రిషబ్ పంత్ : అభిమానులకు శుభవార్త.. పంత్ రీఎంట్రీకి ముహూర్తం ఫిక్స్..?

టీమిండియా అభిమానులకు శుభవార్త. భారత వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్ త్వరలో మైదానంలోకి అడుగుపెట్టనున్నాడన్న వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

రిషబ్ పంత్ : అభిమానులకు శుభవార్త.. పంత్ రీఎంట్రీకి ముహూర్తం ఫిక్స్..?

రిషబ్ పంత్

రిషబ్ పంత్ పునరాగమనం: టీమిండియా అభిమానులకు శుభవార్త. భారత వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్ త్వరలో మైదానంలోకి అడుగుపెట్టనున్నాడన్న వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. అంతేకాదు ఆయన రీఎంట్రీకి ముహూర్తం ఖరారైందనేది ఆ వార్తల సారాంశం. ఈ విషయాన్ని బీసీసీఐ సీనియర్ అధికారి ఒకరు వెల్లడించారు. దీంతో పంత్ అభిమానుల ఆనందానికి అవధులు లేవు.

గతేడాది డిసెంబర్‌లో రిషబ్ పంత్ ఢిల్లీ నుంచి ఉత్తరాఖండ్‌కు కారులో వెళ్తుండగా, రూర్కీ సమీపంలో ఆయన ప్రయాణిస్తున్న కారు అదుపు తప్పి డివైడర్‌ను ఢీకొట్టింది. కారులో మంటలు చెలరేగాయి. పంత్ అద్దం పగలగొట్టి బయటకు దూకాడు. దీంతో తలపై, మోకాలికి తీవ్ర గాయాలయ్యాయి. కాలు ఫ్రాక్చర్ అయింది. మోకాలికి శస్త్రచికిత్స చేయించుకున్నాడు. గాయాల నుంచి దాదాపు కోలుకున్న పంత్ ప్రస్తుతం బెంగళూరులోని నేషనల్ క్రికెట్ అకాడమీలో పునరావాసం పొందుతున్నాడు.

ODI ప్రపంచ కప్ 2023 : ప్రపంచ కప్ చక్కిలిగింతలు కావాలా.. ఇక్కడ నమోదు చేసుకోండి

వేగంగా కోలుకుంటున్న పంత్ వచ్చే ఏడాది ఇంగ్లండ్ తో జరిగే టెస్టు సిరీస్ కు పూర్తి ఫిట్ గా ఉంటాడని తెలుస్తోంది. ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ 2023-25 ​​షెడ్యూల్‌లో భాగంగా ఐదు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్ సిరీస్ కోసం ఇంగ్లాండ్ జట్టు భారత్‌కు రానుంది. జనవరిలో ఈ సిరీస్ జరగనుంది. ఈ సిరీస్ ముగిసేలోగా పంత్ ఫిట్‌గా ఉంటాడని, ఎంపికకు అందుబాటులో ఉంటాడని బీసీసీఐ కీలక అధికారి ఒకరు చెప్పినట్లు ప్రముఖ క్రికెట్ వెబ్‌సైట్ పేర్కొంది.

ఆసియా క్రీడలు 2023: ఆసియా క్రీడల నుంచి తప్పుకున్న డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్.. కారణమా..?

కాగా, గాయం కారణంగా జట్టుకు దూరమైన పేస్ గుర్రం జస్ప్రీత్ బుమ్రా ఐర్లాండ్ పర్యటనతో రీ ఎంట్రీ ఇవ్వనున్నాడు. అతని కెప్టెన్సీలోనే భారత జట్టు బరిలోకి దిగనుంది. మూడు టీ20 మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో భాగంగా ఈరోజు భారత జట్టు ఐర్లాండ్‌కు బయలుదేరింది. ఈ టీ20 సిరీస్ ఆగస్టు 18న ప్రారంభం కానుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *