గుజరాత్ ఏటీఎం కేసు: ఏటీఎం కార్డు గీసాడు.. జైలుకు వెళ్లాడు.. ఏమైంది?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-27T21:15:52+05:30 IST

ఏంటి.. కేవలం ఏటీఎం కార్డు డ్రా చేసినందుకు జైల్లో పెట్టారా? మీరు టైటిల్ చూడాలనుకుంటున్నారా? ఆగండి, తొందరపడకండి.. ఇక్కడ అసలు మ్యాటర్ వేరే ఉంది..

గుజరాత్ ఏటీఎం కేసు: ఏటీఎం కార్డు గీసాడు.. జైలుకు వెళ్లాడు.. ఏమైంది?

ఏంటి.. కేవలం ఏటీఎం కార్డు డ్రా చేసినందుకు జైల్లో పెట్టారా? మీరు టైటిల్ చూడాలనుకుంటున్నారా? ఆగండి, ఆగండి, తొందరపడకండి.. ఇక్కడ అసలు మ్యాటర్ వేరే ఉంది. ఈ కథనంలో ఏటీఎం కార్డు తీసుకున్న వ్యక్తి అత్యాచార నిందితుడు. ఓ మహిళపై అత్యాచారం చేసి అదృశ్యమయ్యాడు. దాదాపు నెల రోజులుగా ఈ నిందితుడి కోసం పోలీసులు గాలిస్తున్నారు. ఎంత వెతికినా దొరకలేదు. అయితే నెల రోజుల తర్వాత ఏటీఎం సెంటర్ నుంచి డబ్బులు డ్రా చేశాడు. ఆ లావాదేవీలే అతడిని పట్టి పీడించాయి. వివరాల్లోకి వెళితే..

కొన్నేళ్ల క్రితం ముంబైకి చెందిన మెరైన్ లైన్స్ కు చెందిన ఇసాక్ మర్చంట్ అనే వ్యక్తికి సోషల్ మీడియా ద్వారా ఓ యువతి పరిచయమైంది. అప్పటి నుంచి చాటింగ్‌లు ప్రారంభించిన ఈ ఇద్దరూ క్రమంగా దగ్గరయ్యారు. అనుకోకుండా ప్రేమలో పడింది. పెళ్లి చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్న తర్వాత ఇద్దరూ సహజీవనం చేయడం ప్రారంభించారు. ఇక్కడ ట్విస్ట్ ఏంటంటే.. ఇసాక్‌కి అప్పటికే పెళ్లయింది. కానీ.. ఈ విషయం సహజీవనం చేస్తున్న మహిళకు తెలియదు. పెళ్లి చేసుకుంటానని నమ్మించి గత 7-8 ఏళ్ల నుంచి ఆమెను శారీరకంగా తాకుతున్నాడు. నేను పెళ్లి ప్రస్తావన తెచ్చిన ప్రతిసారీ ఏదో ఒక సాకు చెప్పి దాటవేస్తాడు. ఒకసారి.. కొత్తగా వ్యాపారం ప్రారంభిస్తున్నానని, అది మొదలు పెట్టగానే పెళ్లి చేసుకుంటానని నమ్మించాడు. ఆమె మౌనం వహించింది.

అయితే.. తాజాగా మరోసారి పెళ్లి ప్రస్తావన తీసుకొచ్చింది. అతడిని పెళ్లి చేసుకుంటావా? లేదా? అని గట్టిగా చెప్పారు. ఈ నేపథ్యంలో ఇద్దరి మధ్య వాగ్వాదం జరగగా.. ఇసాక్ ఆమెను తన ఇంటి నుంచి వెళ్లిపోవాలని చెప్పాడు. అయితే, అతను ఇల్లు వదిలి పారిపోయాడు. మోసపోయానని గ్రహించిన మహిళ పోలీసులను ఆశ్రయించింది. వెంటనే రంగంలోకి దిగిన పోలీసులు అతడి కోసం గాలింపు చేపట్టారు. అయితే.. ఇసాక్ ఫోన్ స్విచ్ ఆఫ్ కావడంతో అతడి లొకేషన్ ను పసిగట్టలేకపోయారు. చివరకు గుజరాత్‌లోని నార్గోల్‌ గ్రామంలోని భార్య ఇంటికి వెళ్లి విచారించారు. అక్కడ కూడా పోలీసులకు నిరాశే ఎదురైంది. చూస్తుండగానే నెలలు గడిచిపోయాయి.

ఒక నెల తర్వాత, ఐజాక్ మర్చంట్ గుజరాత్‌లోని ATM నుండి కొంత డబ్బును విత్‌డ్రా చేశాడు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న పోలీసులు పరిసర ప్రాంతంలోని ఓ లాడ్జిలో ఉంటున్నాడని భావించి గాలింపు చర్యలు చేపట్టారు. ఎట్టకేలకు అతడు ఓ లాడ్జిలో ఉంటున్నాడని తెలిసి పోలీసులు అక్కడికి చేరుకునేలోపే పరారయ్యాడు. అరగంట తర్వాత ఇసాక్ తన ఫోన్‌ను మరో నంబర్‌తో స్విచ్ఛాఫ్ చేయడంతో పోలీసులకు క్లూ దొరికింది. వాపిలోని ఓ లాడ్జిలో తలదాచుకున్నాడని తెలుసుకుని నేరుగా అక్కడికి వెళ్లి అరెస్ట్ చేశారు. పెళ్లి పేరుతో మహిళపై అత్యాచారం చేసినందుకు అతడిపై పలు సెక్షన్ల కింద కేసు నమోదు చేసి జ్యుడీషియల్ కస్టడీకి తరలించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-27T21:15:52+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *