తుమ్మల నాగేశ్వరరావు: తుమ్మల భవితవ్యం.. కాంగ్రెస్ ఇచ్చిన ఆఫర్ ఏంటి..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-22T16:19:43+05:30 IST

ఖమ్మంలో మాజీ మంత్రి తుమ్మల అభిమానుల సమావేశం స్థానికంగా ఆసక్తిని రేకెత్తిస్తోంది. సత్యనారాయణపురంలోని ఓ ఫంక్షన్ హాలులో ఈ సమావేశం నిర్వహిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఈ సమావేశంలో జరిగిన అభిప్రాయ సేకరణను మాజీ మంత్రి తుమ్మల నాగేశ్వరరావు ముందుంచుతామని, తుమ్మల నాగేశ్వరరావు బాటలోనే నడుస్తామని అనుచరులు స్పష్టం చేశారు.

తుమ్మల నాగేశ్వరరావు: తుమ్మల భవితవ్యం.. కాంగ్రెస్ ఇచ్చిన ఆఫర్ ఏంటి..

ఉమ్మడి ఖమ్మం జిల్లాలో కీలక నేతలుగా ఉన్న మాజీ మంత్రి తుమ్మల నాగేశ్వరరావు, మాజీ ఎమ్మెల్యే జలగం వెంకటరావులకు టికెట్ రాకపోవడంపై జిల్లా రాజకీయాల్లో చర్చ సాగుతోంది. ఈసారి పాలేరు నుంచి మాజీ మంత్రి తుమ్మలకు కచ్చితంగా అవకాశం ఉంటుందని ప్రచారం జరగడంతో సర్వేల్లో ఆయనకే మొగ్గు చూపారు. అయితే గత ఎన్నికల్లో కాంగ్రెస్ నుంచి గెలిచి బీఆర్ ఎస్ లో చేరిన కందాల ఉపేందర్ రెడ్డికి బీఆర్ ఎస్ టికెట్ కేటాయించడంతో పాలేరు టికెట్ ఆశించిన తుమ్మల భవితవ్యంపై చర్చ సాగుతోంది. మరి సీఎం కేసీఆర్ ఆమెకు ఎలాంటి హామీ ఇస్తారో వేచి చూడాలి.

తుమ్మల1.jpg

అయితే తుమ్మల తమ పార్టీలో చేరితే పాలేరు లేదా ఖమ్మం నుంచి పోటీ చేస్తామని కొందరు కాంగ్రెస్ నేతలు ఆఫర్ చేస్తుండగా.. బీఆర్ఎస్ నుంచి పోటీ చేస్తానన్న ధీమాతో తుమ్మల మొన్నటి వరకు వెయిట్ చేసినట్లు చర్చ జరుగుతోంది. అయితే ఇటీవల పలు కార్యక్రమాల్లో పాల్గొన్న తుమ్మల.. పాలేరులో పోటీ చేయడం ఖాయమని, గోదావరి జలాలతో పాలేరును సస్యశ్యామలం చేస్తానని ప్రకటించారు. అయితే బీఆర్‌ఎస్‌ జాబితాలో ఆయనకు చోటు లేకపోవడంతో ఆయన భవిష్యత్‌ రాజకీయ కార్యాచరణపై ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి.

తుమ్మల నిర్ణయానికి కేసీఆర్ ఇచ్చిన హామీకి సంబంధం ఉన్నట్లు చర్చ జరుగుతోంది. కొత్తగూడెం అభ్యర్థిత్వం తనకే దక్కుతుందని మాజీ ఎమ్మెల్యే జలగం వెంకటరావు ధీమా వ్యక్తం చేశారు. అయితే ఆయనకు సీటు ఇవ్వకపోవడంతో ఆయన కాంగ్రెస్ వైపు చూస్తున్నారనే ప్రచారం సాగుతోంది. అయితే కొత్తగూడెం టికెట్ కోసం కాంగ్రెస్ మాజీ ఎంపీ పొంగులేటి శ్రీనివాస రెడ్డి ఇప్పటికే రంగంలో ఉన్నందున, పాలేరు లేదా ఖమ్మం వస్తే, జలగం వెంకటరావు కాంగ్రెస్‌లో చేరి కొత్తగూడెం అభ్యర్థిగా రంగంలోకి దిగనున్నారు. ప్రస్తుతం జలగం ఈ విషయంపై ఎలాంటి వ్యాఖ్యలు చేయడం లేదు. ఈ నేపథ్యంలో మాజీ మంత్రి తుమ్మల, మాజీ ఎమ్మెల్యే జలగం వెంకటరావు నిర్ణయంపై జిల్లా రాజకీయ వర్గాలు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నాయి.

125416889_5161663960514154_656140353186869900_n.jpg

కాగా, ఖమ్మంలో మాజీ మంత్రి తుమ్మల అభిమానుల సమావేశం స్థానికంగా ఆసక్తిని రేకెత్తిస్తోంది. సత్యనారాయణపురంలోని ఓ ఫంక్షన్ హాలులో ఈ సమావేశం నిర్వహిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఈ సమావేశంలో జరిగిన అభిప్రాయ సేకరణను మాజీ మంత్రి తుమ్మల నాగేశ్వరరావు ముందుంచుతామని, తుమ్మల నాగేశ్వరరావు బాటలోనే నడుస్తామని అనుచరులు స్పష్టం చేశారు. ఖమ్మం జిల్లా నుంచి హైదరాబాద్ కు వెళ్లి మాజీ మంత్రి తుమ్మల నాగేశ్వరావును కలిసేందుకు ముఖ్య నేతలు యోచిస్తున్నట్లు తెలిసింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-22T16:19:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *