సల్మాన్ ఖాన్: బాలీవుడ్ స్టార్‌కి మళ్లీ బెదిరింపు…పోలీసు భద్రత సమీక్ష

బాలీవుడ్ నటుడు సల్మాన్ ఖాన్ కు మరోసారి జైలు శిక్ష పడిన గ్యాంగ్ స్టర్ లారెన్స్ బిష్ణోయ్ నుంచి బెదిరింపు వచ్చింది. గ్యాంగ్‌స్టర్ లారెన్స్ బిష్ణోయ్ ఖాతా నుండి బాలీవుడ్ నటుడికి ఫేస్‌బుక్‌లో బెదిరింపులు రావడంతో ముంబై పోలీసులు మంగళవారం సల్మాన్ ఖాన్‌కు భద్రతను సమీక్షించారు.

సల్మాన్ ఖాన్: బాలీవుడ్ స్టార్‌కి మళ్లీ బెదిరింపు…పోలీసు భద్రతా సమీక్ష

సల్మాన్ ఖాన్

సల్మాన్ ఖాన్: బాలీవుడ్ ప్రముఖ నటుడు సల్మాన్ ఖాన్‌కు జైలు శిక్ష పడిన గ్యాంగ్‌స్టర్ లారెన్స్ బిష్ణోయ్ నుంచి మరోసారి బెదిరింపు వచ్చింది. గ్యాంగ్‌స్టర్ లారెన్స్ బిష్ణోయ్ ఖాతా ద్వారా బాలీవుడ్ నటుడికి ఫేస్‌బుక్‌లో బెదిరింపు రావడంతో ముంబై పోలీసులు మంగళవారం సల్మాన్ ఖాన్‌కు భద్రతను సమీక్షించారు. లారెన్స్ బిష్ణోయ్ ప్రస్తుతం నేషనల్ ఇన్వెస్టిగేషన్ ఏజెన్సీ దర్యాప్తు చేసిన డ్రగ్స్ స్మగ్లింగ్ కేసులో జైలులో ఉన్నారు. పంజాబీ గాయకుడు గిప్పీ గ్రేవాల్‌పై ఫేస్‌బుక్ పోస్ట్ సల్మాన్ ఖాన్ వాంకోవర్ నివాసంపై ఇటీవల జరిగిన దాడి గురించి హెచ్చరించింది.

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలు 2023 : కాయ్ రాజా కాయ్…తెలంగాణ ఎన్నికలపై బెట్టింగ్

“మీకు కావలసిన దేశానికి పారిపోండి, అయితే గుర్తుంచుకోండి, మరణానికి వీసా అవసరం లేదు” అని గ్యాంగ్‌స్టర్ లారెన్స్ హెచ్చరించాడు. బెదిరింపు గురించి తెలుసుకున్న ముంబై పోలీసులు వెంటనే సల్మాన్ ఖాన్ భద్రతా ఏర్పాట్లను సమీక్షించారు. ఈ ఏడాది మార్చిలో సల్మాన్ ఖాన్‌కు లారెన్స్ బిష్ణోయ్ గ్యాంగ్ నుండి హత్య బెదిరింపు ఇమెయిల్ వచ్చింది మరియు అతని భద్రతను కట్టుదిట్టం చేశారు. సల్మాన్ ఖాన్‌కు గతంలోనూ హత్య బెదిరింపులు వచ్చాయి.

ఇంకా చదవండి: తెలంగాణ అసెంబ్లీ ఎన్నికలు 2023: గ్రామాల్లో అత్యధికం…నగరాల్లో అత్యల్పం…గత ఎన్నికల్లో ఓటింగ్ విధానం ఇదే.

యూకేలో మెడిసిన్ చదువుతున్న ఓ భారతీయ విద్యార్థి మెయిల్ ద్వారా బెదిరింపులకు పాల్పడ్డాడు. దీంతో ముంబై పోలీసులు విద్యార్థిపై లుక్ అవుట్ సర్క్యులర్ జారీ చేశారు. సల్మాన్ ఖాన్ లారెన్స్ బిష్ణోయ్ గ్యాంగ్ నుంచి చాలా కాలంగా బెదిరింపులు ఎదుర్కొంటున్నారు. అతడికి పలుమార్లు హత్య బెదిరింపులు వచ్చాయి.

ఇంకా చదవండి: పోలీసుల దాడులు: భైంసాలో అర్ధరాత్రి తీవ్ర ఉద్రిక్తత.. బీజేపీ అభ్యర్థి బంధువు ఇంటిపై ఎఫ్‌ఎస్‌టీ బృందంతో పోలీసుల దాడులు

ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా సల్మాన్ బుల్లెట్ ప్రూఫ్ ఎస్ యూవీని కొనుగోలు చేశాడు. ఈ ఏడాది మార్చిలో, గ్యాంగ్‌స్టర్ లారెన్స్ బిష్ణోయ్ ఒక ఇంటర్వ్యూలో సల్మాన్ ఖాన్‌ను చంపడమే తన జీవిత లక్ష్యమని చెప్పాడు. కృష్ణజింకను చంపినందుకు తన వర్గానికి క్షమాపణ చెప్పినప్పుడే అది ముగుస్తుందని ఆయన అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *