శ్రవణ్ రెడ్డి: ‘డర్టీ హరి’, ‘మంగళవరం’.. రూట్ మ్యాప్ రెడీ..

క్రికెటర్ కావాలన్నది అతని కల. కానీ కొన్ని కారణాల వల్ల ఆ క్రీడలో తన కలను సాకారం చేసుకునే అవకాశాలు లేకపోగా.. ఇప్పుడు సినీ పరిశ్రమపై దృష్టి పెట్టాడు. అయితే సినీ పరిశ్రమలో రాజ్యమేలుతున్న వారసత్వాన్ని సవాలు చేసే ధైర్యం లేకుంటే ‘ఛలో ముంబై’ అంటూ టీవీ రంగాన్ని టార్గెట్ చేశాడు. హైదరాబాదీ హిందీ భాషకు మరింత పదును పెట్టి… తనని తాను నిలబెట్టుకున్నాడు. హిందీ టెలివిజన్ పరిశ్రమలో తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. హైదరాబాద్ లోనే పుట్టి పెరిగిన ఆ తెలుగు కుర్రాడి పేరు శ్రవణ్ రెడ్డి, ముంబైలో తన ఉనికిని నిరూపించుకుని తెలుగు నిర్మాతల దృష్టిని ఆకర్షిస్తున్నాడు.

‘దోస్తీ యారియా మన్మార్జియాన్’, ‘థింకిస్థాన్ సీజన్ 1 మరియు 2’ వంటి వెబ్ సిరీస్‌లతో దేశవ్యాప్తంగా పేరు తెచ్చుకున్న శ్రవణ్ రెడ్డి ఇప్పుడు తెలుగు సినిమాలపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాలనుకుంటున్నాడు. ఎం.ఎస్.రాజు ‘డర్టీ హరి’ సినిమాతో.. శ్రవణ్ రెడ్డి ఎవరు? ఆరం తీసే రేంజ్ లో సత్తా చాటిన ఈ కుర్రాడు.. ప్రస్తుతం అజయ్ భూపతి దర్శకత్వంలో రూపొందుతున్న ‘మంగళవారం’ (మంగళవారం)తో మరోసారి సత్తా చాటేందుకు సిద్ధమవుతున్నాడు.

శ్రవణ్ రెడ్డి, హైదరాబాద్ పబ్లిక్ స్కూల్ విద్యార్థి మరియు ‘మిస్టర్. హైదరాబాద్’ టైటిల్, పూనా ఫిల్మ్ ఇనిస్టిట్యూట్‌లో శిక్షణ తీసుకున్నట్లు తెలిపారు. పలు యాడ్ ఫిలిమ్స్ లో నటించి జాతీయ స్థాయిలో గుర్తింపు తెచ్చుకోవడంతో పాటు తెలుగుతో పాటు హిందీ, ఇంగ్లీషు భాషలపై మంచి పట్టు ఉన్న శ్రవణ్ మరో రెండు టైటిల్ లేని తెలుగు సినిమాలకు సైన్ చేసినట్లు సమాచారం. సినిమా మేకింగ్ ప్రక్రియ మొత్తం తెలుసుకోవాలంటే.. పలు హిందీ చిత్రాలకు దర్శకత్వ శాఖలో పనిచేసిన ఈ నిజమైన ‘హైదరాబాద్ కుర్రాడు’.. ఇంట్లోనూ గెలవడానికి తగిన రూట్ మ్యాప్ సిద్ధం చేసుకున్నాడు. చూద్దాం.. అతని రూట్ మ్యాప్ ఎంత వరకు వర్కవుట్ అవుతుందో..

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-10T22:58:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *