35 వెడ్స్ 70: అతని వయసు 35.. ఆమెకు 70 ఏళ్లు.. కళ్లు చెదిరే విచిత్రమైన ప్రేమకథ

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-20T21:15:54+05:30 IST

ప్రేమకు వయసుతో సంబంధం లేదు, ప్రేమ ఏ వయసులోనైనా పుట్టవచ్చు, నిజమైన ప్రేమ గుడ్డిది.. అంటూ ప్రేమికులు పెద్ద పెద్ద పురాణాలు చెబుతారు. సరే.. ప్రేమ గుడ్డిది అనుకుందాం. కానీ..

35 వెడ్స్ 70: అతని వయసు 35.. ఆమెకు 70 ఏళ్లు.. కళ్లు చెదిరే విచిత్రమైన ప్రేమకథ

ప్రేమకు వయసుతో సంబంధం లేదు, ప్రేమ ఏ వయసులోనైనా పుట్టవచ్చు, నిజమైన ప్రేమ గుడ్డిది.. అంటూ ప్రేమికులు పెద్ద పెద్ద పురాణాలు చెబుతారు. సరే.. ప్రేమ గుడ్డిది అనుకుందాం. కానీ.. “ప్రేమంటే ఇంత పిచ్చిదా!!” ప్రజలను ఆశ్చర్యపరిచే కొన్ని సంఘటనలు ఉన్నాయి. (అమ్మాయి/అబ్బాయి) వారి వయస్సు లేదా అంతకంటే ఎక్కువ వయస్సు ఉన్న వారితో ప్రేమలో పడతారు. తాజాగా అలాంటి పరిణామం మరొకటి చోటు చేసుకుంది. 35 ఏళ్ల వ్యక్తి తన కంటే రెట్టింపు వయసున్న 70 ఏళ్ల అమ్మమ్మను ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్నాడు. రండి.. వివరాలు తెలుసుకుందాం!

2012లో పాకిస్థాన్‌కు చెందిన నయీమ్ షాజాద్ (35)కి ఫేస్‌బుక్‌లో కెనడాకు చెందిన 70 ఏళ్ల మేరీతో పరిచయం ఏర్పడింది. అప్పటి నుంచి వీరిద్దరూ తరచూ చాటింగ్‌ చేసుకోవడం మొదలుపెట్టారు. ఈ క్రమంలో వారు ప్రేమలో పడ్డారు. వీరి ప్రేమను ముందుకు తీసుకెళ్లాలని నిర్ణయించుకున్న మేరీ.. 2015లో నయీమ్‌కు ప్రపోజ్ చేయగా.. వెంటనే ఓకే చెప్పింది. వయస్సు తేడాను విస్మరించండి. రెండేళ్ల పాటు డేటింగ్ చేసిన తర్వాత 2017 ఆగస్టులో పెళ్లి చేసుకున్నారు.అయితే.. నయన్ వీసా సంబంధిత సమస్యలను ఎదుర్కొంది. దీంతో కెనడాలో కలిసి జీవించలేకపోయారు. ఇప్పుడు పెళ్లయిన ఆరేళ్ల తర్వాత మేరీ తొలిసారి పాకిస్థాన్‌కు వచ్చింది. అతడితో కలిసి ఆరు నెలల పాటు పాకిస్థాన్‌లో ఉండాలని నిర్ణయించారు.

మరోవైపు వీరి పెళ్లిపై కొందరు విమర్శలు గుప్పించారు. వీసా కోసమే వృద్ధురాలిని నయీం పెళ్లి చేసుకున్నాడని, నక్క తోక తొక్కాడని వారు వ్యాఖ్యానించారు. అయితే.. ఈ వ్యాఖ్యలను నయీమ్ ఖండించారు. వాస్తవానికి తన పెళ్లి సమయంలో మానసిక సమస్యలతో ఇబ్బంది పడ్డానని, మేరీ అంతా చూసుకుందని చెప్పాడు. ఆమె తనకు అన్ని విధాలుగా అండగా నిలిచిందని, ఆ తర్వాతే ప్రేమలో పడ్డానని చెప్పాడు. తమ ఇంట్లో విలాస వస్తువులు లేవని, సాదాసీదాగా జీవిస్తున్నామని చెప్పారు. తమ ప్రేమ గురించి ఎంతమంది చెప్పినా పట్టించుకోనని చెప్పాడు. అయితే.. వీరి ప్రేమకథ ప్రస్తుతం వైరల్ అవుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-20T21:15:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *