జై హనుమాన్: రాముడిగా మహేష్ బాబు. ఆంజనేయుడిగా చిరంజీవి

గుంటూరుకారం, నా సమిరంగా, సైంధవ్ వంటి మూడు భారీ చిత్రాలతో పోటీ పడుతూ సంక్రాంతి రోజున థియేటర్లలోకి వచ్చిన హనుమంతరావు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఎంతటి ప్రకంపనలు సృష్టించిందో, ఇంకా ప్రకంపనలు సృష్టిస్తోందో అందరికీ తెలిసిందే. చిన్న సినిమాగా వచ్చిన హనుమాన్ అంచనాలకు మించి బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అవ్వడంతో సీక్వెల్ గా వస్తున్న జై హనుమాన్ పై అంచనాలు ఓ రేంజ్ లో పెరిగాయి. ఈ క్రమంలో ఈ సినిమాపై రోజుకో వార్త వాస్తు సినిమాపై క్యూరియాసిటీని పెంచుతోంది. ముఖ్యంగా ‘రాముడికి హనుమంతుడు ఏం చెప్పాడు?’ ఇంత ఇంట్రెస్టింగ్‌ సౌండ్‌తో ‘జై హనుమాన్‌’పై ఆసక్తిని పెంచిన ప్రశాంత్‌ వర్మ.. సినిమాలోని ఓ అంశాన్ని ప్లాన్‌ చేసి అంచనాలను ఆకాశానికి ఎత్తేస్తున్నాడు. దీంతో జై హనుమాన్ సినిమాలో హనుమంతుడిగా, శ్రీరాముడిగా ఎవరు నటిస్తారు అంటూ సోషల్ మీడియాలో జోరుగా వార్తలు వస్తున్నాయి. చక్రాలు తిరుగుతున్నాయి. ఈ పాత్రల్లో బాలీవుడ్ నటీనటులు నటిస్తున్నారనే వార్త కూడా వైరల్ అవుతోంది.

జై హనుమాన్ సినిమాలో ఓ పెద్ద స్టార్ హీరో లీడ్ రోల్ పోషిస్తాడని చెబుతూ వస్తున్న ప్రశాంత్ వర్మ తాజాగా ఓ మీడియా ఇంటర్వ్యూలో తన మనసులోని మాటను బయటపెట్టి సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తోంది. రామ్‌గా మహేష్‌బాబును, ఆంజనేయుడిగా చిరంజీవిని నటింపజేయాలనుకుంటున్నట్లు ప్రశాంత్ వర్మ మీడియాకు తెలిపారు, ఇప్పుడు ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. మనుమాన్ సినిమా కంటే జై హనుమాన్ ఉంటుంది. ఈ సినిమా స్కేల్ పెద్దది కాబట్టి, చెప్పుకోవడానికి చాలా విషయాలు ఉన్నాయి, అందుకే భక్తి భావాన్ని కలిగించే సత్తా ఉన్న ప్రముఖ నటుడి కోసం వెతుకుతున్నాను. అందుకు తగ్గట్టుగానే ఇమేజ్ ఉండాలని అన్నారు. ఆ జాబితాలో చిరంజీవి కూడా చేరే అవకాశం ఉందని ఆయన స్పష్టం చేశారు.

ఈ క్రమంలో ఇప్పటికే సోషల్ మీడియాలో చిరంజీవిని హనుమంతుడిగా, మహేష్ బాబుని రాముడిగా ఊహించుకుంటూ క్రియేట్ చేసిన ఎన్నో ఫోటోలు, వీడియోలు, ఎడిట్ లు చూసి, వారి ఫొటోలను కూడా కొన్ని రూపాల్లో రీక్రియేట్ చేయడం విశేషం. ప్రస్తుతం చిరంజీవి చాలా బిజీగా ఉన్నారని, రాజమౌళి సినిమా కోసం మహేష్ బాబు పనిచేస్తున్నారని, త్వరలో వారిని కలుస్తానని ఆయన పేర్కొన్నారు. ఏడాది కిందటే ‘జై హనుమాన్’ (జై హనుమాన్) పనులు ప్రారంభమయ్యాయని, కథ సిద్ధమైందని, ఎలా షూట్ చేయాలనే దానిపై క్లారిటీ రావాల్సి ఉందని, వీఎఫ్‌ఎక్స్‌తో సహా చాలా విషయాలు నేర్చుకోవాల్సి ఉందన్నారు. ఈ సినిమా నిర్మాణానంతర కార్యక్రమాలు ఇప్పటికే ప్రారంభమయ్యాయని, స్క్రిప్ట్ కూడా సిద్ధమైందని, జనవరి 22న అయోధ్య రామమందిరం ప్రారంభోత్సవం రోజున లాంఛనంగా షూటింగ్ ప్రారంభించామని తెలిపారు.

అయితే ఈ సినిమాలో నటించడానికి ఎంత పెద్ద స్టార్ హీరో అయినా నా స్క్రిప్ట్‌ను మార్చనని, వారి సలహాలు, అభిప్రాయాలు తీసుకుని తను అనుకున్న భారతీయ అగ్రహీరోల కథలన్నింటినీ సినిమాలుగా తీస్తానని ప్రశాంత్ వర్మ పట్టుబట్టారు. పథకం ప్రకారం వెళ్తారు. కొన్ని కథలు కేవలం కొత్త నటీనటులతోనే చేస్తానన్న వార్తల్లో నిజం లేదని, మహిళా ప్రాధాన్యత ఉన్న సినిమాలో సమంత చేస్తుందని ఆయన అన్నారు. ఇదిలా ఉంటే, మహేష్ బాబు రామ్‌గా, చిరంజీవి ఆంజనేయులుగా ఉన్న కాన్సెప్ట్ వినడానికి, అది తెరపై ఎలా ఉంటుందో ఊహించుకోవడానికి అద్భుతంగా ఉన్నప్పటికీ నెటిజన్లు మిక్స్‌డ్‌గా స్పందిస్తున్నారు. కింద బాగోలేదని కొందరు, నెవర్ బిఫోర్ అనే స్థాయిలో ఈ కాంబినేషన్ ఉందని మరికొందరు అంటున్నారు. రెండు నెలల తర్వాత ఈ వార్తలపై క్లారిటీ రానుంది. అప్పటి వరకు వెయిట్ అండ్ సీ.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 31, 2024 | 02:17 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *