తమిళనాడు : పంచాయతీ ప్రెసిడెంట్ అయిన 89 ఏళ్ల వృద్ధురాలు.. ఫిట్‌నెస్ సీక్రెట్ తెలుసా?

89 ఏళ్ల వృద్ధురాలు పంచాయతీ అధ్యక్షురాలు. గ్రామాభివృద్ధిలో భాగస్వాములవుతున్నారు. ఆ వయసులో ఎనర్జిటిక్ గా, హెల్తీగా ఉండటం మామూలు విషయం కాదు. ఆమె ఆరోగ్య రహస్యం ఏమిటో చదవండి.

తమిళనాడు : పంచాయతీ ప్రెసిడెంట్ అయిన 89 ఏళ్ల వృద్ధురాలు.. ఫిట్‌నెస్ సీక్రెట్ తెలుసా?

తమిళనాడు

తమిళనాడు : 89 ఏళ్ల వయసులో ఏ పని చేయడం కష్టం. కానీ ఓ వృద్ధురాలు పంచాయతీ అధ్యక్షురాలు. ఐఏఎస్ అధికారిణి సుప్రియా సాహు తన ఫిట్‌నెస్ రహస్యాన్ని సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేసింది. రాష్ట్రపతి స్ఫూర్తిదాయక కథనాన్ని చదవండి.

వైరల్ వీడియో: జొమాటో డెలివరీ ఏజెంట్ ప్లాస్టిక్ సంచిలో నుంచి ఆహారం తింటూ.. ఓ ఐఏఎస్ అధికారి షేర్ చేసిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

ఐఏఎస్ అధికారిణి సుప్రియా సాహు సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా ఉంటారు. స్ఫూర్తిదాయకమైన కథనాలు పంచుకున్నారు. ఇటీవల, తమిళనాడులోని మధురైకి చెందిన 89 ఏళ్ల పంచాయతీ ప్రెసిడెంట్ వీరమ్మాళ్ తన జీవితం గురించి పంచుకున్నారు. ఇటీవల ఆమెతో జరిగిన సంభాషణ గురించి అందరితో పంచుకున్నాడు. ఇటీవల సుప్రియా సాహు అరిట్టపట్టి పంచాయతీ అధ్యక్షురాలు వీరమ్మాళ్‌ను కలిశారు. ఆమె చాలా ఆరోగ్యంగా మరియు చురుకుగా కనిపించింది. వాళ్ళు నవ్వుతూ ఉత్సాహంగా చూస్తున్నారు. ఈ వయసులో ఇంత చురుగ్గా ఉండడం వెనుక రహస్యం ఏంటని సుప్రియ అడగ్గా.. ఇంట్లో వండిన ఆహారం, ముఖ్యంగా సంప్రదాయ భోజనాలు తినడం, రోజంతా పొలాల్లో కష్టపడి పని చేయడం అని వీరమ్మాళ్ చెప్పింది.

ఎవరెస్ట్ శిఖరం: ఎవరెస్ట్ శిఖరా? డంపింగ్ యార్డ్? .. ఐఏఎస్ అధికారి షేర్ చేసిన వీడియో వైరల్ అవుతోంది

వీరమ్మాళ్ టీ, కాఫీ తాగుతాడా? అని ప్రశ్నించగా.. చక్కెర కలిపి ఎక్కువగా తాగుతానని చెప్పాడు. ఆ వయసులో కూడా ఆరోగ్యంగా ఉండడం.. పట్టుదలతో పనిచేయడం.. పంచాయతీ ప్రెసిడెంట్‌గా గ్రామాభివృద్ధిలో పాలుపంచుకోవడం అంటే మామూలు విషయం కాదు. వీరమ్మాళ్‌ను కలిసిన తర్వాత, సుప్రియా సాహు ఆమెతో మాట్లాడిన వీడియో మరియు ఫోటోలను తన ట్విట్టర్ ఖాతాలో (సుప్రియా సాహు IAS) పంచుకున్నారు. ఈ వీడియో ఇప్పుడు వైరల్ అవుతోంది. సాధారణ జీవితాన్ని గడపడమే బెస్ట్ లైఫ్ అని.. ఆమెను పరిచయం చేసినందుకు ధన్యవాదాలు అంటూ నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *