టీమ్ ఇండియా: టీమ్ ఇండియా విజయం కోసం ప్రత్యేక ప్రార్థనలు.. ఎక్కడ?

వన్డే ప్రపంచకప్ సెమీఫైనల్స్‌లో టీమిండియా విజయం సాధించాలని దేశవ్యాప్తంగా అభిమానులు పూజలు చేస్తున్నారు.

టీమ్ ఇండియా: టీమ్ ఇండియా విజయం కోసం ప్రత్యేక ప్రార్థనలు.. ఎక్కడ?

మదురైలో భారత క్రికెట్ అభిమానులు టీమిండియా విజయం కోసం ప్రార్థనలు చేస్తున్నారు

IND vs NZ: వన్డే ప్రపంచకప్‌లో భారత్-న్యూజిలాండ్ మధ్య తొలి సెమీ ఫైనల్ మ్యాచ్ నేడు జరగనుంది. ముంబైలోని వాంఖడే స్టేడియం వేదికగా జరిగే ఈ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా గెలిచి ఫైనల్‌కు చేరాలని భారత అభిమానులు కోరుకుంటున్నారు. ఈ మెగా టోర్నీలో ఇప్పటి వరకు 9 విజయాలు సాధించిన రోహిత్ సేన తన జోరును కొనసాగించాలని క్రికెట్ అభిమానులు ఆశిస్తున్నారు. టీమ్ ఇండియా విజయం కోసం దేశంలోని పలు ప్రాంతాల్లో ప్రార్థనలు, పూజలు నిర్వహిస్తున్నారు.

మదురై జల్లికట్టు రోటరీ క్లబ్ ఆధ్వర్యంలో…
ప్రపంచకప్ సెమీఫైనల్‌లో భారత్ విజయం సాధించాలని ఆకాంక్షిస్తూ తమిళనాడులోని మధురైలో ప్రత్యేక పూజలు నిర్వహించారు. మధురై జల్లికట్టు రోటరీ క్లబ్ ఆధ్వర్యంలో నిర్వహించిన ఈ పూజా కార్యక్రమంలో క్రికెట్ అభిమానులు పెద్ద సంఖ్యలో పాల్గొన్నారు. మదురై జల్లికట్టు రోటరీ క్లబ్ ప్రెసిడెంట్ బల్లు తమ ప్రార్థనలకు ఫలించి టీమిండియా విజయం సాధిస్తుందన్న నమ్మకాన్ని వ్యక్తం చేశారు. ANI వార్తా సంస్థతో మాట్లాడుతూ, ఆశావాద దృక్పథం మరియు లోతైన దేశభక్తితో వారు చేసే ప్రార్థనలు టీమ్ ఇండియాకు విజయాన్ని తెస్తాయని అన్నారు. మన జట్టు విజయం సాధించి దేశం గర్వించేలా చేయాలని ఆకాంక్షించారు.

ఉదయం నుంచి బిజీ వాతావరణం నెలకొంది
ఈ ఉదయం ముంబైలోని ప్రముఖ సిద్ధివినాయకుడి ఆలయంలో టీమిండియా అభిమానులు ప్రత్యేక పూజలు కూడా చేశారు. ఈసారి టీమిండియా అద్భుతంగా ఆడుతోందని, ప్రపంచకప్ టైటిల్ గెలవడం ఖాయమని అభిమానులు విశ్వాసం వ్యక్తం చేశారు. మరోవైపు వాంఖడే స్టేడియంలో ఉదయం నుంచి సందడి వాతావరణం నెలకొంది. మధ్యాహ్నానికే మ్యాచ్ ప్రారంభమైనా.. ఉదయం నుంచే ప్రేక్షకులు స్టేడియానికి చేరుకుంటున్నారు. జాతీయ పతకం, ప్రపంచకప్ ప్రోటోటైప్ అంటూ టీమ్ ఇండియాకు మద్దతుగా నినాదాలు చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *