వైఎస్ జగన్ యూకే యాత్ర: కూతురు పేరుతో జగన్నాటకం.. యూకే వెళ్లింది అందుకేనా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-04T21:20:05+05:30 IST

కేమాన్ దీవులు పశ్చిమ కరేబియన్ సముద్రంలో పన్ను రహిత దేశం. ఈ ద్వీపంలో నగదు నిల్వ చేయడానికి ఎలాంటి పన్ను చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు. ఈ బ్యాంకులో వ్యక్తిగత సొమ్ము ఎంతైనా దాచుకునే వెసులుబాటు ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో జగన్ యూకే పర్యటన ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా మారింది.

వైఎస్ జగన్ యూకే యాత్ర: కూతురు పేరుతో జగన్నాటకం.. యూకే వెళ్లింది అందుకేనా?

ఏపీ సీఎం జగన్ ప్రస్తుతం యూకే టూర్‌లో ఉన్నారు. తన కుమార్తెను చూసేందుకు వెళ్తున్నానని చెప్పి సీబీఐ కోర్టు అనుమతి తీసుకుని జగన్ యూకే వెళ్లారు. అయితే ఇప్పుడు జగన్ యూకే పర్యటనలో గండి కోట రహస్యం దాగి ఉందనే వార్తలు వస్తున్నాయి. అక్కడ కేమన్ ఐలాండ్స్ బ్యాంక్ ప్రతినిధులతో జగన్ సమావేశమవుతున్నట్లు సమాచారం. దీనిపై వైసీపీ రెబల్ ఎంపీ రఘురామకృష్ణంరాజు ఏబీఎన్ లైవ్‌లో ఆరోపించారు. ప్రస్తుతం, కేమాన్ దీవులు ఒక ప్రత్యేక స్వయం-పరిపాలన దేశం. అంతేకాకుండా, కేమాన్ దీవులు ప్రపంచ ఆర్థిక కేంద్రంగా కూడా పనిచేస్తోంది.

కేమాన్ దీవులు పశ్చిమ కరేబియన్ సముద్రంలో పన్ను రహిత దేశం. ఈ ద్వీపంలో నగదు నిల్వ చేయడానికి ఎలాంటి పన్ను చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు. ఈ బ్యాంకులో వ్యక్తిగత సొమ్ము ఎంతైనా దాచుకునే వెసులుబాటు ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ నేపథ్యంలో జగన్ యూకే పర్యటన ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా మారింది. జగన్ అక్రమ సంపాదనను కేమన్ ఐలాండ్స్ బ్యాంకులో దాచుకునేందుకే యూకే వెళ్లారని కొందరు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న వేళ ఆ బ్యాంకులో దాచుకున్న సొమ్మును తీసుకునేందుకే వెళ్లారని మరికొందరు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. సీఎం జగన్ ఈ నెల 12 వరకు యూకేలో పర్యటించనున్నారు. తన కూతురిని సీఎం హోదాలో చూసేందుకు రోజూ యూకే వెళ్లాల్సిన అవసరం ఏముందని నెటిజన్లు అనుమానం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. కేవలం ఆర్థిక, అక్రమ లావాదేవీల కోసమే జగన్ యూకే వెళ్లినట్లు స్పష్టమవుతోంది.

ఇది కూడా చదవండి: వివేకా హత్య కేసులో వైఎస్ భాస్కర్ రెడ్డి బెయిల్ పిటిషన్‌ను కొట్టివేస్తూ ఉత్తర్వుల కాపీలో కీలక అంశాలు

మరోవైపు ప్రభుత్వ సొమ్మును సీఎం జగన్‌ వృథాగా ఖర్చు చేస్తున్నారని కొందరు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. జగన్ తన కోసం ప్రత్యేక విమానం ఏర్పాటు చేసి యూకే వెళ్లారని కొందరు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అదే సమయంలో హెలికాప్టర్‌ను రెండు కి.మీ.లకు వినియోగించిన ఘనత జగన్‌కే దక్కుతుందని నెటిజన్లు వాదిస్తున్నారు. తమ కూతురిపై నిజంగా ప్రేమ ఉంటే జగన్ దంపతులు ప్రభుత్వ సొమ్ముతో యూకే వెళ్లాలా..ఇక్కడికి తీసుకురాలేదా అని కొందరు ప్రశ్నిస్తున్నారు. అయితే జగన్ యూకే పర్యటనపై వైసీపీ నేతలు పెదవి విప్పితే.. నిజం బయటకు వచ్చే అవకాశం లేకపోలేదు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-04T21:20:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *