పారాచూట్ విఫలమైంది: సహాయం కోసం పంపిన పారాచూట్ విఫలమైంది మరియు ఐదుగురు మరణించారు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – మార్చి 09, 2024 | 08:07 AM

ఇజ్రాయెల్, హమాస్ మధ్య జరుగుతున్న యుద్ధం కారణంగా గాజా ప్రజలు అనేక ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నారు. కానీ ఐక్యరాజ్యసమితితో సహా చాలా దేశాలు అక్కడ లేని వారికి సహాయం చేయడానికి సహాయ ప్యాకేజీలను పంపుతాయి. అయితే ఇటీవల పంపిన ప్యాకేజీ కూడా చాలా మందికి విషాదంగా మారింది.

పారాచూట్ విఫలమైంది: సహాయం కోసం పంపిన పారాచూట్ విఫలమైంది మరియు ఐదుగురు మరణించారు

ఇజ్రాయెల్ మరియు హమాస్ (ఇజ్రాయెల్ హమాస్ యుద్ధం) మరియు గాజా పౌరుల మధ్య జరుగుతున్న యుద్ధం (గాజా ప్రజలు) అనేక ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నారు. అయినప్పటికీ, ఐక్యరాజ్యసమితితో సహా అనేక దేశాలు అక్కడ లేని వారికి సహాయం చేయడానికి సహాయ ప్యాకేజీలను పంపుతాయి. అయితే ఇటీవల పంపిన ప్యాకేజీ కూడా చాలా మందికి విషాదంగా మారింది. ప్యారాచూట్ ద్వారా ప్యాకేజీలను పంపినప్పుడు, అది విఫలమైంది మరియు ఆహారం కోసం వరుసలో ఉన్న పౌరులపై అకస్మాత్తుగా పడింది. ఈ ఘటనలో ఐదుగురు మృతి చెందగా పలువురు గాయపడ్డారు. ఉత్తర గాజాలోని శరణార్థుల శిబిరంలో శుక్రవారం ఈ ఘటన చోటుచేసుకుంది.

మరిన్ని తాజా వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: చైనా నిరుద్యోగం: చైనాలో పెరిగిన నిరుద్యోగం.. చెక్ పెట్టేందుకు వినూత్న పద్ధతి

ఈ ఘటనపై గాజా ప్రభుత్వ మీడియా స్పందించింది. ఎయిర్‌డ్రాప్‌లు పనికిరావని చెప్పారు. అంతేకాదు గాలి చుక్కలు ప్రచారం కోసమే తప్ప మానవతా సేవ కాదని వ్యాఖ్యానించింది. అంతేకాకుండా భూ సరిహద్దు ద్వారా ఆహారం, ఇతర సామగ్రిని అందించాలని విజ్ఞప్తి చేసింది. దీని వల్ల గాజన్ పౌరుల ప్రాణాలకు ఎలాంటి ప్రమాదం లేదని పేర్కొంది.

అదే సమయంలో పౌరుల ప్రాణాలను బలిగొన్న ఎయిర్‌డ్రాప్‌ను అమెరికా వదిలేసిందని కొన్ని నివేదికలు చెబుతున్నా.. అమెరికా దీనిని ఖండించింది. ఎయిర్‌డ్రాప్ కారణంగా ప్రాణాలు కోల్పోయిన పౌరుల కుటుంబాలకు అమెరికా సెంట్రల్ కమాండ్ సంతాపం తెలిపింది. కానీ గాజాలో ప్రతి నలుగురిలో ఒకరు ఆకలితో బాధపడుతున్నారని UN ఆఫీస్ ఫర్ ది కోఆర్డినేషన్ ఆఫ్ హ్యుమానిటేరియన్ అఫైర్స్ గత నెలలో తెలిపింది. యునైటెడ్ నేషన్స్ ఆర్గనైజేషన్ జనవరి 23 నుండి గాజాలోని అనేక ప్రాంతాలకు ఆహారాన్ని పంపిణీ చేస్తోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – మార్చి 09, 2024 | 08:07 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *