టాటా మోటార్ ఆల్ట్రోజ్: టాటా మోటార్స్ సిఎన్‌జి వెర్షన్‌ను విడుదల చేసింది.. ధర కూడా తక్కువ

టాటా మోటార్ ఆల్ట్రోజ్

టాటా మోటార్ ఆల్ట్రోజ్: ప్రముఖ ఆటోమొబైల్ కంపెనీ టాటా మోటార్స్ తన ప్రీమియం హ్యాచ్‌బ్యాక్ ఆల్ట్రోజ్‌ను CNG వెర్షన్‌లో మార్కెట్లోకి విడుదల చేసింది. Altroz ​​CNG పేరుతో విడుదలైన ఈ కారు 6 వేరియంట్లలో అందుబాటులో ఉంది. ఈ కారు ప్రారంభ ధర రూ.7.55 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్) అని కంపెనీ తెలిపింది. కాగా, హై ఎండ్ వేరియంట్ ధర రూ. 10.55 లక్షలుగా నిర్ణయించినట్లు టాటా మోటార్స్ పేర్కొంది.

టాటా ఆల్ట్రోజ్ iCNG ప్రారంభించబడింది, ధరలు రూ. 7.55 లక్షల నుండి ప్రారంభమవుతాయి

అధునాతన ఫీచర్లు (టాటా మోటార్ ఆల్ట్రోజ్)

టాటా మోటార్స్ తాజా కారులో అధునాతన ఫీచర్లు ఉన్నాయి. ట్విన్ సిలిండర్ CNG టెక్నాలజీతో వస్తున్న ఆల్ట్రోజ్ ఎలక్ట్రిక్ సన్‌రూఫ్‌ని కలిగి ఉంది, ఇది వాయిస్ అసిస్టెంట్, వైర్‌లెస్ ఛార్జర్, ఎయిర్ ప్యూరిఫైయర్ మొదలైన వాటితో తెరుచుకుంటుంది. ఇది లగేజ్ ఏరియా కింద ట్విన్ CNG సిలిండర్‌లను కలిగి ఉంది. ప్రొజెక్టర్ హెడ్‌ల్యాంప్స్, ఎల్‌ఈడీ డీఆర్‌ఎల్‌లు, ఆర్16 డైమండ్ కట్ అల్లాయ్ వీల్స్, 8-స్పీకర్ టచ్ స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ సిస్టమ్ వంటి ఫీచర్లు ఇందులో ఉన్నాయని కంపెనీ వెల్లడించింది. కొత్త ఆల్ట్రోజ్ మూడు రంగులలో వస్తుంది. ఒపెరా బ్లూ, డౌన్‌టౌన్ రెడ్, ఆర్కేడ్ గ్రే రంగులు అందుబాటులో ఉన్నాయి.

టాటా ఆల్ట్రోజ్ iCNG ప్రారంభించబడింది, ధరలు రూ. 7.55 లక్షల నుండి ప్రారంభమవుతాయి

కస్టమర్లను ఆకట్టుకోవడానికి

ప్రత్యామ్నాయ ఇంధనం వైపు వినియోగదారులు ఎక్కువగా చూస్తున్నారని.. ముఖ్యంగా ఆర్థికంగా, పర్యావరణానికి అనుకూలమైన వాహనాలు కావాలని టాటా మోటార్స్ తెలిపింది. అందుకే ఇది విస్తృతంగా అందుబాటులో ఉన్న మరియు సరసమైన CNG వేరియంట్ ఆల్ట్రోజ్‌ను విడుదల చేస్తున్నట్లు ప్రకటించింది. CNG వాహనాన్ని ఎంచుకోవడం ద్వారా, కొన్ని ఫీచర్లు మరియు బూట్ స్పేస్‌పై రాజీ పడాల్సిన అవసరం లేదు. ఇలాంటి సందేహాలను గతేడాది జనవరిలోనే ఐసీఎన్‌జీ టెక్నాలజీ ద్వారా నివృత్తి చేశారు. ట్విన్-సిలిండర్ టెక్నాలజీ మరియు అత్యాధునిక ఫీచర్లు వ్యక్తిగత వినియోగదారులను ఆకట్టుకుంటాయని టాటా మోటార్స్ నమ్మకంగా ఉంది.

పోస్ట్ టాటా మోటార్ ఆల్ట్రోజ్: టాటా మోటార్స్ సిఎన్‌జి వెర్షన్‌ను విడుదల చేసింది.. ధర కూడా తక్కువ మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *