రోజ్‌గార్ మేళా: 51 వేల మందికి మోదీ నియామక పత్రాలు పంపిణీ చేశారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-28T14:53:12+05:30 IST

దేశవ్యాప్తంగా ప్రభుత్వ శాఖల్లో కొత్తగా రిక్రూట్ అయిన 51,000 మందికి ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ అపాయింట్‌మెంట్ లెటర్లను పంపిణీ చేశారు. ఈ నియామక పత్రాలను శనివారం ఆయన వీడియో కాన్ఫరెన్స్ ద్వారా పంపిణీ చేశారు.

రోజ్‌గార్ మేళా: 51 వేల మందికి మోదీ నియామక పత్రాలు పంపిణీ చేశారు

న్యూఢిల్లీ: దేశవ్యాప్తంగా ప్రభుత్వ శాఖల్లో కొత్తగా రిక్రూట్ అయిన 51,000 మందికి ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ అపాయింట్‌మెంట్ లెటర్లను పంపిణీ చేశారు. ఈ నియామక పత్రాలను శనివారం ఆయన వీడియో కాన్ఫరెన్స్ ద్వారా పంపిణీ చేశారు. ఈ సందర్భంగా ప్రధాని మోదీ మాట్లాడుతూ.. రోజ్‌గార్‌ మేళా కింద లక్షలాది మంది యువతకు ఉద్యోగ నియామక పత్రాలు అందజేశామన్నారు. కొత్తగా చేరిన వారిని ఆయన అభినందించారు.

“రోజ్‌గార్ మేళా గత ఏడాది అక్టోబర్‌లో ప్రారంభమైంది. కేంద్రం, ఎన్‌డిఎ, బిజెపి పాలిత రాష్ట్రాల్లో నిర్వహిస్తున్నారు. ఇప్పటి వరకు లక్షలాది మంది యువతకు ప్రభుత్వ ఉద్యోగ నియామక పత్రాలు అందించారు. నేడు 50 వేల మందికి పైగా ప్రభుత్వ ఉద్యోగాలు ఇచ్చాము. దీపావళి ప్రతి సంవత్సరం పండుగ వస్తుంది. నేడు 50 వేలకు పైగా కుటుంబాలు ఈ నియామక పత్రాలను తీసుకుంటున్నాయి. ఈ సందర్భం దీపావళి పండుగ కంటే తక్కువ కాదు, ”అని ప్రధాన మంత్రి అన్నారు.

ఈ రోజ్‌గార్ మేళా దేశవ్యాప్తంగా 37 ప్రదేశాలలో నిర్వహించబడుతుంది. కొత్తగా రిక్రూట్ అయిన వారు దేశవ్యాప్తంగా వివిధ మంత్రిత్వ శాఖల్లో చేరనున్నారు. రైల్వే మంత్రిత్వ శాఖ, పోస్టల్ శాఖ, హోం మంత్రిత్వ శాఖ, రెవెన్యూ శాఖ, ఉన్నత విద్యా శాఖ, పాఠశాల విద్య మరియు అక్షరాస్యత, ఆరోగ్యం మరియు కుటుంబ సంక్షేమం మరియు ఇతర శాఖలలో వారి నియామకాలు జరిగాయి. ఉద్యోగాల కల్పనకు మోడీ సర్కార్ ప్రాధాన్యతా క్రమంలో భాగంగా ఈ నియామకాలు జరుగుతున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-28T14:54:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *