ఏకీకరణ కొనసాగుతోంది!

ఈ వారం దేశీయ ఈక్విటీ మార్కెట్ల గమనాన్ని అంతర్జాతీయ పోకడలతో పాటు విదేశీ ఇన్వెస్టర్ల ట్రేడింగ్ కార్యకలాపాలు నిర్దేశించవచ్చు. అంతేకాదు, ముడి చమురు ధరలతో సహా రూపాయి మారకం విలువ ప్రభావం చూపే అవకాశం ఉంది. గత నాలుగు వారాలుగా నిఫ్టీ ప్రతికూలంగా ముగిసింది. ఆర్బీఐ పాలసీ తర్వాత బ్యాంకింగ్ రంగంలో వచ్చిన మార్పుల కారణంగా మార్కెట్లు ఒత్తిడికి గురవుతున్నాయి. ఈ వారం కూడా కన్సాలిడేషన్ కొనసాగే అవకాశం ఉంది. కనిష్ట స్థాయిల వద్ద కొనుగోళ్లు పెరిగినట్లయితే, అప్‌ట్రెండ్‌లోకి ప్రవేశించవచ్చు. నిఫ్టీ 19,370-19,400 పైన నిలదొక్కుకుంటే, నిరోధ స్థాయిలు 19,550-19,650 వద్ద ఉంటాయి. 19,250 వద్ద కీలక మద్దతు స్థాయిలతో డౌన్ ట్రెండ్ కనిపించవచ్చు. ఇక్కడ మరింత దిద్దుబాటుకు అవకాశం ఉంది. తదుపరి 19,100-19,000 వద్ద మద్దతు స్థాయిలు ఉన్నాయి. వ్యాపారులు పరిస్థితులను గమనించి వ్యాపారం చేయడం మంచిది.

స్టాక్ సిఫార్సులు

లెమన్ ట్రీ హోటల్స్: గత వారం చివరి ట్రేడింగ్ సెషన్‌లో షేరు ధర-వాల్యూమ్‌లు అనూహ్యంగా పెరిగాయి. ఈ స్టాక్ వీక్లీ చార్ట్‌లు మరియు రోజువారీ సమయ ఫ్రేమ్‌లో అన్ని EMAల కంటే ఎక్కువగా ఉంది. సాంకేతికంగా, సమీప భవిష్యత్తులో బుల్లిష్ ట్రెండ్ కొనసాగే అవకాశం ఉంది. గత శుక్రవారం రూ.102.15 వద్ద ముగిసిన ఈ షేరును రూ.112 టార్గెట్ ధరతో కొనుగోలు చేసేందుకు పరిగణించవచ్చు. కానీ రూ.96.80 స్థాయిని స్టాప్ లాస్ గా ఉంచాలి.

కేపీఆర్ మిల్స్: ఈ ఏడాది ప్రారంభం నుంచి ఈ షేర్ నిలకడగా కదులుతోంది. రోజువారీ సమయ ఫ్రేమ్ చార్ట్‌ల ప్రకారం, అధిక గరిష్ట-తక్కువ కనిష్ట సిరీస్‌లు కనిపిస్తాయి. గత శుక్రవారం, స్టాక్ ఇటీవలి అడ్డంకులన్నింటినీ అధిగమించింది. ప్రస్తుతం ఈ స్టాక్ ఏప్రిల్ 2022 గరిష్ట స్థాయి వద్ద ట్రేడవుతోంది. గత శుక్రవారం రూ.684.95 వద్ద ముగిసిన ఈ షేరును రూ.935 టార్గెట్ ధరతో కొనుగోలు చేసేందుకు పరిగణించవచ్చు. కానీ రూ.656 స్థాయిని ఖచ్చితమైన స్టాప్‌లాస్‌గా సెట్ చేయాలి.

– సమీత్ చవాన్, చీఫ్ అనలిస్ట్,

టెక్నికల్, డెరివేటివ్స్, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *