టిల్లుతో అనుబంధించబడిన ‘డేగ’

ఈ సంక్రాంతికి 5 సినిమాలు రానున్నాయి. ఒక్కటి కూడా వాయిదా వేస్తే బాగుంటుందనేది అందరి ఉద్దేశం. అయితే ఆ వ్యక్తి ఎవరు? అన్నది పెద్ద ప్రశ్న. ‘డేగ’, ‘నా సమిరంగా’ చిత్రాలకు మాత్రమే వాయిదా పడే అవకాశాలు కనిపిస్తున్నాయి. ఈ రెండింటిలో ఈగిల్‌కే ఎక్కువ అవకాశాలు ఉన్నాయి. ఎందుకంటే డేగ సినిమాకు థియేట‌రికేతర బిజినెస్ ఇప్ప‌టి వ‌ర‌కూ జ‌ర‌గ‌లేదు. సో.. ఆ సినిమానే వాయిదా వేయొచ్చు.

ఈగిల్‌కి ముందు 2 తేదీలు ఉన్నాయి. జనవరి 26న రావచ్చు.. లేకపోతే ఫిబ్రవరి 2 కూడా ఖాళీ. కానీ నిర్మాత మాత్రం ఫిబ్రవరి 9న వచ్చేందుకు సిద్ధమని విచిత్రంగా చెబుతున్నట్లు తెలుస్తోంది.ఆ రోజున ‘తిల్లు స్వ్కేర్’ సినిమా రెడీ అయింది. టిల్లూ ఎప్పుడో రావాలి. కానీ… సోలో రిలీజ్ డేట్ ఆలస్యమైంది. అయితే అదే రోజు వస్తామని ఈగిల్ టీమ్ చెబుతోంది. సంక్రాంతికి ఏ సినిమా అయినా తమ సినిమాను వాయిదా వేసుకుంటే ఆ సినిమాకు సోలో రిలీజ్ డేట్ ఇచ్చేలా చూస్తామని దిల్ రాజు అన్నారు. మరి ఇప్పుడు టిల్లు నిర్మాత నాగ వంశీని ఒప్పిస్తాడా? విషయం ఏంటంటే.. నాగవంశీ సినిమా `గుంటూరు కారం’ ఈ సంక్రాంతికి రాబోతోంది. సంక్రాంతిని ఎలాగూ క్యాష్ చేసుకుంటున్నాడు కాబట్టి… ఫిబ్రవరి 9.. ఈగల్‌కి వదిలేయడం సాకుగా కనిపిస్తోంది. లేకుంటే జనవరి 26, ఫిబ్రవరి 2 తేదీలను టిల్లు ఎందుకు అడుగుతున్నాడో ఎవరికీ అర్థం కాదు.. బహుశా… సినిమాను వాయిదా వేయకూడదని ఇలా లిటిగేషన్ వేస్తామా..? ఈరోజు రాత్రి 8 గంటలకు నిర్మాతల మండలి అత్యవసర సమావేశం ఏర్పాటు చేసింది. ఈ భేటీలో సంక్రాంతి సినిమాలు, వాయిదా పడిన సినిమాకు సంబంధించిన కీలక సమాచారం బయటకు వచ్చే అవకాశం ఉంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ టిల్లుతో అనుబంధించబడిన ‘డేగ’ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *