బేబీ: బోరున ‘బేబీ’ అంటూ ఏడ్చేసిన హీరోయిన్

‘బేబీ’ #బేబీ సినిమా ప్రమోషన్స్ ఎట్టకేలకు వచ్చాయి. ఎందుకంటే ఆ సినిమా ఈ నెల 14న అంటే రేపు శుక్రవారం విడుదలవుతోంది. సాయి రాజేష్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో ఆనంద్ దేవరకొండ, వైష్ణవి చైతన్య మరియు విరాజ్ అశ్విన్ నటించారు. ఎస్‌కెఎన్‌గా పేరుగాంచిన శ్రీనివాస్‌ దీనికి నిర్మాత. చిత్ర నిర్వాహకులు నిన్న ‘బేబీ’ కార్నివాల్‌ పేరుతో ప్రమోషనల్‌ ఈవెంట్‌ నిర్వహించారు. ఇందుకోసం చిత్ర యూనిట్ సభ్యులంతా తరలివచ్చారు. ఈ సినిమాలో నటిస్తున్న నటీనటులంతా ఈ సినిమా గురించే మాట్లాడుకుంటున్నారు.

వైష్ణవిచైతన్య1.jpg

ఈ ఈవెంట్‌లో అందరూ ఈ సినిమా గురించే మాట్లాడుకుంటారు, అయితే ఈ సినిమాలో నటించిన హీరోయిన్ వైష్ణవి చైతన్య మాట్లాడినప్పుడు చాలా ఎమోషనల్ అయ్యింది. వేదికపైనే విచారం వ్యక్తం చేశారు. ఇవి బాధతో కూడిన కన్నీళ్లు కాదు, ఆనంద కన్నీళ్లు. మన తెలుగు దర్శకులు, నిర్మాతలు తెలుగు అమ్మాయిలకు అవకాశం ఇవ్వడం చాలా అరుదు కాబట్టి దర్శకుడు సాయి రాజేష్ ఈ ‘బేబీ’ సినిమాలో ఓ తెలుగు అమ్మాయికి హీరోయిన్ గా ఛాన్స్ ఇచ్చాడు. అందరూ హర్షధ్వానాలు చేయడంతో ఆ బాలిక వేదికపై కన్నీరుమున్నీరైంది.

‘‘చిన్న క్యారెక్టర్ రోల్స్, యూట్యూబ్ వీడియోలు, షార్ట్ ఫిల్మ్స్ చేశాను.. ‘బేబీ’ సినిమా నుంచి కాల్ వస్తే.. ఏం జరగబోతుందో కూడా అర్థం కాలేదు.. ఇంత పెద్ద పాత్ర చేయగలనా.. వద్దా అని అనుకున్నాను. .ఇదంతా కొత్త ప్రపంచం, ఈ ‘బేబీ’ సినిమాతో మరో ప్రయాణం మొదలైంది.. నా వెన్ను తట్టిన దర్శకుడు సాయి రాజేష్.. నాకేం భయం లేదు అని చెప్పి ప్రోత్సహించి ఈ పాత్రను నువ్వే చేయగలవు అని అన్నారు. వైష్ణవి చైతన్య.

వైష్ణవిచైతన్య2.jpg

తల్లిదండ్రులు నాకు జన్మనిచ్చారని, అయితే ఈ సినిమాతో దర్శకుడు సాయి రాజేష్ నాకు మరో జన్మనిచ్చాడని దర్శకుడితో చెప్పింది. నిర్మాత ఎస్‌కెఎన్‌కి కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. నేను చాలా వీడియోలు, షార్ట్ ఫిల్మ్‌లు, యూట్యూబ్ వీడియోలు చేశానని, అయితే ఈ సినిమాలో నన్ను నేను చూసుకున్నప్పుడు నన్ను చాలా అందంగా చూపించారని వైష్ణవి చెప్పింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-13T10:56:37+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *