ఏపీ ఇంటర్ రీ వెరిఫికేషన్, రీ కౌంటింగ్ ఫలితాలు..

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఇంటర్ పరీక్షల రీ వెరిఫికేషన్, రీ కౌంటింగ్ ఫలితాలు ఈరోజు విడుదలయ్యాయి. ఈ మేరకు రీకౌంటింగ్‌, రీవెరిఫికేషన్‌కు దరఖాస్తు చేసుకున్న అభ్యర్థులు తమ ఫలితాలను అధికారిక వెబ్‌సైట్‌లో చూసుకోవచ్చని అధికారులు సూచించారు. పుట్టిన తేదీ, రోల్ నంబర్, రసీదు సంఖ్య వంటి వివరాలు

ఏపీ ఇంటర్ ఫలితాలు: ఏపీలో ఇంటర్ రీ వెరిఫికేషన్, రీ కౌంటింగ్ ఫలితాలు విడుదల..

AP ఇంటర్ ఫలితాలు: ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఇంటర్ పరీక్షల రీ వెరిఫికేషన్, రీ కౌంటింగ్ ఫలితాలు ఈరోజు విడుదలయ్యాయి. ఈ మేరకు రీకౌంటింగ్‌, రీవెరిఫికేషన్‌కు దరఖాస్తు చేసుకున్న అభ్యర్థులు తమ ఫలితాలను అధికారిక వెబ్‌సైట్‌లో చూసుకోవచ్చని అధికారులు సూచించారు. పుట్టిన తేదీ, రోల్ నంబర్, రసీదు నంబర్ వంటి వివరాలను అందించడం ద్వారా ఫలితాలను తనిఖీ చేసుకోవచ్చని వెల్లడించారు.

రీకౌంటింగ్ మరియు రీవెరిఫికేషన్ ఫలితాలను ఎలా తనిఖీ చేయాలి (AP ఇంటర్ ఫలితాలు)

ఇంటర్ రీవెరిఫికేషన్, రీకౌంటింగ్ ఫలితాల కోసం ముందుగా అధికారిక వెబ్‌సైట్ -https://bie.ap.gov.in/ని సందర్శించండి.

ఆపై హోమ్‌పేజీలో కనిపించే ‘రీకౌంటింగ్(RC)& Reverification(RV) ఫలితాల కోసం లింక్ ఉంటుంది. దానిపై క్లిక్ చేయండి.

ఫలితం లింక్‌పై క్లిక్ చేయడం ద్వారా లాగిన్‌తో కొత్త పేజీ తెరవబడుతుంది.

అభ్యర్థులు లాగిన్ పేజీలో వారి రూల్ నంబర్, రిజిస్ట్రేషన్ నంబర్ లేదా రసీదు నంబర్, పుట్టిన తేదీ వివరాలను నమోదు చేయాలి.

ఆపై ‘ఫలితాలు’ బటన్‌పై క్లిక్ చేయండి. ఇప్పుడు ఫలితాలు కంప్యూటర్ హోమ్ స్క్రీన్‌పై కనిపిస్తాయి.

ఫలితాల కాపీని ప్రింట్ లేదా స్క్రీన్‌షాట్ తీసుకోండి మరియు భవిష్యత్తు సూచన కోసం ఉంచండి.

ఏవైనా సమస్యలుంటే టోల్ ఫ్రీ నంబర్ 18004257635కు కాల్ చేయండి.

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో ఇంటర్మీడియట్ సెకండియర్ ఫలితాలు ఏప్రిల్ 26న విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే.ఇంటర్మీడియట్ జనరల్, ఒకేషనల్ సెకండియర్ పరీక్షల ఫలితాలు ఒకేసారి విడుదలయ్యాయి. ఈ ఏడాది ఇంటర్ ప్రథమ సంవత్సరం పరీక్షలకు 4 లక్షల 84 వేల మంది, ఇంటర్ ద్వితీయ సంవత్సరం పరీక్షలకు 5 లక్షల 19 వేల మంది విద్యార్థులు హాజరయ్యారు. ఇంటర్ ప్రథమ సంవత్సరంలో 61 శాతం మంది విద్యార్థులు ఉత్తీర్ణులయ్యారు. 2,66,322 మంది ఉత్తీర్ణులయ్యారు. ద్వితీయ సంవత్సరానికి సంబంధించి మొత్తం 72 శాతం మంది ఉత్తీర్ణులయ్యారు. ఫలితాల్లో 83 శాతం ఉత్తీర్ణతతో కృష్ణా జిల్లా ప్రథమ స్థానంలో, 78 శాతం ఉత్తీర్ణతతో గుంటూరు జిల్లా రెండో స్థానంలో, 77 శాతం ఉత్తీర్ణతతో పశ్చిమగోదావరి జిల్లా మూడో స్థానంలో నిలిచాయి.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *