భోలా శంకర్: సీబీఐ.. ఇంటర్‌పోల్.. అండర్‌కవర్ కాప్..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-27T17:04:38+05:30 IST

‘మీ వెనుక మాఫియా ఉంటే.. ప్రపంచం నా వెనుక ఉంది’ అంటూ పవర్ ఫుల్ ట్రైలర్ సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తోంది మెగాస్టార్ చిరంజీవి. రామ్ చరణ్ కథానాయకుడిగా మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వంలో రూపొందిన ‘భోళా శంకర్’ చిత్రం ట్రైలర్ ను విడుదల చేశారు.

భోలా శంకర్: సీబీఐ.. ఇంటర్‌పోల్.. అండర్‌కవర్ కాప్..

‘నీ వెనుక ఓ మాఫియా ఉంటే.. నా వెనుక ఓ లోకం ఉంది’ అంటూ పవర్ ఫుల్ ట్రైలర్ సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తోంది మెగాస్టార్ చిరంజీవి. మెహర్ రమేష్ కథానాయకుడిగా దర్శకత్వం వహించిన ‘భోళా శంకర్’ (భోళా శంకర్ ట్రైలర్) ట్రైలర్‌ను రామ్‌చరణ్ విడుదల చేశారు. ‘భోళా శంకర్‌’ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేయడం ఆనందంగా ఉంది. మెహర్ రమేష్ స్టైలిష్ మాస్ ప్రెజెంటేషన్ మెగాస్టార్ లుక్ మరింత మెప్పించింది. ఆగస్ట్ 11న థియేటర్లలో చూడటానికి వేచి ఉండలేను. టీమ్ అందరికీ నా శుభాకాంక్షలు” అని రామ్ చరణ్ ట్వీట్ చేశాడు.

‘‘ప్రజా ఆస్తుల సమస్య వస్తే.. పోలీసులను ఆశ్రయిస్తారు.

పోలీసులతో ఏ సమస్య వచ్చినా భోళా భాయికి వస్తారు’’ అనే డైలాగ్ అలరిస్తోంది.

నన్ను టచ్ చేయాలంటే.. అంటూ తరుణ్ అరోరా మాటలు పవర్ ఫుల్ గా ఉన్నాయి.

ట్రైలర్ చివర్లో మీ అందరినీ అలరించేందుకు వచ్చామని పవన్ చెప్పాడు కళ్యాణ్ ని ఇమిటేట్ చేసిన సీన్ వైరల్ అవుతుంది. అంతే కాదు యాక్షన్ సీన్స్ తో పాటు ఎంటర్ టైన్ మెంట్ కూడా అలరిస్తుంది.

సిస్టర్ సెంటిమెంట్‌తో పాటు, మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రం ఆగస్టు 11న విడుదల కానుంది. చిరు సరసన తమన్నా కథానాయికగా నటిస్తోంది. చెల్లెల్లిగా కీర్తి సురేష్ నటించింది. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై రాంబ్రహ్మం నిర్మించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-27T17:04:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *