ఇండో-బంగ్లాదేశ్ లవ్ స్టోరీ: మరో సరిహద్దు ప్రేమకథ.. ఈసారి అమ్మాయి బంగ్లాదేశీ

జనాలు క్యూ కట్టినట్లే.. ఇప్పుడు సరిహద్దు ప్రేమకథలు ఒకదాని తర్వాత ఒకటి వెలుగులోకి వస్తున్నాయి. మొదట సీమా-సచిన్ ల వ్యవహారం దేశవ్యాప్తంగా సంచలనం కాగా.. ఆ తర్వాత అంజు-నస్రుల్లా జంట కథ సంచలనం సృష్టించింది. ఈ ఇద్దరి ప్రేమకథలపై ఇంకా రకరకాల చర్చలు జరుగుతున్నాయి. ట్విస్ట్‌లు కూడా ఒకదాని తర్వాత ఒకటి వెలుగులోకి వస్తున్నాయి. ఇలాంటి తరుణంలో మరో సరిహద్దు ప్రేమకథ వ్యవహారంలో కొత్త ట్విస్ట్ తెరపైకి వచ్చింది. ఇది ఇండో-బంగ్లాదేశ్ ప్రేమకథ. ఈ కథలో భారతదేశానికి చెందిన ఒక వ్యక్తి బంగ్లాదేశ్ అమ్మాయిని పెళ్లి చేసుకుంటాడు. వివరాల్లోకి వెళితే..

ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని మొరాదాబాద్‌కు చెందిన అజయ్‌కు 2017లో ఫేస్‌బుక్‌లో జూలీ అనే మహిళతో పరిచయం ఏర్పడింది.మొదట కామన్ ఫ్రెండ్స్ లాగా చాటింగ్ చేసేవారు. రోజులు గడిచేకొద్దీ.. వారి మధ్య చాటింగ్‌లు పెరగడంతో ఇద్దరూ ఒకరినొకరు ఇష్టపడ్డారు, ఆపై ప్రేమ చిగురించింది. నిజానికి.. జూలీకి అప్పటికే పెళ్లయింది. అయితే.. ఆమె అజయ్‌తో కబుర్లు చెప్పింది. 2022 జూలీ భర్త చనిపోయినప్పుడు.. అజయ్ మరియు జూలీ పెళ్లి చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నారు. అనుకున్నదానికంటే త్వరగానే ఇండియా వచ్చింది. మొరాదాబాద్‌లో హిందూ సంప్రదాయాల ప్రకారం పెళ్లి చేసుకున్నారు. పెళ్లి తర్వాత అజయ్ పని నిమిత్తం కర్ణాటకకు వెళ్లాడు. అయితే.. ఇక్కడ అత్తమామల మధ్య గొడవలు జరుగుతున్నాయని తెలిసి కొద్దిరోజుల్లోనే తిరిగి మొరాదాబాద్ చేరుకున్నాడు.

అజయ్ అత్తమామల మధ్య సమస్యను పరిష్కరించే ప్రయత్నం చేస్తాడు. కానీ, జూలీ తన బ్యాగులు సర్దుకుని బంగ్లాదేశ్‌కు వెళ్లిపోయింది. జూలీ వెళ్లిన తర్వాత, అజయ్ తన తల్లితో గొడవ పడతాడు. అప్పుడు ఇంట్లో నుంచి వెళ్లిపోవాలని తల్లి చెప్పడంతో.. బంగ్లాదేశ్ వెళ్తానని ఆగ్రహంతో చెప్పాడు. కట్ చేస్తే.. ఇటీవల అజయ్ తల్లి ఫోన్ లో బంగ్లాదేశ్ నంబర్ నుంచి ఓ ఫొటో వచ్చింది. ఆ ఫోటోలో అజయ్ కొట్టడం చూసి తల్లి భయంతో పోలీసులను ఆశ్రయించింది. తన కొడుకు తన భార్య కోసం బంగ్లాదేశ్ వెళ్లాడని, అతన్ని సురక్షితంగా తీసుకురావాలని అభ్యర్థించింది. ఆమె ఫిర్యాదు మేరకు విచారణ ప్రారంభించిన పోలీసులు.. అజయ్ ఇటీవల మొరాదాబాద్‌కు తిరిగొచ్చారు.

ఈ విషయం తెలుసుకున్న పోలీసులు అజయ్‌ను విచారించారు. అప్పుడు తాను బంగ్లాదేశ్ వెళ్లలేదని స్పష్టం చేశారు. ఇన్నాళ్లూ పశ్చిమ బెంగాల్ సరిహద్దులోని ఓ ఇంట్లో అద్దెకు ఉంటున్నట్లు తెలిపారు. మరి.. ఆ తల్లి అందుకున్న ఫోటో ఏంటి? అని ప్రశ్నించగా.. తనకేమీ తెలియదని బదులిచ్చారు. అయితే గతంలో తన తల్లితో గొడవపడినప్పుడు బంగ్లాదేశ్ వెళ్తానని అజయ్ చెప్పడంతో పోలీసులు అతడిపై నిఘా పెట్టారు. మరి, అజయ్ బంగ్లాదేశ్ వెళ్లకపోతే.. తల్లి నంబర్ బంగ్లాదేశ్ నంబర్ నుంచి ఫొటో ఎవరి దగ్గర ఉంది? ఇన్నాళ్లూ పశ్చిమ బెంగాల్ సరిహద్దులో అజయ్ ఏం చేశాడు? ఈ ప్రశ్నలకు సమాధానాలు తెలియాలంటే కొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-27T18:11:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *