తెలంగాణ రాజకీయం: తెలంగాణకు వచ్చి మాయమాటలు చెప్పిన కేటీఆర్.. మోడీపై మండిపడ్డారు కేటీఆర్

గత ఎన్నికల్లో బీజేపీ 105 స్థానాల్లో డిపాజిట్ కోల్పోయింది. ఇప్పుడు 110 స్థానాలు డిపాజిట్ కోల్పోవడం గ్యారెంటీ. ఇది నా సవాలు. అదానీ కేసులో జేపీసీని పెట్టేందుకు ఎందుకు భయపడుతున్నారు?

తెలంగాణ రాజకీయం: తెలంగాణకు వచ్చి మాయమాటలు చెప్పిన కేటీఆర్.. మోడీపై మండిపడ్డారు కేటీఆర్

మోదీకి కేటీఆర్ కౌంటర్ : ఎన్డీయేలో చేరతానని కేసీఆర్ తనతో చెప్పారని ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ వ్యాఖ్యలపై మంత్రి కేటీఆర్ తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. తెలంగాణ వచ్చిన వ్యక్తి పచ్చి అబద్ధాలు చెబుతున్నారని విమర్శించారు. ఇక నుంచి ఎవరైనా ప్రధానిని కలిస్తే వీడియో కెమెరా పెట్టుకోవాలని, లేకుంటే ఇలాంటి పిచ్చి పిచ్చి ప్రకటనలు చేస్తూనే ఉంటారని కేటీఆర్ విమర్శించారు.

అంతకుముందు నిజామాబాద్ జిల్లాలో ప్రధాని మోదీ మాట్లాడుతూ.. మొన్న హైదరాబాద్ ఎన్నికల సమయంలో కేసీఆర్ నాతో దురుసుగా ప్రవర్తించారు.. అరుపులతో స్వాగతం పలికారు.. ఇప్పుడు మన అవసరం తీరాక ఆయన ప్రవర్తన మారిపోయింది.. మా కార్యకర్తలను ఎన్ని రకాలుగా వేధించినా భయపడేది లేదన్నారు. .కాంగ్రెస్ పొత్తు రాకపోవడంతో కేసీఆర్ మళ్లీ నా దగ్గరకు వచ్చారు.. ఆయన కొడుకును ఆశీర్వదించండి.. నేను నిరాకరించాను.. అప్పటి నుంచి సీఎం కేసీఆర్ నా కళ్లలోకి చూడడానికి కూడా భయపడుతున్నారు.

జోగి రమేష్: దాడికి భయపడితే వారాహి యాత్రకు నేనే నాయకత్వం వహిస్తాను – పవన్ కళ్యాణ్ వ్యాఖ్యలకు మంత్రి జోగి రమేష్ కౌంటర్

మోదీ వ్యాఖ్యలపై కేటీఆర్ స్పందిస్తూ.. ‘‘ప్రధాని మోదీ అబద్ధాల కోరు.. కేసీఆర్ పోరాటయోధుడు మోసగాడితో పని చేయడు.. నన్ను సీఎం చేసేందుకు మోదీ అనుమతి తీసుకోవాల్సిన అవసరం ఏముంది.. మోదీది పచ్చి అబద్ధాలు, పిచ్చి ప్రచారం.. మోదీ గురించి మాట్లాడటం లేదు. ఇక్కడ అభివృద్ధి జరుగుతోంది.ఇకనుండి ఎవరైనా ప్రధానిని కలిస్తే వీడియో కెమెరా పెట్టుకుని రావాలి.. 9 ఏళ్లలో తెలంగాణలో బీజేపీ చేసిందేమీ లేదు.. తెలంగాణాలో ప్రధాని మాయలు పనిచేయవు.. మాకు ఎన్డీయేలో చేరే కర్మ పట్టలేదు. ఎన్డీయే మునిగిపోతున్న ఓడ.. ‘‘ఎన్డీయేలో చేరే పిచ్చి మాకు లేదు.

ఇంకా ఆయన మాట్లాడుతూ.. ‘‘గత ఎన్నికల్లో బీజేపీ 105 స్థానాల్లో డిపాజిట్ కోల్పోయింది.. ఇప్పుడు 110 స్థానాలు డిపాజిట్ గల్లంతు కావడం గ్యారెంటీ.. ఇదే నా సవాల్.. అదానీ కేసులో జేపీసీని పెట్టేందుకు ఎందుకు భయపడుతున్నారో ప్రధాని చెప్పాలి. ప్రతిపక్షాలు ఎన్ని మాటలు మాట్లాడుతున్నా మౌనంగా ఉంటున్నారు.ప్రధాని మోదీ తెలంగాణకు వచ్చి అబద్ధాలు చెప్పారు’’ అని విమర్శించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *