నా భార్య మాటలు నిజమయ్యాయి: హీరో అశోక్ సెల్వన్

‘బ్లూస్టార్’ విజయంతో తన భార్య మాటలు నిజమయ్యాయని హీరో అశోక్ సెల్వన్ అన్నారు. చాలా కాలంగా చాలా సినిమాల్లో నటించినా థియేటర్లో ప్రేక్షకులు చప్పట్లు కొట్టి ఎంజాయ్ చేసిన సందర్భాలు లేవని, ఈ సినిమాలో ఆ కోరిక తీరిందని అన్నారు. జయకుమార్ దర్శకత్వంలో అశోక్ సెల్వన్, సంతను భాగ్యరాజ్, పృథ్వీ, కీర్తి పాండ్యన్, దివ్య తదితరులు నటించిన ‘బ్లూస్టార్’ గత వారం విడుదలై విజయవంతంగా ప్రదర్శింపబడుతోంది. దీంతో ఈ చిత్ర యూనిట్ సభ్యులు ఇటీవల చెన్నై నగరంలో సక్సెస్ మీట్ నిర్వహించారు. ఇందులో యూనిట్ సభ్యులందరూ పాల్గొన్నారు.

ఈ కార్యక్రమంలో అశోక్ సెల్వన్ మాట్లాడుతూ.. ‘ప్రేక్షకులు చప్పట్లు కొట్టి సినిమా చూసే సమయం వస్తుంది’ అని నా నిజజీవిత ప్రేమికుడు, భార్య కీర్తిపాండ్యన్ పదే పదే చెబుతుంటారు. ఆ మాటలు ఇప్పుడు నిజమయ్యాయి. ఏ థియేటర్ కి వెళ్లిన ప్రేక్షకులు ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని ఇంత పెద్ద సక్సెస్ చేసిన ప్రేక్షకులకు, మీడియా మిత్రులకు ప్రత్యేక కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తున్నాను అన్నారు.

శాంతను.jpg

మరో హీరో శాంతను మాట్లాడుతూ.. సక్సెస్ వార్త విని 5600 రోజులు అయ్యింది. ‘చక్కరకత్తి’ సినిమా తర్వాత విజయం కోసం వేయి కళ్లతో ఎదురుచూస్తున్నాను. ఇప్పటి వరకు ఇది ‘బ్లూస్టార్’ రూపంలో ఉండేది. ‘ఎంతో మందిని వెండితెరకు పరిచయం చేశాను. కానీ, నా కొడుకు సక్సెస్ కాలేడు’ అంటూ తండ్రి భాగ్యరాజ్ తీవ్ర మనస్తాపానికి గురై కన్నీరుమున్నీరయ్యారు. ఈ సినిమా అతని బాధను దూరం చేసింది. చిత్ర బృందానికి కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ లేఖ కూడా రాశారు. మా అమ్మ చాలా సంతోషించింది. చిన్న వయసులో క్రికెటర్‌ని కావాలనుకున్నా అది కుదరలేదు. ఈ సినిమాలో క్రికెటర్‌గా నటించడం నాకు చాలా ఆనందాన్ని కలిగించిందని అన్నారు. నిర్మాత పా.రంజిత్, దర్శకుడు జయకుమార్, హీరోయిన్ కీర్తిపాండ్యన్ తదితరులు మాట్లాడారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*శింబు, వరలక్ష్మి: శింబుతో వరలక్ష్మి శరత్‌కుమార్ పెళ్లి.. వారిద్దరూ ఎలా రియాక్ట్ అయ్యారు?

*******************************

‘లాల్ సలామ్’లో ధన్య బాలకృష్ణ కనిపించడం సంక్లిష్టంగా ఉందా?

****************************

*హనుమాన్: టాలీవుడ్ చరిత్రలో ఆల్ టైమ్ సంక్రాంతి బ్లాక్ బస్టర్ 92 ఏళ్ల రికార్డు

*******************************

*ఫ్యామిలీ స్టార్: ‘దేవర’ డేట్ ఫిక్స్ చేసిన ‘ఫ్యామిలీ స్టార్’… తారక్ ఫ్యాన్స్ అయోమయంలో

*******************************

*గద్దర్ అవార్డులు: సీఎం రేవంత్ రెడ్డి ప్రకటించిన గద్దర్ అవార్డులపై మంచు మోహన్ బాబు స్పందన..

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 02, 2024 | 09:33 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *