పుల్వామా ఎన్‌కౌంటర్: పుల్వామాలో ఎన్‌కౌంటర్…ఇద్దరు ఉగ్రవాదులు హతమయ్యారు

జమ్మూకశ్మీర్‌లోని పుల్వామా జిల్లాలో ఆదివారం రాత్రి భద్రతా బలగాలు, ఉగ్రవాదుల మధ్య ఎదురుకాల్పులు జరిగాయి. లారో-పరిగం ప్రాంతంలో ఎన్‌కౌంటర్ ప్రారంభమైంది. పుల్వామాలోని లారో-పరిగమ్ ప్రాంతంలో ఎన్‌కౌంటర్ ప్రారంభమైందని కాశ్మీర్ జోన్ పోలీసులు ట్వీట్ చేశారు.

పుల్వామా ఎన్‌కౌంటర్: పుల్వామాలో ఎన్‌కౌంటర్...ఇద్దరు ఉగ్రవాదులు హతమయ్యారు

పుల్వామా ఎన్‌కౌంటర్

పుల్వామా ఎన్‌కౌంటర్: జమ్మూకశ్మీర్‌లోని పుల్వామా జిల్లాలో ఆదివారం రాత్రి భద్రతా బలగాలు, ఉగ్రవాదులకు మధ్య ఎదురుకాల్పులు జరిగాయి. లారో-పరిగం ప్రాంతంలో ఎన్‌కౌంటర్ ప్రారంభమైంది. పుల్వామాలోని లారో-పరిగామ్ ప్రాంతంలో ఎన్‌కౌంటర్ ప్రారంభమైందని కాశ్మీర్ జోన్ పోలీసులు ట్వీట్ చేశారు. పుల్వామా ఎన్‌కౌంటర్‌లో ఇద్దరు ఉగ్రవాదులు హతమయ్యారు. లష్కరే తోయిబాకు చెందిన టాప్ కమాండర్ భద్రతా బలగాల చేతిలో హతమయ్యాడు. రాజౌరీ జిల్లాలో జరిగిన ఎన్‌కౌంటర్‌లో ఒక ఉగ్రవాది హతమైన రెండు వారాల తర్వాత ఎదురుకాల్పులు జరిగాయి. (భద్రతా బలగాల మధ్య ఎదురుకాల్పులు)

ఉల్లి: నేటి నుంచి ఢిల్లీలో సబ్సిడీపై ఉల్లి విక్రయాలు

ఇంటెలిజెన్స్ ఇన్‌పుట్ ఆధారంగా, ఆర్మీకి చెందిన రాష్ట్రీయ రైఫిల్స్ మరియు జమ్మూ కాశ్మీర్ పోలీసులు సంయుక్త ఆపరేషన్ ప్రారంభించాయి. (పుల్వామా ఎన్‌కౌంటర్) జమ్మూ కాశ్మీర్‌లోని కుల్గామ్ జిల్లాలో ఉగ్రవాదులతో జరిగిన ఎన్‌కౌంటర్‌లో ముగ్గురు ఆర్మీ జవాన్లు మరణించారు. దక్షిణ కాశ్మీర్‌లోని కుల్గాం జిల్లాలోని హలాన్ అటవీ ప్రాంతంలో ఉగ్రవాదులు ఉన్నారనే సమాచారంతో భద్రతా బలగాలు కార్డన్ సెర్చ్ ఆపరేషన్ ప్రారంభించాయని పోలీసు అధికారి తెలిపారు.

తిరుపతి: పెళ్లయిన తర్వాత దంపతులు అడవిలో చెట్టుకు ఉరివేసుకుని ఆత్మహత్యకు పాల్పడ్డారు.

భద్రతా బలగాలపై ఉగ్రవాదులు కాల్పులు జరపడంతో సెర్చ్ ఆపరేషన్ ఎన్‌కౌంటర్‌గా మారిందని పోలీసులు తెలిపారు. గతంలో జరిగిన ఎదురుకాల్పుల్లో ముగ్గురు భద్రతా సిబ్బంది గాయపడ్డారు. చికిత్స పొందుతూ ముగ్గురు ఆర్మీ సిబ్బంది ప్రాణాలు కోల్పోయారు. జమ్మూకశ్మీర్‌లోని పలు ప్రాంతాల్లో ఇటీవల తీవ్రవాద కార్యకలాపాలు పెరగడంతో భద్రతా బలగాలు సోదాలు ముమ్మరం చేశాయి. దీంతో కాశ్మీర్‌లో తరచూ ఎదురు కాల్పుల ఘటనలు చోటుచేసుకుంటున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *