గుంటూరు కారం: ‘కుర్చి మడతపెట్టి’ పాట ఇదిగో… థియేటర్లు షేక్ అవుతాయి…

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 07:56 PM

హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్ పతాకంపై మహేష్ బాబు హీరోగా తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. మహేష్, త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న మూడో సినిమా ఇది. ఇటీవలే షూటింగ్ పూర్తయింది. ఇది జనవరి 12, 2024న సంక్రాంతి సందర్భంగా ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదల కానుంది.

గుంటూరు కారం: 'కుర్చి మడతపెట్టి' పాట ఇదిగో... థియేటర్లు షేక్ అవుతాయి...

మహేశ్‌బాబు హీరోగా హారిక అండ్ హాసిని క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై రూపొందుతున్న చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’. మహేష్, త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కాంబినేషన్‌లో వస్తున్న మూడో సినిమా ఇది. ఇటీవలే షూటింగ్ పూర్తయింది. సంక్రాంతి 2024, జనవరి 12న ప్రపంచవ్యాప్తంగా భారీ స్థాయిలో విడుదల అవుతుంది. ఇప్పటికే దమ్ మసాలా, హే బేబీ అనే రెండు పాటలు విడుదలయ్యాయి. మహేష్ పర్ఫెక్ట్ మాస్ యాంగిల్ లో కనిపిస్తాడు. ఈ పండుగకు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా రమణ గాడి రుబాబు బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ హిట్ అవుతుందని మేకర్స్ చెబుతున్నారు. ఈ చిత్రంలోని మూడో పాట హై ఓల్టేజ్‌ మాస్‌ నంబర్‌ ‘కుర్చి మడతపెట్టి’ని థమన్‌ విడుదల చేశారు. న్యూ ఇయర్ వేడుకలను మరింత మాస్ అండ్ ఎనర్జిటిక్ గా మార్చాలనే లక్ష్యంతో చిత్ర బృందం ఈ పాటను విడుదల చేసింది. ఈ పాటలో గ్రూవీ బీట్ మరియు గ్రామీణ ప్రాంతాల్లో మనం వినే జానపద శైలి సాహిత్యం ఉంది. రామజోగయ్య శాస్రీ సాహిత్యం అందించారు. తమనా సంగీతం అందించారు.

GK-SongStill3.jpg

‘రాజమండ్రి రాగ మంజరి… అమ్మమ్మ పేరు తెల్వనోల్లు నం మేస్త్రి’.. “తూనీగ”. నడుము లో తూటాలెట్టి.. తుపాకీ పేలుడు తింగరి చిట్టి… మగజాతినట్ట మడతపెట్టి..’’ లాంటి మాటలతో సూపర్ స్టార్ కృష్ణ 80ల నాటి క్లాసిక్ మాస్ చిత్రాలను గుర్తుకు తెచ్చారు. శ్రీలీల, మీనాక్షి చౌదరి ఈ సినిమాలో నటీనటులుగా నటిస్తున్నారు. శ్రీలీల మరియు మహేషాల నృత్యం ఎనర్జిటిక్‌గా మరియు మంచి సౌలభ్యాన్ని కలిగి ఉంది. ఈ స్టెప్పులకు థియేటర్లు దద్దరిల్లక తప్పదని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 07:56 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *