ఖుషి: సమంతా, విజయ్.. పాట ఏదైనా సరే.. పోస్టర్‌తోనే వదిలేశారు..

విజయ్ దేవరకొండ, సమంత జంటగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘కుషి’. సినిమాలకు విరామం ఇస్తున్నట్లు సమంత ప్రకటించిన నేపథ్యంలో విజయ్ దేవరకొండకు ఈ సినిమా చాలా కీలకం. ‘లైగర్’ తర్వాత విజయ్ చేస్తున్న సినిమా ఇదే. ‘లైగర్’తో కోల్పోయిన గౌరవాన్ని తిరిగి ఇచ్చేలా ‘ఖుషి’ సినిమా ఉంటుందని విజయ్ భావిస్తున్నాడు. ఆ రేంజ్ ప్రకారం.. ఈ సినిమాపై ఇప్పటికే భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ఇటీవల విడుదలైన ఫస్ట్ సింగిల్ ‘నా రోజా నువ్వే’ (నా రోజా నువ్వే) సంచలనం సృష్టిస్తోంది. ఈ పాట ఇప్పటికీ టాప్ ట్రెండింగ్‌లో ఉండటం విశేషం. లవ్ స్టోరీలు, ఎమోషనల్ స్టోరీలు చేయడంలో శివ నిర్వాణ మార్క్ ఎలా ఉంటుందో అందరికీ తెలిసిందే. ఈ సినిమాతో మరోసారి శివ నిర్వాణ తన మ్యాజిక్ చూపించేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు. మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన తాజా అప్‌డేట్‌ను మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

‘ఖుషి’ సినిమాలోని ఆరాధ్య అనే పాటను విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు. ఇందులో సమంత, విజయ్ చాలా కూల్ గా కనిపిస్తున్నారు. ఒకరి చేతులు ఒకరు పట్టుకుని నవ్వుతూ కనిపిస్తారు. ‘ఆరాధ్య’ పేరుతో రూపొందిన ఈ పాట ప్రోమోను సోమవారం, పూర్తి పాటను బుధవారం (జూలై 12) విడుదల చేయనున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు. అయితే ఈ సాంగ్ అప్ డేట్ ఏంటంటే.. అయితే రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్ ఇప్పుడు హాట్ టాపిక్ గా మారుతోంది. సమంత, విజయ్ కెమిస్ట్రీ అద్భుతంగా ఉందని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ పోస్టర్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. (కుషి రెండవ సింగిల్ అప్‌డేట్)

Kushi.jpg

ఇక ఇప్పటికే ఈ సినిమాకు సంబంధించి వచ్చిన ‘నా రోజా నువ్వే’ పాట యూట్యూబ్‌లో సంచలనంగా మారింది. ఈ పాట ఇప్పుడు వంద మిలియన్లకు చేరువైంది. ఇప్పుడు ఈ సెకండ్ సింగిల్ ‘ఆరాధ్య’తో ‘ఖుషి’ సినిమా మరోసారి ట్రెండ్ అవ్వడం ఖాయం. ఆరాధ్య పాట కూడా చార్ట్ బస్టర్ లిస్ట్‌లో చేరుతుందని మేకర్స్ చెబుతున్నారు. ఈ చిత్రానికి హేషమ్ అబ్దుల్ వహాబ్ సంగీతం అందిస్తుండగా, సెప్టెంబర్ 1న ప్రపంచవ్యాప్తంగా తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

*******************************************

****************************************

****************************************

****************************************

*******************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-08T21:39:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *