావా.. కియాలో దక్కుతుందా అంటూ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. గర్భవతి.

45.jpg

‘వినయ విధేయ రామ’, ‘భరత్ అనే నేను’ చిత్రాలతో తెలుగు ప్రేక్షకులకు దగ్గరైన కియారా అద్వానీ, బాలీవుడ్‌లో వరుస సినిమాలు చేస్తూ తెలుగులో రామ్ చరణ్ సరసన ‘గేమ్ ఛేంజర్’ చిత్రంలో నటిస్తోంది. హృతిక్ రోషన్ సరసన ‘వార్ 2’ చిత్రంలో నటిస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-30T11:22:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *