నారా లోకేష్: సీఐడీ విచారణ ముగిసింది.. నారా లోకేష్ ఢిల్లీకి తిరిగి వచ్చారు

మళ్లీ విచారణకు రావాలని సీఐడీ అధికారులు కోరితే కోర్టును ఆశ్రయించే యోచనలో లోకేష్ ఉన్నారు. నారా లోకేష్

నారా లోకేష్: సీఐడీ విచారణ ముగిసింది.. నారా లోకేష్ ఢిల్లీకి తిరిగి వచ్చారు

నారా లోకేష్ తిరిగి ఢిల్లీకి

నారా లోకేష్ టు గో ఢిల్లీ: అమరావతి ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్ కేసులో నారా లోకేష్ రెండు రోజుల సీఐడీ విచారణ ముగిసింది. రెండు రోజుల సీఐడీ విచారణకు లోకేష్ సహకరించారన్నారు. అయితే రేపటి విచారణపై ఇంకా క్లారిటీ రాలేదు. ఒకరోజు విచారణకు హైకోర్టు అనుమతి ఇస్తే.. సీఐడీ అధికారులు రెండు రోజుల విచారణకు పిలిచినా సహకరించారని లోకేష్ వెల్లడించారు. ప్రశ్నలు తమ శాఖకు సంబంధించినవి కావని చెప్పారు. మరి, నారా లోకేష్ మళ్లీ ఢిల్లీ వెళ్లే అవకాశం ఉంది. మళ్లీ విచారణకు రావాలని నోటీసు ఇస్తే లోకేష్ కోర్టును ఆశ్రయించే అవకాశం ఉంది.

మళ్లీ విచారణకు పిలుస్తారా?
మళ్లీ విచారణకు వస్తారా? నారా లోకేష్‌పై సీఐడీ అధికారులు ఇంకా ఎలాంటి క్లారిటీ ఇవ్వలేదు. కాగా, రెండు రోజుల విచారణ అనంతరం నారా లోకేష్ మళ్లీ ఢిల్లీ వెళ్లే ఆలోచనలో ఉన్నారు. హైకోర్టు ఆదేశాలతో ఆయన సీఐడీ విచారణకు హాజరయ్యారు. ఈ రెండు రోజులు కాకుండా మరోసారి కోర్టుకు రావాలని సీఐడీ అధికారులు కోరితే కోర్టును ఆశ్రయించే యోచనలో లోకేష్ ఉన్నారు. ఈ విషయమై నారా లోకేష్ కూడా న్యాయ నిపుణులతో మాట్లాడుతున్నారు.

Also Read : టీడీపీ-జనసేన పొత్తుపై విష్ణుకుమార్ రాజు సంతోషం.. సంబరానికి కారణమేంటి?

కోర్టును ఆశ్రయించే యోచనలో లోకేష్
ఇన్నర్ రింగ్ రోడ్డు, ఫైబర్ నెట్ కేసుల్లో లోకేష్ అరెస్ట్ అవుతారనే ప్రచారం జరిగింది. అయితే 12వ తేదీ వరకు లోకేష్ ను అరెస్ట్ చేయరాదని కోర్టు ఆదేశించింది. 12వ తేదీ తర్వాత లోకేష్ ను విచారణకు పిలిచి అరెస్ట్ చేసే అవకాశం ఉందా అనే చర్చ సాగుతోంది. ఈ నేపథ్యంలో నారా లోకేష్ న్యాయ నిపుణుల సలహాలు తీసుకుంటున్నారు. మరోవైపు చంద్రబాబు క్వాష్ పిటిషన్‌పై శుక్రవారం సుప్రీంకోర్టులో విచారణ జరగనుంది. ఈ నేపథ్యంలో లాయర్లతో మాట్లాడేందుకు లోకేష్ ఢిల్లీ వెళ్లనున్నట్లు తెలుస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి: చంద్రబాబు అరెస్ట్ పై సీఎం జగన్ కీలక వ్యాఖ్యలు

ఒకవైపు ఢిల్లీలో చంద్రబాబు వ్యవహారాలు తానే చూసుకుంటూనే లోకేష్ హస్తినకు వెళ్తున్నట్లు చెబుతున్నారు. ఇదిలా ఉంటే.. లోకేశ్ మళ్లీ విచారణకు రావాలా వద్దా అనే దానిపై సీఐడీ అధికారులు ఇంకా క్లారిటీ ఇవ్వలేదు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *