సీమా హైదర్: నోయిడాలోని తన ఇంటిలో త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేసిన సీమా హైదర్… సినిమా ఆఫర్ తిరస్కరించబడింది.

భారత స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం సందర్భంగా పాకిస్థాన్ కోడలు సీమా హైదర్ త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేశారు. స్వాతంత్ర్య దినోత్సవానికి ముందు దేశం యొక్క స్ఫూర్తిని ప్రతిధ్వనిస్తూ, తన భారతీయ ప్రేమికుడు సచిన్ మీనాతో కలిసి ఉండటానికి అక్రమంగా సరిహద్దు దాటిన పాకిస్తాన్ జాతీయురాలు సీమా హైదర్ ఆదివారం త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేసింది….

సీమ హైదర్ : నోయిడా ఇంట్లో త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేసిన సీమా హైదర్... సినిమా ఆఫర్ తిరస్కరించబడింది.

సీమా హైదర్ ఇంట్లో త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేసింది

సీమా హైదర్: భారత స్వాతంత్య్ర దినోత్సవం సందర్భంగా పాకిస్థాన్ జాతీయురాలు అయిన భారతీయ కోడలు సీమా హైదర్ త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేశారు. స్వాతంత్ర్య దినోత్సవానికి ముందు దేశం యొక్క స్ఫూర్తిని ప్రతిధ్వనిస్తూ, తన భారతీయ ప్రేమికుడు సచిన్ మీనాతో కలిసి ఉండటానికి అక్రమంగా సరిహద్దును దాటిన పాకిస్తాన్ జాతీయురాలు సీమా హైదర్ ఆదివారం త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేశారు. (త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేసిన సీమా హైదర్) నోయిడాలోని తన నివాసంలో జరిగిన “హర్ ఘర్ తిరంగ” వేడుకలో పాకిస్థాన్‌లోని సింధ్ ప్రావిన్స్‌కు చెందిన సీమా హైదర్ తన లాయర్ AP సింగ్‌తో కలిసి పాల్గొన్నారు.

నర్సుపై సామూహిక అత్యాచారం: ఆస్పత్రిలో దారుణం.. నర్సుపై సామూహిక అత్యాచారం చేసి హతమార్చిన డాక్టర్, సిబ్బంది

ఈ సందర్భంగా వారిద్దరూ సీమ హైదర్ సినిమా ఆఫర్‌ను తిరస్కరించారని స్పష్టం చేశారు. (సినిమా ఆఫర్ తిరస్కరించబడింది) మహారాష్ట్ర నవనిర్మాణ సేన పార్టీ నాయకుడు సీమా హైదర్ బాలీవుడ్ అరంగేట్రం గురించి రాజ్ థాకరేకి హెచ్చరిక జారీ చేసిన తర్వాత ఇది జరిగింది. సీమా హైదర్ తన తొలి చిత్రం “కరాచీ టు నోయిడా” షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నారని మరియు నోయిడాకు చెందిన సినీ నిర్మాత అమిత్ జానీ దీనిని నిర్మించబోతున్నారని ఊహాగానాలు ఉన్నప్పటికీ ఈ ముప్పు వచ్చింది.

ఆర్జీవీ: తనను ఎవరూ టెంప్ట్ చేయలేదని ఆర్జీవీ..

త్రివర్ణ పతాకాన్ని ఎగురవేసిన సందర్భంగా సీమా హైదర్, సచిన్ జై భారత్ మాతా, హిందుస్థాన్ జిందాబాద్ అంటూ నినాదాలు చేస్తూ కనిపించారు. పాకిస్థాన్‌లోని సింధ్ ప్రావిన్స్‌కు చెందిన సీమా, గ్రేటర్ నోయిడాలోని రబూపురా ప్రాంతంలో నివసించే సచిన్‌తో కలిసి జీవించడానికి మేలో నేపాల్ మీదుగా బస్సులో తన నలుగురు పిల్లలతో అక్రమంగా భారతదేశంలోకి ప్రవేశించింది. (సచిన్ మీనా, సీమా హైదర్) కూడా రాష్ట్రపతి ద్రౌపది ముర్ము ముందు క్షమాభిక్ష పిటిషన్‌ను దాఖలు చేసి తన ఇంట్లో నివసించడానికి అనుమతించమని అభ్యర్థించారు. యుపి యాంటీ టెర్రర్ స్క్వాడ్ (ఎటిఎస్) మరియు ఇంటెలిజెన్స్ బ్యూరో (ఐబి) సీమా హైదర్‌కు పాకిస్తాన్ సైన్యం మరియు ఆ దేశ ఇంటెలిజెన్స్ ఏజెన్సీ ఇంటర్-సర్వీసెస్ ఇంటెలిజెన్స్‌తో ఉన్న సంబంధాలపై దర్యాప్తు చేస్తున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *