ట్విట్టర్ ఎక్స్ లోగో: ట్విట్టర్ కొత్త లోగోను 2 సార్లు మార్చిన ఎలోన్ మస్క్.. ఎక్స్ లోగోలో అది నచ్చలేదు..!

Twitter X లోగో : ఎలోన్ మస్క్ ట్విట్టర్‌ని కొత్త లోగో (X)తో రీబ్రాండ్ చేసారు. అయితే, కొత్త లోగో విషయంలో ఇంకా గందరగోళం కనిపిస్తోంది. బిలియనీర్ గత 24 గంటల్లో రెండుసార్లు కొత్త ట్విట్టర్ లోగోను మార్చారు.

ట్విట్టర్ ఎక్స్ లోగో: ట్విట్టర్ కొత్త లోగోను 2 సార్లు మార్చిన ఎలోన్ మస్క్.. ఎక్స్ లోగోలో అది నచ్చలేదు..!

ఎలోన్ మస్క్ X లోగోను సవరించాడు కానీ తన నిర్ణయాన్ని మార్చుకున్నాడు, కొత్త ట్విట్టర్ లోగో కాలక్రమేణా అభివృద్ధి చెందుతుందని చెప్పారు

Twitter X లోగో: ప్రముఖ మైక్రోబ్లాగింగ్ వెబ్‌సైట్ ట్విట్టర్ (ట్విట్టర్) హెడ్ ఎలోన్ మస్క్ (ఎలోన్ మస్క్) ప్రపంచవ్యాప్తంగా బ్లూ బర్డ్ లోగో (బ్లూ బర్డ్ లోగో)కి వీడ్కోలు పలికి కొత్త లోగోను ఆవిష్కరించారు. ప్రధాన రీబ్రాండింగ్‌లో భాగంగా మస్క్ బ్లూ బర్డ్ లోగోను (X) లోగోగా మార్చాడు. మస్క్ తన మాటను నిలబెట్టుకున్నాడు మరియు సోమవారం నాటికి ట్విట్టర్ యొక్క ఐకానిక్ బ్లూ బర్డ్ లోగోను మార్చాడు.

ఈ క్రమంలో అధికారిక ట్విట్టర్ హ్యాండిల్ పేరు కూడా (X)గా రీబ్రాండ్ చేయబడింది. మీరు వెబ్ బ్రౌజర్‌లో సైట్‌ను తెరిచినప్పుడు Twitter బ్లూ బర్డ్ కూడా కొత్త లోగో (X)తో కనిపించింది. అయినప్పటికీ, కొత్త ట్విట్టర్ లోగో గురించి మస్క్ ఇప్పటికీ గందరగోళంగా ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది. ఇటీవల ట్విటర్ X లోగోను మార్చినప్పుడు, కొత్త లోగోలో మందపాటి గీతలు అతనికి నచ్చలేదు కాబట్టి అతను లోగోలో చిన్న మార్పు చేసాడు.

ఇది కూడా చదవండి: Twitter Direct Messages : కస్తూరి మళ్లీ ఫిట్ అవుతోంది.. ట్విట్టర్ ఉచితంగా ఏమీ ఇవ్వదు.. బ్లూ టిక్ లేకుండా DM మెసేజ్ పంపితే ఛార్జీ ఉండదు!

మస్క్ లోగోను రెండుసార్లు మార్చారు:
మస్క్ ట్విట్టర్ యొక్క కొత్త లోగోను చూపించే వీడియోను పంచుకున్నారు. ఈ వీడియోలో చూపిన లోగో అసలు X లోగో కంటే కొంచెం మందంగా ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది. ట్విటర్‌లో కొత్త లోగో కనిపించినప్పటికీ, అది ఎక్కువ కాలం నిలవలేదు. డోగ్ యొక్క రూపకర్తకు ప్రతిస్పందనగా, మస్క్ (X) లోగో కాలక్రమేణా అభివృద్ధి చెందుతూనే ఉంటుందని, ట్విట్టర్ లోగో కాలక్రమేణా అభివృద్ధి చెందుతూనే ఉంటుందని రాశారు.

ఎలోన్ మస్క్ X లోగోను సవరించాడు కానీ తన నిర్ణయాన్ని మార్చుకున్నాడు, కొత్త ట్విట్టర్ లోగో కాలక్రమేణా అభివృద్ధి చెందుతుందని చెప్పారు

ఎలోన్ మస్క్ X లోగోను సవరించాడు కానీ తన నిర్ణయాన్ని మార్చుకున్నాడు, కొత్త ట్విట్టర్ లోగో కాలక్రమేణా అభివృద్ధి చెందుతుందని చెప్పారు

‘లోగోలోని మందపాటి బార్లు నాకు నచ్చవు. అందుకే తిరిగి మార్చాను. ఒక లోగో కాలక్రమేణా పరిణామం చెందుతుంది’ అని రాశారు. Twitter యొక్క రీబ్రాండింగ్ లోగో వినియోగదారుల నుండి మిశ్రమ స్పందనలను పొందింది. కొంతమంది వినియోగదారులు (X) అందించే అన్ని ఫీచర్ల గురించి విస్తుపోతున్నారు. మరికొందరు బ్లూ బర్డ్ లోగో ప్రచారం చేయకూడదని అంటున్నారు.

X.com నుండి Twitterకి దారి మళ్లింపు:
వినియోగదారులు X.com డొమైన్‌ని సందర్శించినప్పుడు అది తిరిగి Twitterకి దారి మళ్లిస్తుంది. వాస్తవానికి మీ వెబ్ బ్రౌజర్‌లో X.com అని టైప్ చేయడం వలన Twitter వెబ్‌సైట్ లోడ్ అవుతుంది. భవిష్యత్తులో Twitter.com డొమైన్ నిలిచిపోతుందా? లేదా X.comకి మారాలా? అది ఆశ్చర్యంగా ఉంది. Twitter యొక్క అధికారిక హ్యాండిల్ కూడా (X) లోగోను బ్లూ బర్డ్‌తో భర్తీ చేస్తుంది.

హ్యాండిల్ డిస్‌ప్లే పేరు కూడా X. బయో ఇన్ఫోలో మస్క్ హ్యాండిల్ పేరును ట్విట్టర్‌కి బదులుగా Xకి మార్చాడు. వినియోగదారుల యొక్క వివిధ అవసరాలను తీర్చడానికి గో-టు యాప్‌గా ‘ఎవ్రీథింగ్’ యాప్ (X)ని రూపొందించాలని మస్క్ నిర్ణయించుకున్నాడు.

ఇది కూడా చదవండి: Twitter X లోగో : మస్క్ వెనక్కి తగ్గడం లేదు.. శాన్ ఫ్రాన్సిస్కోలో X లోగో మార్చకుండా ట్విటర్‌ను అడ్డుకున్న పోలీసులు.. అసలు ఏం జరిగింది?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *