రేవంత్ రెడ్డి: కాంగ్రెస్ జెండా పవర్ ఏంటంటే.. రేవంత్ పవర్ ఫుల్ స్పీచ్

మొన్న కాంగ్రెస్ కండువా కప్పుకుంటే నాలుగేళ్లుగా అపాయింట్ మెంట్ ఇవ్వని సీఎం కేసీఆర్ ఇప్పుడు కడుపులో తల పెట్టుకున్నారు.

రేవంత్ రెడ్డి: కాంగ్రెస్ జెండా పవర్ ఏంటంటే.. రేవంత్ పవర్ ఫుల్ స్పీచ్

తాండూరులో రేవంత్ రెడ్డి పవర్ ఫుల్ స్పీచ్

రేవంత్‌రెడ్డి-తాండూరు: కాంగ్రెస్‌ పార్టీలో చేరకుండా ఉండేందుకు బీఆర్‌ఎస్‌ నేత పట్నం మహేందర్‌రెడ్డికి మంత్రి పదవి ఇస్తున్నారని పీసీసీ అధ్యక్షుడు రేవంత్‌రెడ్డి ఆరోపించారు. సీఎం కేసీఆర్ నాలుగేళ్లుగా మహేందర్ రెడ్డి ముఖం చూడలేదని, కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరుతారనే భయంతోనే మంత్రి పదవి ఇస్తున్నారని విమర్శించారు. తాండూరు ఎమ్మెల్యే పైలట్ రోహిత్ రెడ్డి కాంగ్రెస్ జెండాపై గెలిచి అధికార పార్టీపై విరుచుకుపడ్డారు. చేవెళ్ల ప్రజా గర్జన సభ సన్నాహక సమావేశంలో భాగంగా గురువారం తాండూరులో కాంగ్రెస్ పార్టీ శ్రేణులను ఉద్దేశించి రేవంత్ రెడ్డి మాట్లాడారు.

కాంగ్రెస్ కండువా కప్పుకుంటే..
‘‘తాండూరు కాంగ్రెస్ పార్టీకి కంచుకోట అని కార్యకర్తలు నిరూపించారు.. కాంగ్రెస్ జెండాను ఎగరేసి కొంత మంది అమ్ముడుపోయినా.. కార్యకర్తలు పార్టీని కాపాడారు.. ఏం జరిగినా మీ రుణం తీర్చుకోలేం.. మేం చూసుకుంటాం. ఇందిరమ్మ రాజ్యాన్ని తీసుకొచ్చి జెండా మోసిన కార్యకర్తల.తాండూరు కార్యకర్తలకు చెబుతున్నాను..మీకు అండగా ఉంటాను 26న చేవెళ్ల సభకు తరలివచ్చి సభను విజయవంతం చేయాలని కోరుతూ.. మరోరోజు అయితే కాంగ్రెస్ కండువా కప్పుకుని నాలుగేళ్లుగా అపాయింట్ మెంట్ ఇవ్వని సీఎం ఇప్పుడు కడుపులో తల పెట్టుకున్నారు.. ఈరోజు మంత్రి పదవి ఇవ్వండి.. నిన్నటి వరకు టీమ్ లు పట్టుకుని ఇప్పుడు పదవులు పంచుకుంటున్నారు. ఇదీ కాంగ్రెస్ త్రివర్ణ పతాకం శక్తి.. వారికి మంత్రి పదవులు వచ్చాయి కానీ తాండూరుకు ఏమైంది?

తాండూరుకు నీరందించని వారికి కల్లు వేసి స్నానం చేయాలి. తెలంగాణ రాష్ట్రంలో ఏ సమస్య కనిపించినా అది బీఆర్‌ఎస్ నేతలే. కాంగ్రెస్ అధికారంలోకి వస్తేనే తాండూరుకు సాగునీరు అందుతుందన్నారు. కేసీఆర్ రైతు రుణమాఫీ చేస్తే చాలు. రాష్ట్రంలో పేదలకు వంద గజాలు కొనుగోలు చేసే శక్తి లేదన్నారు. మీ దోపిడీ కోసమే కాంగ్రెస్ తెలంగాణ ఇచ్చిందా? పేదల బతుకులు బాగుపడాలంటే ఇందిరమ్మ రాజ్యం రావాలి’’ అని రేవంత్ రెడ్డి అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఎమ్మెల్యే కృష్ణమోహన్ రెడ్డిపై అనర్హత వేటు వేసిన హైకోర్టు.. గద్వాల ఎమ్మెల్యేగా డీకే అరుణను ప్రకటించింది.

ముదిరాజుపై కేసీఆర్ ప్రతీకారం తీర్చుకున్నారు
నీళ్లు, నిధులు, నియామకాల హామీని కేసీఆర్ అటకెక్కించారని రేవంత్ రెడ్డి వికారాబాద్ లో విమర్శించారు. ఎస్సీ, ఎస్టీ నిధులను పక్కదారి పట్టించారు. తెలంగాణలో సామాజిక న్యాయం జరగలేదన్నారు. కాంగ్రెస్ అధికారంలోకి వస్తేనే సామాజిక న్యాయం జరుగుతుందన్నారు. బీసీ మంత్రి ఈటల రాజేందర్ రాజీనామా చేస్తే బీసీలకు పదవి ఇవ్వకుండా ఎవరికి ఇచ్చారో ఆలోచించాలన్నారు. రాష్ట్రంలోని 119 సీట్లలో ఒక్క ముదిరాజ్‌కు కూడా టికెట్ ఇవ్వలేదని, ముదిరాజ్‌లపై కేసీఆర్ పగబట్టారన్నారు. మోదీ, కేసీఆర్, అసదుద్దీన్ ముగ్గురూ దొంగలేనని అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: మంత్రిగా ప్రమాణ స్వీకారం చేసిన పట్నం మహేందర్ రెడ్డి.. చాలా రోజుల తర్వాత కేసీఆర్ రాజ్ భవన్ కు వచ్చారు

పరిగి రైతులకు ఏం అన్యాయం చేశారు?
తెలంగాణలో గోదావరి జలాలు మెదక్ జిల్లాకే ఎందుకు పరిమితమయ్యాయి.. పరిగి రైతులకు ఏం అన్యాయం చేశారు?.. పరిగి ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ కాదా? అని రేవంత్ రెడ్డి ప్రశ్నించారు. పరిగి కాంగ్రెస్ శ్రేణులను ఉద్దేశించి మాట్లాడుతూ.. కేసీఆర్ ఉద్యోగం పోతుందని భావించే వారిని మా పార్టీలోకి రాకుండా అడ్డుకుంటున్నారని, ముదిరాజులకు, మాదిగల పిల్లలకు ఒక్క మంత్రి పదవి ఇవ్వని కేసీఆర్ కు ఎందుకు ఓటేయాలని.. మాదిగకు ఎందుకు వేయాలని అన్నారు. వర్గీకరణను సమర్ధించని కేసీఆర్‌కు పిల్లలు ఓటేస్తారా?మన పిల్లలు ఎదగాలి, ఎదగాలి.. వారి పిల్లలు రాజ్యాలను ఎన్నుకుంటారు జగన్ రెడ్డికి నీళ్లు, మేఘా కృష్ణా రెడ్డికి నిధులు, కేసీఆర్‌కి నియామకాలు.. ప్రజలకు న్యాయం జరుగుతుంది కాంగ్రెస్ అధికారంలోకి వస్తేనే తెలంగాణ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *