గుజరాత్: బీజేపీతో కలిసి వెళ్లాలని ఆప్ ఎమ్మెల్యే సూచించారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-12-15T07:13:54+05:30 IST

గుజరాత్ రాష్ట్ర ఆప్ జాతీయ కన్వీనర్ అరవింద్ కేజ్రీవాల్ నుంచి కొత్తగా ఎన్నికైన ఐదుగురు ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు…

గుజరాత్: బీజేపీతో కలిసి వెళ్లాలని ఆప్ ఎమ్మెల్యే సూచించారు

గుజరాత్ ఆప్ ఎమ్మెల్యేలు కేజ్రీవాల్‌ను కలిశారు

కేజ్రీవాల్‌తో గుజరాత్ ఆప్ ఎమ్మెల్యేలు సమావేశమయ్యారు

న్యూఢిల్లీ: గుజరాత్ రాష్ట్రం నుంచి కొత్తగా ఎన్నికైన ఐదుగురు ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు ఆప్ జాతీయ కన్వీనర్ అరవింద్ కేజ్రీవాల్‌ను ఆయన నివాసంలో కలిశారు.(గుజరాత్ ఆప్ ఎమ్మెల్యేలు) ఈ సమావేశంలో అనేక కీలక సమస్యలను పరిష్కరించుకునేందుకు బీజేపీతో కలిసి వెళ్లవచ్చని ఆప్ ఎమ్మెల్యే భూపత్ భయానీ మొదట సూచించారు. అయితే ఊహాగానాలన్నింటినీ పక్కనపెట్టి ఆప్ పార్టీపై అసంతృప్తి లేదని ఆయన స్పష్టం చేశారు. కేజ్రీవాల్‌ను కలిసిన వారిలో భయానీతో పాటు చైతర్‌భాయ్ వాసవ, హేమంత్‌భాయ్ హర్దాస్‌భాయ్, సుధీర్ బఘానీ, మక్వానా నారన్‌భాయ్ ఉన్నారు.

ఒక మర్యాదపూర్వక కాల్

ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ గుజరాత్ యూనిట్ అధ్యక్షుడు గోపాల్ ఇటాలియా, రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి మనోజ్ సొరాథియా, పార్టీ ముఖ్యమంత్రి అభ్యర్థి ఇసుదాన్ గాధ్వి మరియు ఇతర నాయకులు కొత్తగా ఎన్నికైన శాసనసభ్యులతో పాటు కేజ్రీవాల్‌ను కలిశారు. ఇటాలియా జాతీయ కన్వీనర్‌తో మర్యాదపూర్వకమైన సమావేశమని చెప్పారు.

యాప్ విస్తరణపై చర్చ

గుజరాత్ రాష్ట్రంలో ఆప్ పార్టీని మరింత విస్తరించే వ్యూహంపై చర్చించినట్లు ఆప్ వర్గాలు తెలిపాయి. వారు గుజరాత్ ప్రజలకు అవిశ్రాంతంగా సేవ చేస్తారని నేను భావిస్తున్నాను. వారికి నా శుభాకాంక్షలు తెలియజేస్తున్నాను” అని కేజ్రీవాల్ పార్టీ శాసనసభ్యుల ఫోటోతో పాటు ట్వీట్ చేశారు. ఇటీవల ముగిసిన గుజరాత్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో ఆప్ ఐదు సీట్లు గెలుచుకుని దాదాపు 13 శాతం ఓట్లను సాధించింది. పార్టీ ఎన్నికల వ్యూహకర్త సందీప్ పాఠక్ కూడా సభ్యుడు. ఈ సమావేశానికి రాజ్యసభ కూడా హాజరైనట్లు పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-12-15T07:13:55+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *