మంచు లక్ష్మి: ఈ పదేళ్లలో నేను మరో స్థాయిలో ఉన్నాను.. తెరవెనుక ఎందుకు ఉండాలి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-06T15:08:43+05:30 IST

తెలుగు సినిమా నిర్మాతలపై మంచు లక్ష్మీ ప్రసన్న వ్యాఖ్యానించారు. ఇంత మంది ప్రతిభ ఉన్న తెలుగు అమ్మాయిలు ఉండగా హీరోయిన్లుగా ఎందుకు ప్రోత్సహించడం లేదని ప్రశ్నించింది. అంతేకాదు హాలీవుడ్‌లో ఉంటే మరో స్థాయిలో ఉండేవాడినని వైరల్‌ కామెంట్స్‌ చేశాడు.

మంచు లక్ష్మి: ఈ పదేళ్లలో నేను మరో స్థాయిలో ఉన్నాను.. తెరవెనుక ఎందుకు ఉండాలి!

తెలుగు సినిమా నిర్మాతలపై మంచు లక్ష్మీ ప్రసన్న వ్యాఖ్యానించారు. తెలుగులో ఎంతో మంది టాలెంటెడ్ హీరోయిన్లు ఉండగా వారిని ఎందుకు ప్రోత్సహించడం లేదని ప్రశ్నించింది. అంతేకాదు హాలీవుడ్‌లో ఉంటే మరో స్థాయిలో ఉండేవాడినని వైరల్‌ కామెంట్స్‌ చేశాడు. తాజాగా ఓ ఛానెల్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో లక్ష్మి ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేసింది. (మంచు లక్ష్మి వైరల్ కామెంట్స్)

‘నువ్వు హాలీవుడ్‌లో ఓ సిరీస్‌, సినిమా చేశావు. అక్కడే ఉండి ఉంటే కెరీర్ మరోలా ఉండేది కాదేమో. మా తెలుగమ్మాయి హాలీవుడ్‌లో రాణిస్తోందని మేం కూడా గర్వంగా చెప్పుకునేవాళ్లం’’ అని యాంకర్‌ ప్రశ్నకు మంచు లక్ష్మీప్రసన్న మాట్లాడుతూ.. ‘‘నేను సీరియల్స్‌, సినిమా చేసి హాలీవుడ్‌ని వదిలి వెళ్లలేదు. నేను హాలీవుడ్ నటుడిని. కాసేపటికి అక్కడ వదిలేసి ఇక్కడికి వచ్చింది ఖర్మ. పదేళ్లు అక్కడే ఉండి ఉంటే ఎక్కడో ఉండేవాడిని. నాకు బిడ్డ పుట్టాలని అనుకున్నప్పుడు, నేను ఇండియాకు రావాలని నిర్ణయించుకున్నాను. పిల్లల పట్ల ఉన్న సౌలభ్యం మరియు శ్రద్ధ మరెక్కడా లేదు. ఇప్పుడు పాప వయసు తొమ్మిదేళ్లు. మాకు రెక్కలు కూడా ఉన్నాయి. అందుకే ఇతర అవకాశాల కోసం ఎదురు చూస్తున్నాం. దేవుడు మళ్లీ విదేశాలకు వెళ్లే అవకాశం కల్పిస్తే ఒక్క క్షణం కూడా ఆలోచించకుండా ఫ్లైట్ ఎక్కుతాను’’ అన్నారు.

ఓ వైపు సినిమాలు, ప్రొడక్షన్, టీవీ షోలతో బిజీగా ఉన్న మంచు లక్ష్మి తెలుగు హీరోయిన్లు తమ అవకాశాలపై ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. టాలెంట్ ఉన్నా అవకాశాలు రావడం లేదని భావోద్వేగానికి గురవుతున్నారు. “మేకర్స్ మాత్రమే కాదు తెలుగు ప్రేక్షకులు కూడా ఈ విషయం ఆలోచించాలి.. మన వాళ్ళు ఇతర రాష్ట్రాల హీరోయిన్లను ఎక్కువగా సపోర్ట్ చేస్తున్నారు.. తెలుగు హీరోయిన్స్ ని సపోర్ట్ చేయడం లేదు.. ఒక్క పర్సెంట్ అయినా ప్రేమించినా ఎక్కడో ఉంటారు.. నీహారిక, మధు. షాలిని,బిందుమాధవి,శివాని,శివాత్మిక ఇలా అందరూ కరువయ్యారు.అవకాశాలు ఎందుకు రావడం లేదు.మేకర్స్ ఒక్కసారి ఆలోచించండి.నిర్మాణ సంస్థలు మనవే.కానీ హీరోయిన్లు ఇతర రాష్ట్రాలవారా..నిర్మాత బిడ్డగా పుడితే వెనకడుగు వేయాలా. ఆ సన్నివేశాలు తెరపై కనిపించకూడదా.. న్యాయం ఎక్కడుంది అంటూ మంచు లక్ష్మీ ప్రసన్న ఆమె వ్యాఖ్యలను సమర్థిస్తున్నారు నెటిజన్లు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-06T15:09:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *