నీతోనే నేను: ఇద్దరు కూతుళ్లతో.. ‘నేను నీతో ఉన్నాను’

‘సినిమా బండి’ ఫేమ్ వికాష్ వశిష్ట హీరోగా, మోక్ష, కుషిత హీరోహీరోయిన్లుగా శ్రీమామిడి ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ పతాకంపై శ్రీమామిడి ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ పతాకంపై ఎం.సుధాకర్ రెడ్డి నిర్మిస్తున్న చిత్రం ‘నీతోనే నేను’. ఈ సినిమా టైటిల్ పోస్టర్‌ను ఇటీవల హైదరాబాద్‌లోని ప్రసాద్ ల్యాబ్స్‌లో ఆవిష్కరించారు. ఈ సందర్భంగా చిత్ర నిర్మాత ఎం.సుధాకర్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ.. ”చదువుతున్నప్పుడే సినిమా చేయాలనే కల ఉండేది. నాకు మంచి టీమ్ దొరికింది కాబట్టి మీ దగ్గరకు రాగలిగాను. నా తమ్ముడు ప్రభాకర్ రెడ్డికి, నా స్నేహితుడు నవీన్ కుమార్ గారికి ధన్యవాదాలు. నేను ప్రభుత్వ ఉపాధ్యాయునిగా పనిచేశాను. రామ్ పాత్ర కూడా ప్రభుత్వ ఉపాధ్యాయుడే. అందులోని తప్పులను సరిదిద్దడమే ‘నీతో నేను’ కథ. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు జరుగుతున్నాయి. త్వరలోనే సినిమాను విడుదల చేస్తాం. కార్తీక్ సంగీతం అద్భుతం. మా సినిమాను తెలుగు ప్రేక్షకులు ఆదరిస్తారనే నమ్మకం ఉంది’’ అన్నారు.(నీతోనే నేను టైటిల్ పోస్టర్ లాంచ్)

దర్శకుడు అంజి రామ్ మాట్లాడుతూ.. ”అనుకున్న టైమ్‌లో సినిమాను పూర్తి చేశాం. బడ్జెట్ సమస్య వచ్చినా నాణ్యంగా తీర్చిదిద్దేందుకు సుధాకర్ అండగా నిలుస్తున్నారు. సుధాకర్ రెడ్డి వల్లనే ఈ సినిమా ఈరోజు ఇంత బాగా ఆడుతోంది. మా బృందం గొప్ప పని చేసింది. పాటలు, కొరియోగ్రఫీ అన్నీ బాగున్నాయి. ఈ సినిమా కోసం అందరూ కష్టపడ్డారు. వికాస్, మోక్ష, కుషి బాగా నటించారు. త్వరలో మరిన్ని అప్‌డేట్‌లతో మీ ముందుకు వస్తాం’’ అని తెలిపారు.

నీతోన్-నేను-1.jpg

ఇంత మంచి సినిమాను అందించిన నిర్మాత సుధాకర్ రెడ్డికి, దర్శకుడికి ధన్యవాదాలు. కథానాయిక వికాస్ వశిష్ట మాట్లాడుతూ ఇంకా ఎన్నో మంచి సినిమాలు చేయాలని, మళ్లీ వారితో కలిసి పనిచేయాలని కోరుకుంటున్నాను. మంచి కథలో నటించామని కథానాయికలు ఆనందం వ్యక్తం చేశారు. పలువురు ప్రముఖులు హాజరైన ఈ వేడుకలో నిర్మాత సుధాకర్ రెడ్డి పుట్టినరోజు సందర్భంగా కేక్ కటింగ్ వేడుక జరిగింది.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

https://www.youtube.com/watch?v=81F7E8pkYGk

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-28T21:14:43+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *